ผู้เขียน หัวข้อ: ติดต่อผู้ดูแลเวปไม่ได้เลยค่ะรบกวนช่วยตอบกลับ  (อ่าน 1284 ครั้ง)

Teeteer

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
มีการverifyตัวเองแล้วทางเมล แต่ทำไมทางทีมงานยังไม่ติดต่อกลับมาอีกคะ หลายวันแล้ว แอดlineมานะคะ ttyteer

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: ติดต่อผู้ดูแลเวปไม่ได้เลยค่ะรบกวนช่วยตอบกลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 09:02:46 AM »
แอดได้แจ้งไว้ที่กระทู้นึงประมาณนี้ค่ะ

ปิดรับการ Verify ก่อนครับ ช่วงนี้
จนกว่าจะเจอทีมงานจากนอกเว็บครับ

ขอบคุณครับ

41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...