ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเป็นคุณจะจัดการยังไงกับเค้า..คนนี้คะ ที่ลุกล้ำเกินควรไป  (อ่าน 2677 ครั้ง)

downawan

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
 **03**หากเจอกระทู้ในเวปนี้แล้วใช้ชื่อเหมือนๆเรา แค่นั้นไม่เท่าไรนะคะ ไลน์ของเค้าที่มาลงกระทู้ไว้หลายค้างอยุ่ ที่ทราบพ่อมีพี่ในนี้ที่ติดต่อมาจากเรารับงานจ้างเที่ยว เค้าบอกว่าที่หัวข้อกระทู้นั้นเรามีความเป็นขนาดใหนเหรอ ถึงตัดสินใจลงหา งานที่เราไม่เคยรับและ ปฎิเสธมาตลอด กับการรับงานแบบนั้น เราก้องง เราปฎิเสธ จนเค้าส่งกลักฐาน และไอดีไลน์ มาให้เราดู ถึงกับอึ้ง เพราะกระทู้ไม่เท่าไรนะคะ ไลน์เค้าใช้อยุ่นั้น ที่เราแอทไปดู "!!! โอ้แม่เจ้า รูปโปรฟาย ของนาง มันคือรูปเราเองเลยแหละ หลายรูป อยุ่ที่พอเหนๆ หลังจากนั้นยังไม่หยุดจะลงกระทู้อีก ตอนแรกเราก้อช่างมัน ช่างเค้า เดวคงคิดได้และรุ้อะไรควรไม่ควรเอง แต่บอกๆๆครงนะคะ จากการที่ตั้งข้อความให้เหนแล้ว เริ่มอดใจไม่ไหวที่จะ นิ่งเฉยแล้ว แต่พยายามปล่อยไป เหมือนยิ่งท้าทายกันมากขึ้น
^^!! ถ้าคุณ คือเรา แล้วสัมผัสเหตุการ์เช่นนี้ คุณจะจบเรื่องนี้ โดยทำยังไงกับนางคะ **40**

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
น้องทราบไหมว่าเขาคือใคร น้องฟ้องได้นะครับ เพราะเป็นคดีความผิดทางเทคโนโลยี มีหน่วยงานของตำรวจที่ดูแลเรื่องนี้โดยเฉพาะ ลองคุยกับเขาดูครับ

downawan

• Newbie
  • *
ก้อพยายามตรองดูแล้ว คิดไม่ออกจริงๆว่าจะเป็นใคร และไม่เข้าใจ ลึกๆก้ออยากรุ้เจตนาเค้าทำเพื่ออะไรคะ นังใช้ ไอดีไลน์ nongdownnaka

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
เช็คใน pm ครับ

downawan

• Newbie
  • *
ทำงานออฟฟิตค่ะ เคยรับงานจ้างเที่ยวมาก่อนค่ะ แต่ตอนนี้มีปัญหาเยอะมาก ทั้งเรื่องส่วนตัวและครอบครัว หาเงินไม่ทันจริงๆิ ค่ะ
 ขอพี่ที่พร้อม และจะนัดจริงๆเท่านั้นนะคะ ไม่ตอบเรื่องอื่น ไม่คุยเล่น คนดูแลไม่เอาแล้วค่ะ ย้ำนะคะ ขอจะนัดเท่านั้น ทักมาคะ คนแอทเข้ามาเยอะมาก ตอบไม่ไหวจริงๆค่ะ
รายละเอียดนะคะ
อายุ 28 ค่ะ
สัดส่วน สูง 160 หนัก 46 อกเล็กค่ะ ผิวขาวเหลือง น่าตาดี
รับงาน 4000/1 ค่ะ
ไม่มีห้องค่ะ มารับแถวลาดพร้าว โชคชัย4 แล้วไปโรงแรมค่ะ  นัดล่วงหน้า 1 วันนะคะ
   **** ขอพี่ที่พร้อมจริงๆนะคะ  ไลน์ค่ะ nongdownnaka ***
(อันนี้คือกระทู้ที่คนนั้นโพส ที่เวปนี้คะ)

downawan

• Newbie
  • *
รายละเอียดนะคะ
อายุ 28 ค่ะ
สัดส่วน สูง 160 หนัก 46 อกเล็กค่ะ ผิวขาวเหลือง น่าตาดี
รับงาน 3500/1 ค่ะ  ไม่คุยเล่นนะคะ ตอบไม่ไหวค่ะ ทำงานด้วยค่ะ
ไม่มีห้องค่ะ มารับแถวลาดพร้าว ไปโรงแรมค่ะ  นัดล่วงหน้า 1 วันนะคะ
   **** ขอพี่ที่พร้อมจริงๆนะคะ  รับแค่ช่วงเดือดร้อนนะคะ ไลน์ค่ะ nongdownnaka  ****
 **03**นางก็ลงโพสนี้อีกคะ

downawan

• Newbie
  • *
รับจ้างเที่ยวค่ะ กินข้าว ดูหนัง ดื่มได้นิดหน่อย ไม่รับมี sex กทม ต่างจังหวัด ได้ค่ะ
 นัดล่วงหน้า 1-2 วันนะคะ รับ 1000-2000 แล้วแต่เวลาค่ะ
 ขอพี่ที่สนใจจริงนะคะ รับแค่ช่วงเดือดร้อนค่ะ ตัวเล็ก น่ารัก ผิวขาว สูง 160 หนัก 46
  **** งานแรงไม่รับแล้วนะคะ ไม่ต้องถาม ไม่ต้องเสนอมาค่ะ ตอนนั้นที่รับเพราะ หาทางออกไม่ได้จริงๆ แต่รับแล้วมันขัดความรู้สึกมากๆ พี่ๆที่เคยเที่ยวกับหนูคงรู้จักนิสัยหนูดีนะคะ ****
 ****  ที่ตอบช้าไม่ได้หยิ่งนะคะ คนแอทเข้ามาเกือบ 300 ตอบทีละคนไม่ไหวจริงๆค่ะ ส่วนมากคุยเล่น หนูทำงานด้วยค่ะ เข้าใจกันนะคะ ****

**** สำหรับพี่ที่ต้องการนัด พี่ระบุวัน เวลา มาเลยนะคะ และ หนูไม่เคยให้โอนเงินก่อน หรือ อะไรทั้งสิ้นนะคะ ไม่ขอส่งรูปนะคะ ****
(และอีกโพส ที่มีผลเสียกระทบถึงตัวเราด้วยคะ