ผู้เขียน หัวข้อ: ^^นู๋สงสัย^^  (อ่าน 5610 ครั้ง)

.Jasmine

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 40
  • Sexy
Re: ^^นู๋สงสัย^^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 04:53:16 PM »
คุณ official น่าจะถามสาวๆ บ้าง ว่าจะเลือกพี่ๆจากอะไร

จ๋องจะได้ตอบ ...

เลือก "เซ็กส์ดี" ค่ะ
 **25**

ถ้าพี่ผช. ตอบว่าชอบ เซ็กส์ดี เหมือนที่น้องจ๋องตอบ

คงต้องเทสไปเรื่อยๆ จนกว่าจะเจอ....เหนื่อยแย่เลย

พี่ที่ชอบเซ็กซ์เหมือนกัน น่าจะพอมีวิธีเช็คอยู่นะคะ ว่าน้องคนไหนเซ็กซ์ดีหรือไม่ดี ไม่ต้องลอง ก็รู้ได้

ขนาดจ๋องยังมีวิธีเช็คพี่ๆด้วย
แม่นยำ 85%  **25**

อยากจะได้วิธีบ้าง **02**

ต้องหลังไมค์มานะคะคุณแนน  **25**

หรือไม่  รอจ๋องรีวิวเบียร์ให้จบก่อน อาจจะมีรีวิวเซ็กซ์ต่อ  41

รอคุณจ๋องรีวิวอย่างหลังนะคะ เรื่องเบียร์ไม่ค่อยถนัด แต่ถ้าเป็นอย่างหลัง ถึงไหนถึงกัน

รอนะคะ. คิคิ

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 05:07:06 PM »
ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีๆ ครับ ได้ความรู้เยอะเลย

GOODTIME++

• Sr. Member
  • People Like This 60
  • "A girl should be two things:classy and fabulous."
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 05:48:05 PM »
ส่วนมากน้องๆจะกำหนดเรตภายใต้งบประมาณ 15000-25000/เดือน เจอกัน4-5ครั้งหรือมากกว่าแล้วแต่ตกลง
เชื่อว่าจริงๆมีพี่หลายท่านสามารถดูแลได้ ขึ้นอยุ่กับว่าจะคลิ๊กกันเพียงใดมากกว่า
ถ้าเปนผม ผมคงเลือกน้องที่คุยกันแล้วสบายใจ มากกว่าสวยหรือเอาเก่งเพียงอย่างเดียว
 **25**
กดไลค์รัวๆๆๆๆ **06**
"A girl can wait for the right man
to come along,but in the mean time
 that doesn't mean she can't have
a wonderful time with all the wrong
                     ones."

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2015, 10:47:45 AM »
คุณ official น่าจะถามสาวๆ บ้าง ว่าจะเลือกพี่ๆจากอะไร

**25**

ถ้าพี่ผช. ตอบว่าชอบ เซ็กส์ดี เหมือนที่น้องจ๋องตอบ

คงต้องเทสไปเรื่อยๆ จนกว่าจะเจอ....เหนื่อยแย่เลย

พี่ที่ชอบเซ็กซ์เหมือนกัน น่าจะพอมีวิธีเช็คอยู่นะคะ ว่าน้องคนไหนเซ็กซ์ดีหรือไม่ดี ไม่ต้องลอง ก็รู้ได้

เฮ้อ....รอดตัวไป. ดีนะที่ผมอยู่ในส่วนของ 15%ที่คลาดเคลื่อน  **25**.     ก็มาตรวจเช็คตอนช่วงระดับฮอร์โมนตกจะรู้ได้ยังงายยยยยย.    **30**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2015, 12:20:05 PM »

**25**

น้องจ๋องนี่เยี่ยมเลย มีเรดาห์ช่วยสแกนพี่ๆที่แม่นยำด้วย

ส่วนตัวชอบเซ็กซ์ที่ดีแม้มีไม่มาก แต่ดีกว่าเสียเวลาไปกับเซ็กซ์ผ่านๆ...
ยังงัยเซ็กซ์ที่ดีจำเป็นต้องมาจากความชอบซึ่งกันและกัน จากนั้นค่อยๆปรับกันให้ดี

รบกวนน้องจ๋องบอกวิธีการสแกน เผื่อน้องๆท่านอื่นด้วยนะครับ

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2015, 02:17:23 PM »

**25**

เฮ้อ....รอดตัวไป. ดีนะที่ผมอยู่ในส่วนของ 15%ที่คลาดเคลื่อน  **25**.     ก็มาตรวจเช็คตอนช่วงระดับฮอร์โมนตกจะรู้ได้ยังงายยยยยย.    **30**

พี่ป๊อบอยู่ใน 15% ไม่ใช่ไม่แม่นนะคะ แค่ไม่มีโอกาสพิสูจน์

ก็พี่ป๊อบ "ไม่ยอม" จ๋องเองนี่นา...  **21**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 06:55:47 PM »
ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีๆ ครับ ได้ความรู้เยอะเลย

ท่านเข้แอบเข้ามาเรียน"วิธีว่ายน้ำ" ในกระทู้นี้หรือครับ  **11**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

KK5050

• People Like This 248
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 08:27:30 PM »
อย่างแรกเลยนะครับ ไม่แน่ใจมีคนตอบมากน้อยแค่ไหน ประเด็นเรื่องการดูแลมากกว่าหนึ่ง เลยจะขอตอบนะครับ
ปกติ ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบกระทู้ในเวปวีนี่ ไม่ค่อยได้อ่านด้วย แต่เมื่อเจออันนี้แล้ว เลยขอตอบก้แล้วกัน
ดูแลอยู่หลายคนครับ หลายรูปแบบ ทั้งช่วยรายเดือน ช่วย ให้ยืมเพื่อปลดหนี้ มากแค่ไหน  ขอว่าไม่บอกดีกว่า น้องอาจตกใจครับ
การเลือกดูแลน้อง มันคงไม่สามารถบอกได้อย่างชัดเจนหรอกว่าน้องคนไหนเก่งเรื่องบนเตียงขนาดไหน แต่นั่นไม่ได้เป็นประเด็นที่่สำคัญ เพราะพี่ไม่ได้เลือกน้องๆ ที่จะดูแลเพราะเรื่องนั้น ไม่ได้หมายความว่าไม่อยากนะครับ
พี่เลือกน้องจากกระทู้ขอความช่วยเหลือที่น้องเขียนก่อนว่า น้องเดือดร้อนมากน้อยแค่ไหน ต้องการความช่วยเหลือมากน้อยแค่ไหน คิดว่าพอจะช่วยได้ไหม ถ้าคิดว่าอาจจะพอช่วยได้ จะดูว่ามีไลน์ไหม ถ้ามี จะเข้าไปขอดูหน้าตาก่อน ถ้าดูแล หน้าตาพอจะรับได้ ก็จะแอดและทักไปคุยด้วย ขอข้อมูลที่ต้องการ รายละเอียดต่างๆ เมื่อได้ข้อมูลแล้ว และตัดสินใจแล้ว ก็จะเรียกให้มาคุยครับ
เพราะฉะนั้น จะเรียกว่า เพราะหน้าตาก็ไม่ได้ผิดอะไร แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าทุกคนที่เลือก จะสวยเลิศ ส่วนใหญ่ก็ดูน่ารักครับ ไม่ได้สวยมากมายอะไร ดดยการคุยก็จะพูดถึงเรื่องความสัมพันธ์และอื่นๆ ด้วย ว่าน้องแต่ละคนจะรับได้ไหม
มันไม่ได้หมายความว่าพี่มีอะไรกับทุกคน หรืออยากจะมีอะไรกับทุกคนนะครับ บางคนที่ดูแล หรือให้ความช่วยเหลืออยู่ ไม่เคยมีอะไรกันเลยก็มีครับ
ยกเว้นเรื่องจำนวนในการช่วยเหลือ ก็หวังว่าน้องคนได้รับคำตอบนะครับ

KK5050

• People Like This 248
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 08:29:59 PM »
อย่างแรกเลยนะครับ ไม่แน่ใจมีคนตอบมากน้อยแค่ไหน ประเด็นเรื่องการดูแลมากกว่าหนึ่ง เลยจะขอตอบนะครับ
ปกติ ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบกระทู้ในเวปวีนี่ ไม่ค่อยได้อ่านด้วย แต่เมื่อเจออันนี้แล้ว เลยขอตอบก้แล้วกัน
ดูแลอยู่หลายคนครับ หลายรูปแบบ ทั้งช่วยรายเดือน ช่วย ให้ยืมเพื่อปลดหนี้ มากแค่ไหน  ขอว่าไม่บอกดีกว่า น้องอาจตกใจครับ
การเลือกดูแลน้อง มันคงไม่สามารถบอกได้อย่างชัดเจนหรอกว่าน้องคนไหนเก่งเรื่องบนเตียงขนาดไหน แต่นั่นไม่ได้เป็นประเด็นที่่สำคัญ เพราะพี่ไม่ได้เลือกน้องๆ ที่จะดูแลเพราะเรื่องนั้น ไม่ได้หมายความว่าไม่อยากนะครับ
พี่เลือกน้องจากกระทู้ขอความช่วยเหลือที่น้องเขียนก่อนว่า น้องเดือดร้อนมากน้อยแค่ไหน ต้องการความช่วยเหลือมากน้อยแค่ไหน คิดว่าพอจะช่วยได้ไหม ถ้าคิดว่าอาจจะพอช่วยได้ จะดูว่ามีไลน์ไหม ถ้ามี จะเข้าไปขอดูหน้าตาก่อน ถ้าดูแล หน้าตาพอจะรับได้ ก็จะแอดและทักไปคุยด้วย ขอข้อมูลที่ต้องการ รายละเอียดต่างๆ เมื่อได้ข้อมูลแล้ว และตัดสินใจแล้ว ก็จะเรียกให้มาคุยครับ
เพราะฉะนั้น จะเรียกว่า เพราะหน้าตาก็ไม่ได้ผิดอะไร แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าทุกคนที่เลือก จะสวยเลิศ ส่วนใหญ่ก็ดูน่ารักครับ ไม่ได้สวยมากมายอะไร ดดยการคุยก็จะพูดถึงเรื่องความสัมพันธ์และอื่นๆ ด้วย ว่าน้องแต่ละคนจะรับได้ไหม
มันไม่ได้หมายความว่าพี่มีอะไรกับทุกคน หรืออยากจะมีอะไรกับทุกคนนะครับ บางคนที่ดูแล หรือให้ความช่วยเหลืออยู่ ไม่เคยมีอะไรกันเลยก็มีครับ
ยกเว้นเรื่องจำนวนในการช่วยเหลือ ก็หวังว่าน้องคนได้รับคำตอบนะครับ