ผู้เขียน หัวข้อ: ทำบราวนี่ให้พี่จ้างเที่ยว  (อ่าน 1566 ครั้ง)

makemebeyourgirlfriend

• Newbie
  • *
  • People Like This 33
ทำบราวนี่ให้พี่จ้างเที่ยว
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2015, 05:35:09 PM »
ทำบราวนี่ให้พี่จ้างเที่ยว **02** พี่บอกเหมือนเค้กมากกว่า5555 **30** แต่แค่ได้ทำให้ก็รู้สึกดีแย้ว **06** ยิ่งพี่บอกอร่อย ยิ่งลอยเลย5555 41 (แต่หวานไปนิดนึง) **19** **19**
หลังจากทำอาหารไม่เคยจะอร่อยก็ไม่คิดจะทำอะไรเกี่ยวกับของกินอีกเลย แต่ดันอยากทำขึ้นมา เลยเลือกเป็นขนมดีก่าาา^^ และแล้วก็ประสบความสำเร็จ นอกนั้นก็แจกเด็กแถวบ้าน เรานี่กินจนเบื่อบราวนี่อีกนาน
ปล.ไม่มีเครื่องตี เมื่อยมือมว๊ากกกกกก 55555
Be with soomeone who pushes u to be the best version of yourself.

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: ทำบราวนี่ให้พี่จ้างเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2015, 09:55:16 PM »
อ่ะหื่อ.....เริศๆไว้ทำให้ลุงกินมั่ง **02**
In my new Version

cracker

• Hero Member
  • People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2015, 10:07:03 PM »
น่ารักจังเลยแบบนี้ **36**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2015, 10:08:28 PM »
อ่ะหื่อ.....เริศๆไว้ทำให้ลุงกินมั่ง **02**
คู่นี้หวานจริงจังค่าาาาาา อิจเลยยย555
Be with soomeone who pushes u to be the best version of yourself.

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2015, 10:10:14 PM »
น่ารักจังเลยแบบนี้ **36**

5555 ขอบคุณค่าาาา  **02** **02**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 08:55:31 AM »
กิ๊กผมทั้งหลาย ดูความน่ารักของน้องmakemebeyourgirlfriend ไว้เป็นแบบอย่างคราบบบบบ
คนไหนดื้อๆ จะโดนผมเปลี่ยนเอาmakemebeyourgirlfriend มาแทนน้าาาาาาาา

**24** **24** **24**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

let3000

• Sr. Member
  • People Like This 191
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 10:14:05 AM »
อ่านครั้งแรกชอบนะ
คงไม่ต้องพูดถึงหลักการตลาดแค่จากประสบการณ์ที่ผ่านมา
ในอดีตทุกครั้งที่นัดเจอน้องคนไหนไม่มีสักคนเดียวที่จะมีของที่ระลึกเล็กๆน้อยๆ ยิ่งพบกันครั้งแรกยิ่งสำคัญมาก ความประทับใจเหนือรุปร่าง หน้าตาครับ
 **40** เอ หรือว่าน้องๆอาจทำกันอยู่แล้วเพียงแต่ตัวผมอาจเป็นที่น่ารังเกียจ น้องๆเลยไม่ให้อะไรเพราะไม่อยากคบ **12**
ไม่รุ้สินะ ผมคิดว่าการที่น้องทำแบบนี้นี่แหละที่สามารถตีความได้ว่ามาจากใจซึ่งเป็นเรื่องน่าชื่นชมโดยเฉพาะในสังคมแลกเปลี่ยนแบบนี้
สำหรับผม พอได้ตุ๊กตาหน้ารถเป็นของที่ระลึกเป็นค รั้งแรกก้อดีใจ ปลื้ม ประทับใจ จนถึงวันนี้พกพาไปในทุกๆที่เบย
ถ้าวันนั้นน้องที่มาทานยำแซลมอนกับผม เธอให้บราวนี่ย์ ผมคงทานส่วนหนึ่ง อีกส่วนหนึ่งคงพกติดตัวไว้จนถึงวันนี้
ว่าแต่ บราวนี่ย์นี่นอกจากรายีสต์แล้วหนอนจะขึ้นรึป่าว ถ้าหนอนขึ้น วันนี่ผมคงมีเพื่อนเที่ยวยั้วเยี้ยเบย **30**
ชื่นชมจากใจครับ **06**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 12:16:04 PM »
กิ๊กผมทั้งหลาย ดูความน่ารักของน้องmakemebeyourgirlfriend ไว้เป็นแบบอย่างคราบบบบบ
คนไหนดื้อๆ จะโดนผมเปลี่ยนเอาmakemebeyourgirlfriend มาแทนน้าาาาาาาา

**24** **24** **24**

แฮร่ๆ ^^ เขิลเลยค่าาา **02** ว่าแต่หนูจะไม่โดนสาวๆพี่ดักตรื้บบเอาใช่ไหม5555 **30** **30**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 12:19:19 PM »
อ่านครั้งแรกชอบนะ
คงไม่ต้องพูดถึงหลักการตลาดแค่จากประสบการณ์ที่ผ่านมา
ในอดีตทุกครั้งที่นัดเจอน้องคนไหนไม่มีสักคนเดียวที่จะมีของที่ระลึกเล็กๆน้อยๆ ยิ่งพบกันครั้งแรกยิ่งสำคัญมาก ความประทับใจเหนือรุปร่าง หน้าตาครับ
 **40** เอ หรือว่าน้องๆอาจทำกันอยู่แล้วเพียงแต่ตัวผมอาจเป็นที่น่ารังเกียจ น้องๆเลยไม่ให้อะไรเพราะไม่อยากคบ **12**
ไม่รุ้สินะ ผมคิดว่าการที่น้องทำแบบนี้นี่แหละที่สามารถตีความได้ว่ามาจากใจซึ่งเป็นเรื่องน่าชื่นชมโดยเฉพาะในสังคมแลกเปลี่ยนแบบนี้
สำหรับผม พอได้ตุ๊กตาหน้ารถเป็นของที่ระลึกเป็นค รั้งแรกก้อดีใจ ปลื้ม ประทับใจ จนถึงวันนี้พกพาไปในทุกๆที่เบย
ถ้าวันนั้นน้องที่มาทานยำแซลมอนกับผม เธอให้บราวนี่ย์ ผมคงทานส่วนหนึ่ง อีกส่วนหนึ่งคงพกติดตัวไว้จนถึงวันนี้
ว่าแต่ บราวนี่ย์นี่นอกจากรายีสต์แล้วหนอนจะขึ้นรึป่าว ถ้าหนอนขึ้น วันนี่ผมคงมีเพื่อนเที่ยวยั้วเยี้ยเบย **30**
ชื่นชมจากใจครับ **06**

รับรองว่าไม่มีแค่ยีสต์และรากะน้องหนอนแน่ๆค่า **11**
แต่จะมีพี่แมลงวันอีกเป็นกองทัพเลย5555 **34**
เพื่อนเยอะแบบนี้ ไม่เหงาแน่นอนค่า5555 **11**