ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มที่สอง พี่จ้างเที่ยวไม่ได้ชอบน้องมาเกาะเกะตัวพี่เขารำคาญ  (อ่าน 2008 ครั้ง)

wina

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
การบ้านเล่มที่สอง พี่จ้างเที่ยวไม่ได้ชอบน้องมาเกาะเกะตัวพี่เขารำคาญ **15**

จริงๆมีหลลายแคสแต่เอาที่อยากเล่า

พอดีมีเคสจ้างเที่ยวนึงมาเล่าให้ฟัง ประทับใจดีคะ พอดีใว่าพี่คนนี้เราอยากรับจ้างเที่ยวพี่เขามาก

พี่เขาเป็นนักกีฬายิงธนู นั่งวิลแชร์ ทีแรกตอนคุยไลน์ไม่ได้สังเกตุรูปโปรไฟล์ ว่าพี่เขานั่งวิลแชร์

คุยไปคุยมาเลยทราบ พอทราบรีบอยากรับงานเลยคะ เพราะคุยแล้วพี่เขาดูเป็นคนมีกำลังใจดีมากคะ

ไม่เหมือนเราๆร่างกายปกติแต่จิตใจกลับพิการ เห็นแล้วคือรู้สึกว่าตัวเองช่างไม่ได้เรื่อง เลยอยากคุย

อยากแชร์ประสบการณ์ดู แต่พอใกล้วันนัดพี่ดันไม่ว่าง วันถัดมาพี่นัดกระทันหัน ประมาณบ่ายสาม

เราก็มีนัดสองทุ่มแต่ทุ่มนึงต้องไปแระ เลยบอกพี่เขาตามนี้แต่ก็อยากเจอพี่ก็เลยไป

พี่เขาหาคนมาถ่ายรูปคะเป็นแบบ เราก็คุยกันถ่ายรูปกันไปหลายรูปยอมรับพี่ถ่ายรูปสวยแต่ส้มแค่รู้สึกตัวเองไม่สวย555

เพราะเป็นคนไม่ค่อยถ่ายรูปโพสไม่เป็น555 พี่ถ่ายรูปสวยแค่ไหนก็ก็ขึ้นอยู่กับเบ้าหน้าเราด้วย5555 แต่ใครๆก็บอกสวย

แต่ไม่ๆ เราไม่พอใจ มันตาตี่ๆพิกล555 อยากตาโตๆ ดูขาวๆ (ซึ่งมันเป็นสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ ฮาาาา นอกจากทำเบ้าหน้าใหม่)

ตอนแรกไม่ทราบว่าพี่เป็นนักกีฬา ไม่กลล้าถามอ่ะตอนคุยไลน์ว่าพี่ทำอาชีพไร แต่เดาๆว่าเป็นนักกีฬา 

ทีนี้พอทราบว่าพี่เป็นนักกีฬายิงธนูละเป็นกีฬาที่ส้มใฝ่ฝันอยากจะเล่นเลย อ๊ายยยยย ส้มเลยสัมภาษย์สะเลย

คุยกันสนุกดีคะ พี่บอกเราถ่ายรูปขึ้น เราก็แอบเถียงในใจ นางแบบไรแว๊ไม่ขาวตาก็ตี่ 55)

แอ[ดีใจที่พี่บอก ให้เราเป็นนางแบบประจำดีกว่า พี่บอกพี่ประทับใจ ชอบมาก 5555

ดีใจ ส้มก็ประทับใจยินดีที่ได้รู้จัก จริงๆส้มมีเวลาไม่ครบตามที่ตกลง ส้มเลยบอกเอางี้งั้นวันนี้เอาครึ่งนึงก่อน

คราวหน้าอีกครึ่งนึงไม่จำกัดเวลาถ่ายเลยเอาเต็มที่5555 ละวันหลังจะเรียกมาถ่ายก็ได้ถ้าส้มว่าง5555

แล้ววันนั้นก็แยกย้ายกันอย่างมีรอยยิ้มกลับบ้าน ส้มก็ไปต่ออีกงาน วิ่งลิ้นห้อยเลยหิวน้ำ พี่จ้างอีกคนซื้อน้ำไว้รอเลย555

สักนิดพี่เขาบอกเขาจ้างเที่ยวในเว็บนี้มานานละคะ เป็นพี่เก่าๆนะคะ 555 และพี่ก็บอกพี่ชอบฟิวแบบส้ม

พี่ไม่ใช่แนวมาลวนลาม อีกอย่าง พี่เขาอยู่แถวกกท พักที่นั้น มาทุกปี ละแบบนักกีฬาวิลแชร์รู้จักกันหมด

เขาเลยชอบแบบเพื่อน เขาไม่อยากมีข่าวเสียหาย ว่าแล้วก็อยากยิงธนู

ต้องขอบคุณพี่เขาที่ทำให้เรากล้าอยากลองเรียนยิงธนูเอง โดยไม่ต้องรอหาเพื่อน

รอความกล้าใดๆ สัญญาว่าปีหน้าพี่มาอีกครั้ง หนู จะเป็นนักกีฬายิงธนูตามพี่ไปติดๆ 5555

ชอบมากธนูเห็นในหนังจีน เกาหลี สรุปคือนางมาจ้างเที่ยวแต่บ้งเอิญได้สนองneed ตัวเองที่อยากยิงธนู

#ใครสนใจกีฬานี้ไปเรียนกัน ส้มจะไปเรียน ที่แยกเหม่งจ๋าย http://www.archerythai.com/ArcheryThai/index.html เคยดูข้อมูลไว้เป็นปีละ แต่ยังไม่กล้าไปเรียนคนดียว

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
เป็นการบ้านจ้างเที่ยวที่แปลกๆ และน่ารักดีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

wina

• **
เป็นการบ้านจ้างเที่ยวที่แปลกๆ และน่ารักดีครับ

**02**ขอบคุณคะพี่กัปตัน มีแปบกอีกเคสคะ เรื่องอย่าตัดสินคนที่รูปถ่าย พี่กัปตันลองอ่านดูคะ
ส่วนมากส้มเจอเคสแปลกๆ5555 **25** **25** **25**

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
ยินดีดิวยครับ. สำหรับทริปจ้างเที่ยวดีๆ.  ใจพี่ยังอิจฉาน้องๆหลายๆคน ได้มีคนจ้างเที่ยวมีโอกาศได้พบสังคมหลากหลาย ในหลายๆมิติ   

การบ้านนี้ก็เหมือน ไม่น่าเชื่อมีนักกีฬาวีลแชร์มาร่วมอ่าน และร่วมเป็นกิจกรรมในเวปด้วยเหมือนกัน.  จะหาได้ที่ไหนล่ะเนี่ย

**06**

wina

• **
ยินดีดิวยครับ. สำหรับทริปจ้างเที่ยวดีๆ.  ใจพี่ยังอิจฉาน้องๆหลายๆคน ได้มีคนจ้างเที่ยวมีโอกาศได้พบสังคมหลากหลาย ในหลายๆมิติ   

การบ้านนี้ก็เหมือน ไม่น่าเชื่อมีนักกีฬาวีลแชร์มาร่วมอ่าน และร่วมเป็นกิจกรรมในเวปด้วยเหมือนกัน.  จะหาได้ที่ไหนล่ะเนี่ย

**06**

นั่นสิมีคนทุกรูปแบบ 41 41 41 41