ผู้เขียน หัวข้อ: จ๋องชวนมา สภาเบียร์ เลียให้ล้ม  (อ่าน 3128 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: จ๋องชวนมา สภาเบียร์ เลียให้ล้ม
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 03:45:43 PM »
ถ้าย่านพระราม 5 นนทบุรีก็ใกล้บ้านครับ อาจจะแวะไปถ่ายรูปตามประสาคนชอบถ่ายรูปนะครับ  **36**

พี่ชาย นับสอง... 41

มาตอนงานเริ่มนะคะ จะได้ยังมีสภาพเหมือนคนปกติอยู่ แหะๆ  **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: จ๋องชวนมา สภาเบียร์ เลียให้ล้ม
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 04:23:49 PM »
**36** น่าสนใจมากกกกกก
แต่

สถานที่ไกลเหลือเกิน แถมเป็นวัน ศุกร์อีก วันเสาร์เปิ้ลทำงานเสียดายจัง

ยังไงก็ขอให้สนุกนะคะ  **34**

สถานที่ยังไม่ได้เคาะตกลงเลยค่ะคุณเปิ้ล ยังเปลี่ยนได้อยู่
จ๋องเปลี่ยนร้านเพื่อคุณเปิ้ลได้เลยนะคะเนี่ย   **34**

แวะมาแปปๆ คุยพอหอมปากหอมคอ หอมแก้มกันสักสองฟ้อด แล้วค่อยกลับ ก็ดีใจแล้วค่ะ
 41

**25** อย่าเปลี่ยนร้านเลยค่ะ เกรงใจ ถ้าไปได้จะตามไปโดยด่วนเลยค่ะ  41

แต่กว่าจะถึง คาดว่าจะเมากันก่อน  **30** อยู่คนละฝั่งกันเลย อยากหอมคุณจ๋องซักฟอดเหมือนกัน  **06**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2015, 06:55:17 AM »
ถ้าย่านพระราม 5 นนทบุรีก็ใกล้บ้านครับ อาจจะแวะไปถ่ายรูปตามประสาคนชอบถ่ายรูปนะครับ  **36**

มาตอนงานเริ่มนะคะ จะได้ยังมีสภาพเหมือนคนปกติอยู่ แหะๆ  **25**

ถ่ายแบบ Before กะ After เลยครับถ้างั้น เอิ้ก เอิ้ก  **34**  **34** นัดเวลาและสถานที่มาเลยนะครับ ผมไปแน่นอน จุ๊บ จุ๊บ
A Whiter Shade of Pale

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2015, 11:52:52 AM »

ถ่ายแบบ Before กะ After เลยครับถ้างั้น เอิ้ก เอิ้ก  **34**  **34** นัดเวลาและสถานที่มาเลยนะครับ ผมไปแน่นอน จุ๊บ จุ๊บ

ถ่ายเสร็จ แต่งรูปด้วยนะคะ จะได้เปลี่ยนผีจ๋องให้เป็นคนขึ้นหน่อย  **30**
เรื่องเวลาสถานที่ เดี๋ยวพีเอ็มไปนะคะ
เผื่อจะได้จุ๊บจุ๊บเป็นการส่วนตัว  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

wina

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 01:14:09 AM »
ชอบโพส คุณ จ๋อง ฮาดีอ่ะ อิอิ น่าเสียดายไม่ใช่สายแอลกอฮอล์ ละก็ไกลบ้านจัง อดเลย อยากเห็นคุณจ้องตัวจริงจังคะอิอิ

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 11:39:30 AM »
จ๋องเศร้าใจที่ต้องทำการแจ้งข่าวร้ายให้ทราบว่า...
สภาเบียร์ที่จะเกิดขึ้นในวัุกร์นี้ จำเป็นต้องยกเลิกงาน
อันเนื่องจากความเข้าใจผิดของจ๋องเอง
ทำให้ไม่สามารถแหกคุกมาลั้ลลาได้
จะเลื่อนเป็นวันเสาร์ พี่ชายท่านก็มีนัดตีกอล์ฟตจว. ไปเสียแล้ว
 **01**
ขออภัยทุกท่านที่หวังจะมาร่วมงานค่ะ  **26**

จ๋องเอง ก็เลยต้องนอนเหงาอยู่บ้านคนเดียว
ทั้งที่เป็นวันแหกคุกในรอบหลายปีเลย 
**07** **07** **07**