ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่จ้างนะครับ จะชวนสาวไปเที่ยวเกาหลีกัน  (อ่าน 2884 ครั้ง)

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: ไม่จ้างนะครับ จะชวนสาวไปเที่ยวเกาหลีกัน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 11:18:15 AM »
มาต่อกระทู้ ค่ะ เผื่อมีคนคิดจริงจัง **03**

พิมพ์จริงจัง กับพิมพ์เพื่อดันกระทู้มันต่างกันนะคะ **15**

ถ้าจะไปจริงๆคงPMไปหาเจ้าของกระทู้ แบบเงียบๆ

จะมาขอเกาะล้อออกสื่อทำไม ไม่เข้าใจจริงๆ **08**

ไปล่ะ เบื่อดราม่า **11**
In my new Version

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: ไม่จ้างนะครับ จะชวนสาวไปเที่ยวเกาหลีกัน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 12:39:02 PM »
เที่ยวเกาหยีฟรี เบิกบาน โสภีใจ ^^

หนูยิ้มจ๋วย แต่  หื่นมาก
( ตกคุณสมบัติหื่น ฮิฮิ )  **34**

แอบมาส่องคร่า

**34**

**38**

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

old shoe

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 72
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 07:46:53 AM »
ขอบคุณสำหรับการต้อนรับโพสต์ผมอย่างอบอุ่น ตอนแรกคิดว่าจะโดนก้อนหินซะแล้ว ว่ามาโพสต์อะไรบ๊องๆ สาวไหนจะวางใจไปด้วย คงมาหลอกไปขายสถานบริการที่เกาหลีหรือเปล่า อะไรทำนองนั้น

จริงๆตอนแรกกะจะชวนไปเที่ยวสวิตฯ หรือ นอร์เวย์ (ตอนนี้อัตราตั๋วแลกไมล์ลดครึ่งนึง น้ำลายหก แลกไว้ก่อนดีก่า ค่อยใช้ปีหน้า อิอิ) แต่คิดว่า ค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า ใช้ตั๋วเกาหลีที่ค้างสต๊อกอยู่ก่อน ถ้าได้สาวๆน่ารักๆไปแล้ว ถูกกายถูกใจถูกจริตกัน ค่อยสานต่อ ค่อยๆก้าว ก้าวช้าๆ แต่มั่นคงดีกว่า

ตอบคอมเม้นต์เพื่อนๆกีก่า

_ple_ - ขอบคุณครับที่ติดตามการบ้านของผม ชีวิตมันก็แบบนี้ครับ มีเกิดขึ้น มีคงอยู่ มีดับไป สุขก็ให้รู้ว่ามันก็อยู่กับเราไม่นาน ทุกข์ก็ให้รู้ว่ามันอยู่กับเราไม่นานเช่นกัน

KaZAe - รองเท้ามือสอง ส่วนมากจะนิ่ม ไม่แข็ง เพราะผ่านการใช้งาน กดทับ นวด คลึง จนคลายความแข็ง ความพยศ คลายความเป็นตัวKูของKู แต่ของเสียของมันคือ มันไม่ใหม่ ใส่ออกงาน ใส่อวดใครไม่ได้ :( ส่วนอายุที่ว่าอาจจะเกินไปนิดหน่อย ก็ไม่ได้ว่ากัน เธอในการบ้านของผมก็ 30 แต่ดูยังไงๆก็แค่ 25 บางทีอายุมันแค่ตัวเลขครับ

จ๋องกระปิ๋ม - ขอบคุณที่มาดันโพสต์นะครับ แหม คุณสมบัติขอสำคัญเลย ทะลึ่งลามกเนี้ย 555 ชายกลางรับไม่ด๊ายรับไม่ได้

นางมารร้าย - โอเคครับ ยอมแพ้ ถ้าเกินมาเป็นรอบๆ ยอมแพ้ป้าครับ

Sososoy - ไม่ผ่านนี่เยอะไหมครับ ถ้าไม่ถึงกับเป็นรอบๆก็ไม่เป็นไรนะครับ

ถั่วอบไอน้ำ - อันนี้ไม่รับปากนะครับ เพราะอยากให้เป็นส่วนตั๊วส่วนตัว

gotta - 8. ให้เกียรติกัน เคารพกติกา รักษาความลับได้ดี สุภาพ ไว้ใจกัน  (เพราะเราจะต้องรู้ชื่อจริง อาชีพการงานจริงของกันและกัน ในระหว่าางเดินทาง) เจอกันที่สนามบินสุวรรณภูมิ และจากกันที่ที่เจอกัน
"สิ่งนี้ คงหายากสุดละมั๊ง" - ไม่เข้าใจตรงที่บอกว่า สิ่งนี้ คงหายากที่สุดละมั๊ง นี่คืออะไรครับ ขยายความนิสนุง

Nu_ManJu - มาเชียร์กันสองครั้งแน่ะ ขอบคุณคร๊าบบบบบบ

wina - ขนาด black หมดขวดนี่ ผมก็ยอมครับ ไม่สู้ ยกธงขาวครับ

=cinnamonhoney= - หื่น นี่ก็ขอยอมแพ้เหมือนกัน ลุงแก่แล้ว 555

old shoe

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 01:53:57 PM »
อ้อ อีกข้อมูลนึง ลืมบอกว่า 1 คนมีโควต้านน. 30 กก. ส่วนผมมีบัตรทอง ไๆด้ 50 กก. 2 คน รวมกัน 80 กก. หักค่าเสื้อผ้า 2 คน นิดๆหน่อยๆที่ใส่ไปใช้ไป ก็เลือกโควต้าขนของใช้กลับมาขายต่อได้อีก ราวๆ 70 กก. อันนี้เฉพาะโหลดเข้าใต้ท้องเครื่อง ส่วนใส่กระเป๋าขึ้นเครื่องนี้ ถ้าจำไม่ผิด คนล่ะ 15 กก. รวมๆแล้วก็เยอะอยู่ ถ้าสาวๆคนไหนมีไอเดียจะหารายได้เสริม ตาแหลมเลือกของเลือกเครื่องสำอางเป็น อันนี้ผมไม่ว่ากัน ถือเป็นผลพลอยได้สมนาคุณน้องๆไป แต่ผมไม่มีทุนไม่มีงบให้นะ ลงทุนกันเอาเองนะจ๊ะ

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 02:43:26 PM »
อย่าลืมเตรียมเสื้อกันหนาวไปนะคะ ช่วงนี้ที่เกาหลีกำลังหนาวมาก
ตอนกลางวันก็ต่ำกว่า 10 องศาแล้ว
กลางคืนน่ะ ติดลบเลยนะคะ
ที่แนะนำ เพราะคิดว่ามีผลต่อน้ำหนักในกระเป๋า ที่อาจจะลดลงเพราะใส่เสื้อกันหนาวไปด้วยน่ะค่ะ

มีรูปยืนยันด้วย อากาศตอนนี้ ณ เกาหลี ก็เกือบห้าโมงเย็น 5 องศาค่า
ข้อมูลนี้ทราบจากหนุ่มเกาหลีที่จ๋องกำลังจีบอยู่  **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

old shoe

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 02:55:22 PM »
จ๋องกระปิ๋ม - ขอบคุณหลายๆสำหรับข้อมูล เรื่องช่วงเวลาไปค่อยว่ากันอีกทีครับ ขึ้นกับผมและน้องๆที่สนใจ จะว่างอะไรยังไงตอนเดือนไหน อาจจะพ้นหน้าหนาวทรมานไปแล้วก็ได้ อาจจะไปแบบเบาๆ แต่แบกหนักอึ้งขากลับให้น้องเขามาทำทุน 5555 อันนี้ไม่ว่ากัน ถ้าน้องที่ไปกับผมเลือกของเป็นไรเป็นก็เป็นน้ำจิ้มเป็นของแถมให้น้องเขาลงทุนไป ไม่ว่ากัน

wina

• **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 01:49:52 AM »
อะไรๆ ก็ฟังดูคุณสมบัติจะผ่านนะคะ (แบบเข้าข้างตัวเอง) **40**
แต่ข้อสามนี่แน่ใจจะได้ไหม  **25**  **15** **15** **15** **15**
 **01** **01** **01** **02** **02** **02** **02**คงต้องรู้จักกันแหละมนุษย์ถึงจะสปาร์คได้

wina

• **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 01:51:50 AM »
อะไรๆ ก็ฟังดูคุณสมบัติจะผ่านนะคะ (แบบเข้าข้างตัวเอง) **40**
แต่ข้อสามนี่ไม่แน่ใจจะได้ไหม  **25**  **15** **15** **15** **15**
 **01** **01** **01** **02** **02** **02** **02**คงต้องรู้จักกันแหละมนุษย์ถึงจะสปาร์คได้

#ตกตัวนึงงานเข้า5555

old shoe

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 09:49:18 AM »
wina - ถ้าไม่แน่ใจ ก็ต้องถามตัวเองว่า อยากให้โอกาสตัวเองไหม คนใหม่ๆ ประสบการณ์ใหม่ๆ ความทรงจำใหม่ๆ ถ้าอยากให้โอกาสตัวเองก็ PM มาคุยกัน แลกไลน์กัน นัดเจอกัน จิบไวน์ฟังเพลง ฟังเสียงเคมีของกันและกัน จากนั้นค่อยตัดสินใจก็ไม่ว่ากัน แต่ถ้าคิดว่า อืม .. ยังไม่ใช่ ไม่ดีกว่า ก็ไม่เป็นไรครับ ยินดีที่ได้รู้จักกันบนโลกไซเบอร์

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 10:55:20 AM »
 **34** พี่คนนี้น่าสอนใจ พี่แนะนำเลย wina

สำหรับสาวๆ คนอื่นที่อยากมีการบ้านหวาน สำนวณขั้นเทพพี่ old shoe นี่สุดยอดแล้ว

เพราะพี่ตามอ่านอยู่ pantip ด้วย  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...