ผู้เขียน หัวข้อ: ◡̈⃝ ep.1 - เปิดซิงน้องใหม่ ครั้งแรกของผู้ชายคนนี้  (อ่าน 4301 ครั้ง)

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
สวัสดีค่ะ ห่างหายไปกับการรับงานจ้างเที่ยวนาน
วันนี้น้องเป็ดกลับมารับงานอีกครั้ง ในชื่อใหม่ แต่คนเดิม

อันนี้ไม่ใช่การบ้านเเรกของหนู
แต่ขอเริ่มต้นใหม่ ในชื่อใหม่ . ..

"ความเดิมตอนที่เเล้ว"
หลังจากโพสต์งานไปในวันพุธ เย็นวันนั้นก็ได้รับ pm มาจากพี่ชายน้องใหม่ในเว็ป

พี่ยังไม่เคยจ้างเที่ยว พี่ต้องทำยังไงบ้างครับ

น้องเป็ดก็รู้สึกสัมผัสกับพลังงานบางอย่าง
วางไอดีโดยพลัน

พี่เค้าก็แอ้ดมาปุ้ป คุยแนะนำตัวกันเรียบร้อย
นัดแนะวันเป็นวันอาทิตย์ตอนบ่าย .

ในวันนั้นก็เช่นกัน พี่เค้าอารมณ์เปลี่ยวทางใจ
เลยอยากเจอกันในวันนั้นเลย แต่เนื่องจากน้องเป็ดเองแอดมิชอยู่ รพ. เลย ตอบตกลงไม่ได้

หลังจากนั้นเราก็คุยกันมาเรื่อย ๆ
พุธ พฤหัส ศุกร์ และเปลี่ยนใจเลื่อนนัดมาเป็นเสาร์ช่วงเย็น

แพลนกล้องขึ้นท้องฟ้า .. .

Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

น้องเป็ด

Re: ◡̈⃝ ep.1 - เปิดซิงน้องใหม่ ครั้งแรกของผู้ชายคนนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 03:03:24 PM »
เราคุยกัน
จนหนูรับรู้ถึงปัญหาของพี่ที่เค้าเผชิญอยู่

หนูเลยหัวเราะออกมาเป็นเบอร์มือถือ
55555555550910341945555555

หนูก็เลยกลายเป็นที่ปรึกษาโดยตามกัน
มันเป็นปัญหาโลกแตก ระหว่าง
ผู้หญิง เงิน งาน

' ไม่อยากเหลาเดี๋ยวเเหลม '

เย็นวันเสาร์ นัดกันเวลา 18.30 น.
ที่ห้างบิ้กซีลาดพร้าว 2

เราเจอกันในเวลา 18.00 น.
ไปทานข้าว และให้คำปรึกษากับปัญหาที่พี่เค้าเผชิญอยู่ โดยเลือกร้าน water side

หนูเลือกร้านนี้เพราะ
* บรรยากาศดี
* อาหารอร่อย เหมาะสมกับราคา
* ดนตรีเพราะ

วันนี้เลือกนั่งโซนใหม่ ริมน้ำ

เมนูที่สั่งทุกครั้งเวลาไป
* ยำวอเตอร์ไซต์
* ต้มยำกุ้งแม่น้ำมะพร้าวอ่อน
ส่วนคุณพี่เลือก
* เนื้อปูผัดผงกระห รี่  (เพิ่งลิ้มลองอร่อยใช้ได้)
* ทอดมันกุ้ง
เนื่องจากคุณพี่อยู่ ตปท มานานกินเผ็ดไม่ค่อยได้

**36** คุณบ่นว่ายังไม่อยากกลับ
แต่ที่นี่ร้อนจัง (หนูว่าปกตินะ สงสัยพี่ยังไม่ชินกับเมืองไทย)
มีสถานที่อื่นจะแนะนำไหม ง่า ในหัวมีแต่ร้านนั่งชิว แต่คุณพี่เองไม่ชอบดื่ม

แต่พาคุณพี่ไปร้านนั่งดื่มอยู่ดี

เราย้ายร้านไปร้าน The Ghetto ตรงเดอะไนน์พระรามเก้า

เราไปนั่งจิบน้ำพั้นซ์ ฟังเพลง ตากแอร์กัน ซักพัก
ก็กลับ เนื่องจากในวันอาทิตย์น้องเป็ดมีสอบเช้า

จริง ๆ การบ้านนี้ไม่มีอะไร มีแต่ความจริงใจ
ของเด็กผู้หญิงคนนึง

อยากบอกคุณพี่ว่า ผู้หญิงไทย ไม่หลอกไปซะทุกคนนะ
ยังมีอีกหลายคนในโลกสีเทา ที่มีความจริงใจ
อย่างเช่นหนูนี่ไง ฮ่าาาาาา

**30** **30** **30**

สาส์นถึงพี่ชาย ; หนูจะไปทำพาสปอตอย่างไว

สาส์นถึงสาวๆ ; พี่ชายหนูโสด โปรไฟล์ดี หน้าตาดี อายุเลขสามปลาย
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

slow

• People Like This 2111
Re: ◡̈⃝ ep.1 - เปิดซิงน้องใหม่ ครั้งแรกของผู้ชายคนนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 06:33:30 PM »
อ่านแล้วก็อยากเจอพี่หนุ่มเนื้อหอมคนนี้เลย...อินตาม

แบบนี้คงโสดได้ไม่นาน ทั้งน้องจ้างเที่ยวและพี่คนจ้าง

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 03:08:32 PM »
อ่านแล้วก็อยากเจอพี่หนุ่มเนื้อหอมคนนี้เลย...อินตาม

แบบนี้คงโสดได้ไม่นาน ทั้งน้องจ้างเที่ยวและพี่คนจ้าง

อ่านละขนลุกตาม คุณพี่ slow อยากเจอ ผู้ชาย  **34** **34** **34**
เอ้ะ ๆ ๆ

ม่ายน้าาาาาาา

**19** **19** **19**

หวังว่าการบ้านนี้จะนำพาพี่ชายเจอ ผู้หญิงดีดีค่ะ

ขอบคุณค่าาา
 **06**

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 03:11:06 PM »

ยังไม่ได้เจอน้อง นานา เลยสักครั้ง

แต่ ด้วยอารมณ์ดีของน้อง
น่าจะเป็นเสนห์ให้ ใครที่ได้อยู่ใกล้ๆ จะหลงไหลได้ทุกคน

ว้าาา...เสียดาย ... จะมีคนจองอีกคนแระ...

**21** **21**

หนูรอลุงอยู่ในห้องจ้างเที่ยวทุกวันเลยนะ  **04**

ต้องรอโอกาสเจอลุงบ้างแล้ะ
หนุ่มเนื้อหอม แห่งวีเลิฟฟฟฟ

ขอบคุณค่ะ

furious

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 03:46:00 PM »
อ่านแล้วรู้สึกดี  จริงมาเล่นเวบนี้ก็อยากจะเจอความรู้สึกแบบนี้แหละ  **39**

มิตรภาพเริ่มต้นจากความจริงใจ 41

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2015, 04:06:02 PM »
อ่านแล้วรู้สึกดี  จริงมาเล่นเวบนี้ก็อยากจะเจอความรู้สึกแบบนี้แหละ  **39**

มิตรภาพเริ่มต้นจากความจริงใจ 41

จริง ๆ เพียง แค่มองผ่านตรงนี้ พี่ก็จะเจอความจริงใจแล้วค่ะ
หนูเป็นเด็กดีนะ 555555555555555
เห็นปุ่มพีเอ็มป่ะคะ นั่นแหล่ะ ความจริงของหนูมันเริ่มมาจากตรงนั้น

**34** **34**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 02:45:54 AM »
ใครเจอ..น้องนานาต้อง
หลงเสน่ห์...กันทุกคน
มีเรื่องคาใจ อยากบอก
"พี่แนตตี้ ขอบคุนน้องนานา"
ที่เทรนงานจ้างเท่วให้
เพราะสิ่งที่นานาพุดสอน
ในวันนั้น ทำให้พี่มีวันนี้
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2015, 01:29:43 AM »
ใครเจอ..น้องนานาต้อง
หลงเสน่ห์...กันทุกคน
มีเรื่องคาใจ อยากบอก
"พี่แนตตี้ ขอบคุนน้องนานา"
ที่เทรนงานจ้างเท่วให้
เพราะสิ่งที่นานาพุดสอน
ในวันนั้น ทำให้พี่มีวันนี้

ไม่ได้เจอกันเลยคิดถึงนะคะพี่เเน้ตตี้คนสวย แบ่งขายาวๆมาให้หนูสักห้าเซ็น  **39**