ผู้เขียน หัวข้อ: จ๋องจะกลายเป็นเลสเบี้ยนหรือเนี่ย???  (อ่าน 1055 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
จ๋องจะกลายเป็นเลสเบี้ยนหรือเนี่ย???
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 02:25:55 PM »
เมื่อเช้าจ๋องนั่งรถเมล์เพลินๆ
พอรถเมล์จอดที่ป้ายหนึ่งระหว่างทาง มีผู้คนขึ้นรถมามากมาย
ท่ามกลางผู้คนหลากหลาย พลันเห็นสาวสวยท่านหนึ่งเดินขึ้นมา
เธอผิวขาว ผมยาว หุ่นไม่อ้วนไม่ผอมเกิน กำลังงาม
แขนขายาวกลมตึง เธอใส่เสื้อคอเต่าแขนกุด เอวลอยนิดๆ พอเห็นหน้าท้องแพลมๆ
ใส่กระโปรงยืนรัดรูปไม่สั้นมาก เห็นน่องขานิดๆ กำลังดี 

ทันทีที่เห็นเธอ จ๋องหัวใจเต้นแรงทันที ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม
ได้แต่จับจ้องทุกอิริยาบถของเธอที่เธอเดินไปมาเพื่อหาที่นั่ง
สมองจ๋องสั่งงานแต่ให้มองที่เธอ มองแล้วก็คิด ว่าเธอช่างน่ารักอะไรขนาดนี้
คิดไปคิดมา อยากรู้จักจัง คิดไปคิดมา คิดมาคิดไป...

เลยออฟฟิศจ้า...
 **01**

ระหว่างทางเดินย้อนกลับมาออฟฟิศ
ได้แต่ถามตัวเองว่า เกิดอะไรขึ้น
ทำไมเราถึงได้เพ้อถึงสาวสวยจนลืมสิ่งที่ต้องทำ

หรือว่าเราจะกลายเป็นเลสเบี้ยน?
 **40**

หรือแท้จริงเราเป็นไบเซ็กช่วล?
 **40**

หรือว่าเราไม่ชอบผู้ชายแล้ว?
 **40**

สงสัยอยู่คนเดียว ไม่ได้คำตอบ
เลยมาถามหาคำตอบจากผู้รู้ท่านอื่น

บอกหน่อยจิ ว่าจ่องเป็นอาราย
 **19**

แล้วควรแก้ไขอย่างไร
 **21**

พี่ท่านไหนเคยซ่อมทอมบ้าง
ซ่อมจ๋องหน่อย เอ๊ย!! ช่วยจ๋องหน่อย
 **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: จ๋องจะกลายเป็นเลสเบี้ยนหรือเนี่ย???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 03:36:08 PM »
น้องจ๋องเป็นผู้หญิงครับ แต่อาจจะชื่นชมหุ่นของผู้หญิงคนนั้น แต่พี่คิดว่าไม่น่าจะใช่เลสเบี้ยนนะ ถ้าไม่แน่ใจ เดี๋ยวพี่ช่วยพิสูจน์ อิอิอิ  **34**  **34**
A Whiter Shade of Pale

let3000

• Sr. Member
  • People Like This 191
Re: จ๋องจะกลายเป็นเลสเบี้ยนหรือเนี่ย???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 03:52:19 PM »
เอ้า กล้าแลกอะ กล้าป่าว?
งั้นเดี๋ยวหาชุดสาวๆใส่ดีก่า ผมยาว หนวดเฟิ้ม
รับรองกล้ามปึ้ก เอวหนาอีกตะหาก แบบผม เซ็กส์จนซี้ด้วย อิอิ
สนปะ?
ปล.ไม่แปลงนะ กัว...
 **22**

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 04:53:40 PM »
น้องจ๋องเป็นผู้หญิงครับ แต่อาจจะชื่นชมหุ่นของผู้หญิงคนนั้น แต่พี่คิดว่าไม่น่าจะใช่เลสเบี้ยนนะ ถ้าไม่แน่ใจ เดี๋ยวพี่ช่วยพิสูจน์ อิอิอิ  **34**  **34**

งั้นก็ค่อยยังชั่วค่ะ ใจหายหมดเลย คิดว่าจะเอนเอียงไปหานิ้วน้อยๆ ซะแล้ว
 **02**

แน่ใจหรือคะว่าจะพิสูจน์?
พิสูจน์แล้วติดใจ จ๋องไม่รับผิดชอบนะค้า
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

SweetPumpkin

• Newbie
  • *
  • People Like This 29
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 07:47:58 PM »
ของแบบนี้ต้องลอง
ถึงจะหาข้อพิสูจน์ได้ **10**

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 06:15:22 PM »
เอ้า กล้าแลกอะ กล้าป่าว?
งั้นเดี๋ยวหาชุดสาวๆใส่ดีก่า ผมยาว หนวดเฟิ้ม
รับรองกล้ามปึ้ก เอวหนาอีกตะหาก แบบผม เซ็กส์จนซี้ด้วย อิอิ
สนปะ?
ปล.ไม่แปลงนะ กัว...
 **22**

ไม่ต้องแปลง
แค่ตัดไข่แล้วถือหัวใจเดินมาหาจ๋องเลย
 **34**

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 06:18:10 PM »
ของแบบนี้ต้องลอง
ถึงจะหาข้อพิสูจน์ได้ **10**

สนใจพิสูจน์กับจ๋องมั้ยคะ
 **02**

Problem love

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 08:58:10 PM »
ผมว่าคุณจ๋อง ไม่น่าเป็นนะครับ

เพราะคนชอบมองของสวยๆงามๆ อยู่แล้วครับไม่ว่าชายหรือหญิง **06**

บางครั้งผมยังเผลอมองผู้ชายสวยเลยครับ  **08**

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 11:39:44 PM »
สุดแต่ใจจะไขว่คว้าคร๊าบบ 555
ตรงประเด็นป่าวหว่า