ผู้เขียน หัวข้อ: ืN_N :) "Piece Of Me"/She เเรงงส์?/ต้มยำ/เเซ่บเฟ่อร์/  (อ่าน 13203 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
ืN_N :) "Piece Of Me"/She เเรงงส์?/ต้มยำ/เเซ่บเฟ่อร์/
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 01:20:14 AM »
"Piece Of Me"
ชื่อนี้ มีโลโก้เป็นคนยกนิ้วกลาง มีสโลเเกนว่าyour father died !!! อัลไล จาโหดขนาดนี้ผมมักเห็นยูส"Piece Of Me"เม้นท์ในกระทู้ที่ดราม้า ..ดราม่า **05**
ด้วยวิธีเม้นท์ที่ถึงลูกถึงคน ละคน น่ากลัว.. **05**
ผมว่า หลายท่านคงคิดเหมือนผม ว่า." ห่างๆเธอไว้ คงจาดี" **10**
เเละเมื่อ มีค.58 ช่วงที่ผมถูกกล่าวหาว่าเป็นชู้กับน้องคนนึง **21**
หนึ่งในคนที่ยืนให้กับผม ถึงเเม้เราจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว ก็คือ "Piece Of Me" **24**
ผมพูดกับตัวเองตอนอยู่ในห้องน้ำว่า สักวันนึง ผมต้องเจอเธอเพื่อกล่าวคำขอบคุณต่อหน้าเธอ **04**
...........................................................................................
8เดือนผ่านไป
ไวเหมือนโกหก
ตลอดเวลา ที่ผ่านมา ผมไม่กล้าติดต่อเธอ.. **12**
เพราะผมไม่รู้ว่า ผมจะได้รับคำตอบอย่างไร หรือ ได้รับพายุ เลเวลไหนจากเธอ.. **05**
หรือ ผมอาจจะกลายเป็นผู้เสพติดความรุนเเรง **22**
หรือกลายเป็นพันธมิตรในเวปของเธอ ในที่สุด 41
ซึ่งจะเป็นปัญหาใหญ่สำหรับผม เพราะต่อไป ผมคงจะหาน้องเที่ยว หากิ๊ก มะได้เป็นเเน่เเท้
ชีวิตจาเป็นเช่นไร...เเย่เบย.. **01**

เเต่ในที่สุด ที่สุดของการรอคอยก้อมาถึง
ผมต้องซื่อสัตย์เเละให้เกียรติคำพูดของตัวเอง เเม้จะพูดในห้องน้ำก็ตาม

ชายหนวดเฟิ้มล่ำบึกในชุดเสื้อยืดกางเกงขาสั้น เดินผ่านมา ในช่วงที่ผมรอเธอ

สักพัก หญิงสาวผมยาว คมเข้ม หุ่นเพรียว กับรอยยิ้มจริงใจ ในชุดเเซกสีดำลายดอกไม้ก็มายกมือไหว้ สวัสดีผม  ผมรับไหว้เเทบไม่ทัน เพราะกลัวเธอจะเม้นท์เเรงๆเหมือนในเวป
ใช่ครับ "Piece Of Me" 41
ต่อไปผมขอเรียกเธอว่า น้องพีช นะครับ
เราเลือกไปทานก๋วยเตี๋ยวที่ร้านเเม่ศรีเรือน
น้องพีชสั่งก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลาต้มยำเพิ่มหมูบะช่อ
ผมสั่งบะหมี่ต้มยำสูตรพิเศษ ไก่+หมูบะช่อ
เป็นต้มยำที่เเซ่บเฟ่อร์ ทั้ง2ชาม อิอิ **25**

น้องพีชบอกว่า..เธอกลัวผมพาโจทย์ของเธอซึ่งมีไม่น้อยในเวป มารุมเธอ.. **30**
ผมบอกว่า ..ไม่ต้องรุม ผมคนเดียว จัดการได้ โจทย์ของเธอฝากมาหมดเเย้วว..

เธอถ่ายรูปหมูสเต๊ะที่เราสั่งเพิ่ม 41
เธอเล่น ig , fb
เธอใช้ เเอพ 360
เธอ อัพรูป ถ่ายรูปอยู่หลายรูป
คือ ผมก้อ งง อะ
สายโหด หรือ สายเเบ๊ว กันเเน่ ตอบบบ! **40**
เเหะๆ

ผมบอกเธอว่า..ผมกลัวเธอมากตอนอ่านคอมเม้นท์ของเธอ ใน กระทู้ดราม่า ต่างๆ..
เธอ กลับ ขำเเละบอกว่า ..อายจุง.. **02**
ผมไม่ลืมบอกเธอว่า ผมขอบคุณเธอมาก ที่เคยยืนข้างผมในช่วงมี่ผมมีปัญหา
เธอบอกว่า...ไม่เป็นไร เธอชอบทานเผือก... **11**

หลังทานอาหารเสร็จ ผมเดินส่งเธอที่รถ
เรากล่าวขอบคุณซึ่งกันเเละกัน เเละกล่าวลา **38**
ผมมองรถเธอเเล่นไปช้าๆ
เเละคิดในใจว่า.. ต่อไปผมจะไม่ตัดสินใคร โดยที่ผมไม่รู้จักตัวตนที่เเท้จริงของเขา เหมือนที่ผมเคยตัดสิน ผู้หญิงทำงานที่พูดคุยเป็นธรรมชาติ จริงใจ เเละน่ารัก คนนี้ คนที่มียูสว่า
"Piece Of Me" **36**

m a k e    l o v e     n o t     w a r

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: ืN_N :) "Piece Of Me"/She เเรงงส์?/ต้มยำ/เเซ่บเฟ่อร์/
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 02:24:12 AM »
โอ๊ยยย อิจฉา อยากเจอบ้าง  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: ืN_N :) "Piece Of Me"/She เเรงงส์?/ต้มยำ/เเซ่บเฟ่อร์/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 06:51:47 AM »
เข้าคิวต่อจากแนนนี่

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 07:36:20 AM »
ก็พี่ nine_nine เขียนบรรยายสะขนาดนี้ คนต่อคิวอยากเจอเจ้าของยูส"Piece Of Me" คงมองไม่เห็นท้ายแถว

บางทีการอ่านจากตัวอักษรที่แต่ละคนเขียนลงบนเวปก็พาให้เราคาดเดาหน้าตา/นิสัยใจคอ
ของคนที่อยู่ในเงายูสนั้นไปต่างๆนานา

มันอาจบ่งบอกได้เพียงเสี้ยวนึงของเค้าคนนั้น แต่ไม่อาจบอกได้ว่าเวลาเจอตัวจริงจะต่างกันแค่ไหน...

การพูดคุยตัวเป็นๆ และได้รู้จักเค้าคนนั้นสักระยะถึงจะพอบ่งบอกได้บ้างว่าเป็นอย่างไร

...แอบต่อคิว...

**11**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 08:41:35 AM »
Piece Of Me ผมจะแซงคิวได้ทางไหนคราบบบบ แอบบอกกันบ้าง

**34**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 09:06:12 AM »
Piece Of Me ผมจะแซงคิวได้ทางไหนคราบบบบ แอบบอกกันบ้าง

**34**

พี่ตะวัน อย่าแย่งน้อง น้องคิวแรกนะ **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

ความฝันปลายอุโมงค์

• Full Member
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 09:58:32 AM »
Piece of me นางฟ้าหมัดหนัก hotssss ขึ้นในบัดดล ถึงไม่ได้เป็นหมอ ก็น่าสนนะเนี่ย ว่าปะครับลุงตะวัน

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 12:23:27 PM »
มาแอบงี๊ดดดๆๆ.  งี๊ดดดๆๆๆ.   ด้วยคน.   41

กระทู้อ่านแล้วสบายใจครับ.   ผมมองว่าหลายๆคนที่อาจดูคล้ายมีภาพลักษณ์แรงๆ.  อาจมีนิสัยส่วนตัวที่น่ารักกมากๆก็ได้นะครับ.  แต่การที่ฉายภาพที่ดูแรงๆไปนั้นเพราะอาจทนไม่ได้กับการเห็น ใครๆหรืออะไรที่ดูไม่ถูกต้องหรือเอาเปรียบเลยรู้สึกชิงชังและสื่อไปตรงๆเท่านั้นเอง    แต่นิสัยส่วนตัวเป็นคนที่ดีมากๆ

**02**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 12:28:58 PM »
มาแอบงี๊ดดดๆๆ.  งี๊ดดดๆๆๆ.   ด้วยคน.   41

กระทู้อ่านแล้วสบายใจครับ.   ผมมองว่าหลายๆคนที่อาจดูคล้ายมีภาพลักษณ์แรงๆ.  อาจมีนิสัยส่วนตัวที่น่ารักกมากๆก็ได้นะครับ.  แต่การที่ฉายภาพที่ดูแรงๆไปนั้นเพราะอาจทนไม่ได้กับการเห็น ใครๆหรืออะไรที่ดูไม่ถูกต้องหรือเอาเปรียบเลยรู้สึกชิงชังและสื่อไปตรงๆเท่านั้นเอง    แต่นิสัยส่วนตัวเป็นคนที่ดีมากๆ

**02**

น้อง Piece Of Me ครับ ไม่ใช่เครื่องบิน!!!!
ท่านแผลอเคยชิน นึกว่าเครื่องบินบินผ่าน อดส่งเสียงไม่ได้นะครับ

**11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 12:31:01 PM »
บอกซะหมดเปลือกขนาดนี้ ภาพลักษณ์ของ "Piece Of Me" ใน WLG ไม่เหลือแล้ว หมดกัน ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...