ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเกิดจะลงกระทู้รับจ้างเที่ยว เขียนแบบนี้จะมีคนจ้างมั๊ยคะ..ช่วยคิดหน่อยค่ะ  (อ่าน 3815 ครั้ง)

vapor2w

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
คุณสมบัติแบบนี้ สเปคจ๋องเลย
ลงกระทู้เลยค่ะ เดี๋ยวจ๋องจ้างคนแรก  41

ว่าแต่.. นัวได้มั้ยคะ จ๋องอยากนัวเนียจนคุณถั่วอ่อนเปลี้ยเพลียแรง   **02**

งั้นผมรับหน้าที่บริกรในห้องพักเองคิดตังค์ค่าจ้างถูกมากๆๆๆๆๆๆ
 41
ส่วนคุณถั่วอบก็ขอให้พบพี่ที่ดีๆน่ารักครับ
 **06**

ระดับจ๋อง ถ้าพาคุณถั่วไป ไม่เปิดห้องให้มีบริกรหรอกค่ะ

ต้องพาไปเซฟเฮ้าส์ส่วนตัว แล้วจ๋องบริการคุณถั่วเอง  **39**

เสียใจด้วยนะคะคุณพี่
เสือสองตัว อยู่ในถ้ำ (คุณถั่ว) เดียวกันไม่ได้  **34**

ว้า อดเลย งั้นขอเป็นแมวเหมียวเชื่องๆตัวเดียวเฝ้า2ถ้ำละกัล
ใครเข้ามาใกล้ถ้ำ ได้เจอแมวเหมียวตัวนี้แฮ่แฮ่แฮ่ ฮึ่มมมมม ไล่งับเลย
 **11**

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน

สเป็คพี่ที่อยากเจออ่ะนะ   (ไม่ได้ตามนี้ไม่เป็นไรนะคะ อยากบอกเฉยๆ)
40 ปีบริบูรณ์ขึ้นไป
สุภาพบุรุษ ให้เกียรติผู้หญิง
ว่ายน้ำเป็น ขี่จักรยานเป็น
ขับรถเก่ง ใช้ google maps เป็น
ชอบกินกาแฟ  ของหวาน  และข้าวมันไก่
รูปร่างสมส่วน  ห้ามผอม  ควรทานข้าวบ้างนะคะ
แต่งตัวเท่
สามารถอดทนไปชอปปิ้งด้วยกันได้
อย่าจ้องนมเวลาพูดคุยกัน
อย่าคิดแต่เรื่องอย่างว่าอย่างเดียว 
สามารถคุยสื่อสารภาษาคนได้
มีความรู้ด้านชอบตามใจสาวจะพิจารณาเป็นพิเศษ

**30** **30**

จบแระของน้องถั่ว  พี่ๆ กะสาวๆมาคอมเมนท์เพิ่มเติมได้นะคะ

สเปกที่คุณถั่ว ชอบ มันใช่เลยยยยค่ะ
แบบนี้เลย เก๋าก้อต้องการ 41 41

ถ้าคุณถั่วมีเหลือๆ ส่งมาทางนี้บ้างนะคะ  **11**

ปล. **26** ขอบคุณ คุณถั่ว ล่วงหน้า  **06** **06**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

Emtry

• Sr. Member
  • People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
นัดล่วงหน้า 4 เดือน แบบนี้ต้องปีหน้า นัดก่อนเข้าพรรษา 15 วัน --  หลังออกพรรษาอีก 15 วัน ค่อยมา นัดสถานที่และเวลา

อย่าคิดแต่เรื่องอย่างว่าอย่างเดียว 
2 ข้อนี้ คงไม่ผ่าน
 **11**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
เขียนได้ดี  แบบนี้ผมจองครับ แต่อย่าลืมพกถั่วไปด้วยน่ะ
โดยเฉพาะถั่วปากอ้า เอาไว้เคี้ยวเอื้อง ตอนมันเขี้ยว **25**

เย้ ๆ มีท่านพี่มาใจดีจองหนึ่งคนแล้ววว  รอนานนิดนะคะ  พอดีน้องถั่วโดนจองคิวไปแระ   **04**  น้องมีแต่ถั่วลิสง ถั่วเขียวต้มน้ำตาล กะถั่วแปปนะคะ **21**  ถั่วปากไม่อ้าค่า

ถั่วอบไอน้ำ

สาวๆคราบบบบ ....ใครที่เอาหัวใจผมไป
ขอยืมแบ่งหัวใจผมคืนมานิดหนึ่ง
จะเอาไปจีบน้องถั่ว....ถ้าผมไม่มีหัวใจไปท่าจะหลอกยาก...
น้องถั่วท่าฉลาด พกเงินไปอย่างเดียวคงหลอกไม่สำเร็จ

**10**

มาๆๆ ค่ะขอเรียนเชิญท่าน tawansต่อคิวกินถั่ว   **30**

ว่าแต่ท่านคงจะปลีกคิวจากบรรดาสาวๆ ออกมายาก    สงสัยคงไม่ได้จีบน้องถั่วล่ะมั๊ง **25** 

เขียนแบบนี้  น่าจะเปลี่ยนเป็น  มีใครไม่อยากจ้างมากกว่าครับ
     ว่าแต่ จะรู้ไง ว่าว่ายน้ำเป็นไหม ขี่จักรยานเป็นไหม  ส่วนห้ามจ้องนม นี่ ถ้าแอบๆ ชำเลืองมองได้มะ   **34**

ขอบคุณค่ะท่าน Intern แบบทดสอบน้องถั่วจะให้ท่านพี่ที่ไปด้วยกัน  อยากให้พี่พาไปปั่นจักรยาน  กะพาไปว่ายน้ำค่ะ **39**

ใครที่ว่ายน้ำท่าเงยหน้าได้  จะพิจารณาเป็นพิเศษค่ะ  น้องถั่วชอบเพราะจะได้แอบมองหน้านานๆ  **06**

ปล. ขอดำน้ำแข่งกันด้วยนะคะ

ถั่วอบไอน้ำ

ลงกระทู้เลยค่ะ เดี๋ยวจ๋องจ้างคนแรก  41

ว่าแต่.. นัวได้มั้ยคะ จ๋องอยากนัวเนียจนคุณถั่วอ่อนเปลี้ยเพลียแรง   **02**

งั้นผมรับหน้าที่บริกรในห้องพักเองคิดตังค์ค่าจ้างถูกมากๆๆๆๆๆๆ
 41
ส่วนคุณถั่วอบก็ขอให้พบพี่ที่ดีๆน่ารักครับ
 **06**

ระดับจ๋อง ถ้าพาคุณถั่วไป ไม่เปิดห้องให้มีบริกรหรอกค่ะ

ต้องพาไปเซฟเฮ้าส์ส่วนตัว แล้วจ๋องบริการคุณถั่วเอง  **39**

เสือสองตัว อยู่ในถ้ำ (คุณถั่ว) เดียวกันไม่ได้  **34**

**39** **39** น่ารักที่ซู้ดดดคนเนี๊ยะ

41
 **06**

ว้า อดเลย งั้นขอเป็นแมวเหมียวเชื่องๆตัวเดียวเฝ้า2ถ้ำละกัล
ใครเข้ามาใกล้ถ้ำ ได้เจอแมวเหมียวตัวนี้แฮ่แฮ่แฮ่ ฮึ่มมมมม ไล่งับเลย
 **11**

**06** **06** แย่แระแม้ว่าน้องถั่วพูดภาษาแมวได้และขี้อ้อนเหมือนแมว  แต่ว่าน้องแพ้ขนแมว 
รบกวนให้ท่านพี่เฝ้าพี่จ๋องไปก่อนพลางๆ นะคะ   **25** 555

ถั่วอบไอน้ำ

สเป็คพี่ที่อยากเจออ่ะนะ   (ไม่ได้ตามนี้ไม่เป็นไรนะคะ อยากบอกเฉยๆ)
40 ปีบริบูรณ์ขึ้นไป
สุภาพบุรุษ ให้เกียรติผู้หญิง
ว่ายน้ำเป็น ขี่จักรยานเป็น
ขับรถเก่ง ใช้ google maps เป็น
ชอบกินกาแฟ  ของหวาน  และข้าวมันไก่
รูปร่างสมส่วน  ห้ามผอม  ควรทานข้าวบ้างนะคะ
แต่งตัวเท่
สามารถอดทนไปชอปปิ้งด้วยกันได้
สามารถคุยสื่อสารภาษาคนได้
มีความรู้ด้านชอบตามใจสาวจะพิจารณาเป็นพิเศษ

**30** **30**

จบแระของน้องถั่ว  พี่ๆ กะสาวๆมาคอมเมนท์เพิ่มเติมได้นะคะ

สเปกที่คุณถั่ว ชอบ มันใช่เลยยยยค่ะ
แบบนี้เลย เก๋าก้อต้องการ 41 41

ถ้าคุณถั่วมีเหลือๆ ส่งมาทางนี้บ้างนะคะ  **11**

ปล. **26** ขอบคุณ คุณถั่ว ล่วงหน้า  **06** **06**

555 อะเครได้ๆค่ะ  น้องถั่วชอบแบ่งปันอยู่แล้วค่ะ   **06**

สเป็คแบบนี้หายาก.....ถ้าพี่คนไหนมีคุณสมบัติตามนี้มาแสดงตัวหน่อยน๊า  เป็นที่ต้องการของตลาดนะคะ  รู้ยัง  **30**

ถั่วอบไอน้ำ

นัดล่วงหน้า 4 เดือน แบบนี้ต้องปีหน้า นัดก่อนเข้าพรรษา 15 วัน --  หลังออกพรรษาอีก 15 วัน ค่อยมา นัดสถานที่และเวลา

2 ข้อนี้ คงไม่ผ่าน
 **11**

ขอบคุณค่ะท่าน tHcOm 
เสียดายจุง  ติดแค่สองข้อเอง  ท่องเอาไว้นะคะ อย่า จ้อง นม!!! ๆๆๆๆๆ

เด๋วคงแก้ได้เอง(มั๊งนะ) **30**

น้องถั่วครับ ... จ้างเที่ยว เริ่มยังไงหรอ ....

ไม่มีอะไรยากเลยครับ ง่ายๆ ... แค่...

.. เริ่มจาก ลุงนึก ก่อน ..

**06** **06**

ต่อไป...สบายเอง

**11** **11**

ขอบคุณท่าน Nuekmaiork   **02**  เทพแห่งเว็บ น้องถั่วว่าลุงช่วยมาเขียน คำแนะนำให้น้องๆ จ้างเที่ยวด้วยน่าจะดีนะคะ   เพราะว่าท่านลุงน่าจะมี ปสก. สูง   **26**  ให้น้องแมนจู๋มาเขียนด้วยน๊า ทำไงนะถึงได้อินเลิฟๆๆ **06**