ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มแรกที่ไม่ใช่จ้างเที่ยวครั้งแรก แฮร่ๆ  (อ่าน 6491 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
      ชอบการบ้านนี้จัง น่ารัก กุ๊กกิ๊ก มีชีวิตชีวาดีครับ
มาเล่าบ่อยๆ นะครับ บางทีความอิจฉาก็ทำให้รู้สึกดีๆ เหมือนกัน กดไลค์...
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

makemebeyourgirlfriend

• Newbie
  • *
  • People Like This 33
      ชอบการบ้านนี้จัง น่ารัก กุ๊กกิ๊ก มีชีวิตชีวาดีครับ
มาเล่าบ่อยๆ นะครับ บางทีความอิจฉาก็ทำให้รู้สึกดีๆ เหมือนกัน กดไลค์...
ขอบคุณค่า หนูว่าพี่กัปตันน่าอิจฉากว่านะคะ5555 เจอน้องๆน่ารักเพียบเยย ถ้าหนูเป็นหนุ่มๆคงอิจฉาแย่ ยิ่งนางฟ้าจากนอก นิ่งน่าอิจฉาเบย (เอหนูจำถูกใช่ไหม) **39** 41
Be with soomeone who pushes u to be the best version of yourself.