ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่จ้างนะครับ จะชวนสาวไปเที่ยวเกาหลีกัน  (อ่าน 2935 ครั้ง)

Pim_chun

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 7
Re: ไม่จ้างนะครับ จะชวนสาวไปเที่ยวเกาหลีกัน
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 11:35:43 AM »
มาคอนเฟิมด้วยคนๆๆๆ....แค่สำนวนก็กินขาดดดดดด เคยมีโอกาสอ่าน บทความ
ถึงกับอินและฟินนนนนน กันเลยทีเดียว **30**
หากหัวใจของผู้ใดตายแล้ว มีเพียงสองวิธีเท่านั้น
      ที่จะสามารถบันดาล ให้มันฟื้นคืนมาได้....
            หนึ่ง คือ ความรัก....
                    หนึ่ง คือ ความแค้น....

old shoe

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 72
Re: ไม่จ้างนะครับ จะชวนสาวไปเที่ยวเกาหลีกัน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 01:27:25 PM »
ขอบคุณ คุณ Pim_chun กับ คุณ_ple_ มากๆครับ เล่นเอาเขินเลย มี full member กับ hero member มาชมกันจะๆแบบนี้ .... อายอ่ะ .... ผมก็แค่เขียนไปตามความรู้สึกเท่านั้นแหละ ไม่ใช่นักเขียนหรอกครับ แค่วิศวกรธรรมดาๆโหลๆคนนึงอ่ะครับ

ปล.ยังเปิดรับสาวๆไปเที่ยวอยู่นะครับ ยังหาไม่ได้เลย ฮือๆ ....

..........

• Hero Member
  • People Like This 361
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 01:32:54 PM »
ห๊ะ !! วิศวะกร เข้ามากรี้ดหนุ่มวิศวะกร **02** **02**
ไปแระ   **10**  ไม่กล้าสมัคร

ไว้มีแพลนไป อิ ท๊า ลี มะไหร่จะรีบมาชิงสมัครค่าาา **39**

old shoe

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 72
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 03:40:16 PM »
..... - อิ ท๊า ลี น่าจะยาก เพราะเคยไปแย้ว อิอิ อยากไปที่ที่ไม่เคยไป หลังจากเกาหมี เอ๊ย เกาหลี ที่เล็งๆไว้ก็ สวิส (ไปแล้วก็จริง แต่อยากไปอีกอ่ะ ชีสวยเกินห้ามใจ) นอร์เวย์ กับ สเปน