ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มแรกที่ไม่ใช่จ้างเที่ยวครั้งแรก แฮร่ๆ  (อ่าน 6451 ครั้ง)

makemebeyourgirlfriend

• Newbie
  • *
  • People Like This 33
เนื่องจากอยากให้พี่คนนี้เป็นเล่มแรกเฉยๆ555 **02**
... ตอนแรกที่พี่แอดมาเราก็คุยตกลงกันตามปกติ แต่นานมากกว่าจะได้เจอกัน รอ ร้อ รอ
 **39** **39**จนกระทั่ง วันนี้เราว่างตรงกันแล้ว เย้ๆๆๆ **36**เที่ยวครั้งแรกเราไปว่ายน้ำกันซึ่งปกติหนูไม่ได้เล่นกีฬาชนิดนี้เบยยยย **08**
....... เลยไม่มีชุดว่ายน้ำ. พี่เค้าเลยอาสาพาไปซื้อ เข้าไปร้านแรกที่เดอะมอลล์บางแคร์ พี่เค้าอาสาเลือกชุดให้อีกกกก อิอิ  **02**  เลือกอยู่นานสองนานก็ได้มา แบบก็เซ็กซี่ดี เกือบไม่กล้าใส่ แต่ก็ลองดู พอลองเสร็จ พี่เค้าก็ดูให้ว่าโอเคไหม อ๊ากกก อยากจะบอกพี่ว่าเราแทบมุดดินอ่าแงงง้ววววว เขิลชะมัดเลยย 41 **02** พอพี่บอกโอเคเราก็ยิ้มรับก่อนรีบปิดประตูเปลี่ยนชุดเดินออกมาจากห้องลอง แบบว่าเขิลแรงงง พอซื้อเสร็จก็ขอบคุณพร้อมกับยิ้มหวานหนึ่งทีพร้อมเข้าไปอ้อนๆ5555555  41 41
      และแล้ววว.....ก็ถึงเวลาเลือกสระแย้ววว **39**
เราบอกพี่เค้าขอสระเกลือ(ในไลน์)แบบว่าเดวดำกว่าเดิมจะกลายเป็นเงาไป55555
....และพี่ตอบกลับมาว่าถ้าดำอยู่แล้วน่าจะไม่ดำขึ้นแล้วนะ55555 พร้อมติ๊กเกอร์รอยยิ้มเจ้าเล่ห์สุดๆ **05**
เรานี่อยากกระโดดกัดคอพี่เค้าเลยยย555 หยอกงี้เค้าไปไม่ถูกจิ **25**  **12**
 เมื่อเลือกสระได้ก็ขับรถมาจนถึงเปลี่ยนชุดออกมาแบบว่า ไม่เคยใส่แบบนี้ชุดเป็นสายผูกคอคู่นึง ผูกหลังคู่นึง แต่ก็อืมมมมเปลี่ยนบ้างก็ดี แต่ที่สระดันไม่มีผ้าเช็ดตัวให้ซะนี่ทั้งที่ก่อนมาโทรเช็คแล้วว่ามีพร้อมหมด จึงต้องเปิดห้องเพื่อล้างตัวและผ้าเช็ดตัวฟรี 700 บาท เป็นการว่ายน้ำที่ราคาแพงมาก5555 แอบเฟลกับที่นี่นิดนึง **19**
พี่ก็ไปจัดการเรื่องห้องพักที่ร็อบบี้ ส่วนเราก็เฝ้าของที่สระแล้วก็เอาเท้าจุ่มน้ำ วอร์มร่างกายเรียบร้อย
..... ทั้งสระ มีอยู่3 คน รวมเราเป็น 4 รวมพี่ที่กำลังมาเป็น 5
......และแล้วพี่ก็มาแล้ว เย้ๆ พี่เปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จก็ลงสระมาว่ายน้ำพร้อมกัน แบบว่าพี่ว่ายดูไม่เหนื่อยเลย แต่เราหอบไปแล้ววว 5555 นี่ขนาดว่ายน้อยกว่านะเนี่ย เลิกเล่นกีฬาแล้วร่างกายอ่อนแอจุง พี่เริ่มสอนจนสักพักเริ่มว่ายได้ ความทรงจำที่เรียนว่ายน้ำตอนเด็กๆเริ่มกลับมา
.....หึๆๆๆ ถึงเวลาแกล้งแล้วววว เราเริ่มเข้าไปวุ่นวายกะตัวพี่เค้า555 จับพุงมั่ง นู่นมั่งนี่มั่ง.....
....
...
.....แขน ขา น่ะ555 อย่าคิดไกลลล **25** **34**
แล้วก็ว่ายน้ำข้ามฟากไป555 พี่ว่ายตามมาติดๆ พอเราถึงอีกฝั่งพี่ก็ตามมาทันซะแว้ววว จะเอ๋ **34** 5555 แกล้งไปแกล้งมาหนีไปหนีมาแสงอาทิตย์เริ่มจางลง ความมืดเข้ามาแทนที่ มองไปรอบตัวเหลือเราแค่สองคนซะแว้ว 5555 อย่างงี้ก็ซนง่ายเลย5555 **34**
ถึงเวลาสระปิด ขึ้นไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า และหาอะไรกิน
ด้วยแถวนี้แถวบ้านเราเอง เราจึกนำทัพไปกิน ก๋วยเต๋ยวเด็กเส้นนนนนน ย่านตลาดพลู หลังจากเดินเลือกด้วยกันนานสองนานที่เราสั่งเป็นต้มยำกุ้งเส้นบะหมี่ ส่วนพี่เค้าสั่งต้มยำรวมทุกอย่างเลยเส้นบะหมี่เช่นกัน พออาหารมาเสิร์ฟครบ ก็โซ้ยยยยเย้ยยยย และการกินอาหารมื้อนี้ด้วยกันทำให้รู้ว่าพี่เค้าเป็นคนไม่ทานเผ็ดเลยยยย แต่ร้านที่เราเลือกดันเป็นต้มยำหมดเลยยย ชามพี่เค้าใหญ่กว่าเรา แต่เราดันทานมากกว่า555 ก็แย่งของพี่เค้าอ่าแหละ^^ **11** **11**
พอเริ่มอิ่ม เราก็พาพี่ไปกินไอติมต่อ เป็นไอติมไข่เจ้าประจำเราเอง อร่อยมากๆเลย มีให้เลือกรสวนิลา สตอเบอรี่ กะทิ กาแฟ กินเสร็จเดินย่อยสักพักก็นั่งรถกลับไปเอาของที่ห้องที่เปิดไว้ที่สระน้ำ
.....ว้าาา ถึงเวลาแยกย้ายกลับบ้านแย้ววว **21**
พี่ส่งเราหน้า7-11นั่งมอเตอร์ไซค์เข้าบ้าน ก่อนกลับก็ดูจนรถพี่เค้าลับตาไปแล้วว พี่น่ารักมากเลย ชอบแกล้ง ชวนคุย ให้ข้อคิดดีๆเวลาคุยกันด้วย พี่เค้าถามว่ารำคาญไหมที่ชอบสอน เราบอกไม่เลยชอบที่จะฟังพี่มากกว่านะคะ^^ พี่ก็ยิ้มๆ หลังจากนั้นพี่ก็มาหาทุกอาทิตย์.  **39** **39**
 ครั้งที่สองที่เจอเรก็แบบว่าหวังดี ซื้อพวงมาลัยแขวนหน้ารถมา ก็ถามพี่ว่าทำไมไม่แขวนพวงมาลัยอ่าคะ พี่ตอบกลับมาว่าแพ้เกสรดอกไม้ แม่เจ้าาา **12** ถุงพวงมาลัยที่หยิบออกมาจึงถูกเก็บใส่กระเป๋าเช่นเดิม555 แต่พี่ก็บอกว่าขอบคุณที่หวังดีนะ แล้วก็ยิ้มให้ เขิลแรงๆอีกรอบจ้าาา 41 หลังจากนั้นเลยกลายเป็นผลไม้ และบราวนี่ที่ลงในห้องนั่งเล่น ซึ่งพี่บอกคราวหน้าขอหวานน้อยกว่านี้นิดนึง แต่อร่อยแล้ว ชอบ ....แบบว่าอ๊ากพี่อยากกินอีกหรือนี่ เขิลแรงรอบสามม **02** ต่อไปจะเป็นลูกชุบที่เคยทำขาย ขายดิบขายดี ลูกชุบที่รูปร่างหน้าตาทันสมัยฝุดๆ ไม่ใช่ผักพริกแต่อย่างใด หวังว่าพี่จะชอบ แล้วจะมาลงให้เพื่อนๆพี่ๆดูกันนะคะ 41
ปล.

ลืมบอกไปตอนถามอายุพี่ พี่ให้เราทาย ก็แบบ อ่ะ35 นี่เผื่อสุดๆ ปรากฏว่าพี่เลขสี่แย้ววว หน้าเด็กมากเยย  **39** แต่ต่อให้พี่ห้าสิบก็ไม่มีปัญหาเรื่องอายุอยู่แว้วว
วันนี้พอแค่นี้ก่อน เมื่อยมือฝุดๆ เพิ่งลองเขียน หากผิดพลาดประการใดก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยค่าาา^^
 **39** **38**
Be with soomeone who pushes u to be the best version of yourself.

cracker

• Hero Member
  • People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
การบ้านที่อ่านแล้วรู้ว่า จขกท.กำลัง in love 41 41
อิจฉาอยากกระโดดน้ำบ้าง **19**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

• Newbie
  • *
การบ้านที่อ่านแล้วรู้ว่า จขกท.กำลัง in love 41 41
อิจฉาอยากกระโดดน้ำบ้าง **19**
จะอึ๊ยยย. เราแสดงออกขนาดนั้นเลยรึเนี่ยยย แฮร่ๆ **02** **25**
Be with soomeone who pushes u to be the best version of yourself.

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
จขกท คราบบบ อ่านกระทู้นี้ถึงได้รู้ว่า "ไอ้หมอนั่น"มันเอาใจไปแล้ว
แล้วน้องมาตั้งuser แบบนี้ make me be your girlfriend
ใครเขาจะทำได้ตามuserที่น้องตั้งล่อไว้ละคราบบบบ
ทำแบบนี้เหมือนเคาะกะลาปล่าวที่ไม่มีอาหาร
ไม่สงสารพวกพี่ๆ ลุงๆ ที่จะวิ่งกันให้วุ่นออกมาจากรางหญ้า
เพราะได้ยินเสียงกะลาหรือคราบบบบ

**08** **08** **08** **07**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

pop2000

• People Like This 831
555 ขำพี่ตะวัน.  เหน็บแบบไม่มีเลือดไปเลี้ยงกันเลย

หวานดีครับการบ้านนี้.  ท่าทางไปทั้งตัวแล้ว.  โชคดีนะครับ.  เจอคนสมหวังกันมั่งในเวปนี้.  **39**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
เขียนได้น่าติดตามมากเลย ดูแล้วน่าจะมีลุ้นนะ 41

คราวหลังลองเก็บภาพมาลงในการบ้านด้วยสิ **04**

เดี๋ยวพี่เปิดคอสสอนติวแบบตัวต่อตัว **06**

รับรองว่าหนูน้อยจะเป็นภายในเวลาอันรวจเร็ว **34**
In my new Version

• Newbie
  • *
จขกท คราบบบ อ่านกระทู้นี้ถึงได้รู้ว่า "ไอ้หมอนั่น"มันเอาใจไปแล้ว
แล้วน้องมาตั้งuser แบบนี้ make me be your girlfriend
ใครเขาจะทำได้ตามuserที่น้องตั้งล่อไว้ละคราบบบบ
ทำแบบนี้เหมือนเคาะกะลาปล่าวที่ไม่มีอาหาร
ไม่สงสารพวกพี่ๆ ลุงๆ ที่จะวิ่งกันให้วุ่นออกมาจากรางหญ้า
เพราะได้ยินเสียงกะลาหรือคราบบบบ
 **25** **25** **08** **08** **08** **07**
พี่ตะวันเปรียบเทียบซะรู้สึกผิดเลย แง้ๆๆๆ 5555

• Newbie
  • *
เขียนได้น่าติดตามมากเลย ดูแล้วน่าจะมีลุ้นนะ 41

คราวหลังลองเก็บภาพมาลงในการบ้านด้วยสิ **04**

เดี๋ยวพี่เปิดคอสสอนติวแบบตัวต่อตัว **06**

รับรองว่าหนูน้อยจะเป็นภายในเวลาอันรวจเร็ว **34**
แฮร่ๆ ได้เลยค่าพี่แมนจู คราวหน้าจะถ่ายมาฝากค่า
พี่คนนี้ใจดีตลอดเลย มีเปิดคอร์สสอนด้วย ผมนี่เตรียมวิ่งไปสมัครคนแรกเลยคร้าบ **39**

• Newbie
  • *
การบ้าน feel good  **39**
ขอบคุณค่าาา

• Newbie
  • *
555 ขำพี่ตะวัน.  เหน็บแบบไม่มีเลือดไปเลี้ยงกันเลย

หวานดีครับการบ้านนี้.  ท่าทางไปทั้งตัวแล้ว.  โชคดีนะครับ.  เจอคนสมหวังกันมั่งในเวปนี้.  **39**
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ