ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY HALLOWEEN  (อ่าน 609 ครั้ง)

smilezaa_teerak

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
HAPPY HALLOWEEN
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2015, 09:43:45 PM »
ฮาโลวีน สำคัญฉไน ใครแต่งหน้าผีธีมไหนไปเที่ยว ครีเอทกันให้ฟัง แต่กับ smilezaa ธีมนี้ค่ะ **13**
HAPPY HALLOWEEN
Smlieza.
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
เว้นห้องใจ ว่างไว้ให้เธอ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา