ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านจ้างเที่ยวครั้งแรกของผม  (อ่าน 2957 ครั้ง)

ballpor

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
การบ้านจ้างเที่ยวครั้งแรกของผม
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 11:23:58 PM »
วันนี้ผมรู้สึกเหงาๆเลยอยากหาใครสักคนมานั่งคุย กินข้าวเป็นเพื่อน

ผมก็เข้าเวป ไล่ดูกระทู้จ้างเที่ยว ก็ได้แอดไปบ้าง ทิ้งไลนไว้บ้าง

จนมีน้องคนหนึงทักมา
คำถามแรกที่ผมถามเค้าคือ นัวได้มั้ย
น้องเค้าบอกว่าไม่ได้ จับมือได้ โอบได้ ไม่ให้มากกว่านั้นค่ะ

เรท2000 เวลา 3 ชม.

ผมก็ได้ต่อน้องเค้าไปแบบน่าเกลียด 500
น้องเค้าบอกว่าลดให้ คิด 1500 นะพี่
ผมก็นังไม่ตกลง
น้องเค้าพรีเซ้นส์ตัวเองว่าหนูน่ารักและเป็นกันเองนะค่ะ

ผมก็ได้หาคนอื่นๆไปเรื่อยๆ
สุดท้ายก็ไม่มี เลยกับมาคุยกับน้องเค้า
ขอเจอกันครึ่งทาง 1000 บาท
น้องเค้าก็ไม่ลด

สุดท้ายใจอ่อนลดเหลือ1000(มารู้ทีหลังว่าอยากได้งานช่วงนี้เงียบมาก)

เรานัดเจอกันที่บิ๊กซีลาดพร้าว

น้องเค้ามาในชึดแซค ผิวเนียน แต่งหน้าเบาๆ ใสๆน่ารักเลยทีเดียว

เราไปดูหนังกันทีาเดอะมอล ทานข้าวยาโยอิ

ระหว่างที่เราเที่ยวกัน น้องเค้าดูแลพูดคุยกับผมดีมาก คอยจูง ใส่ใจผมดีมาก

สุดท้ายเวลาของเราก็หมด

ระหว่างที่เรากำลังจะกลับ น้องเดินผ่านร้านdapper ชี้ให้ผมดูชุด เธอบอกว่าสวยดี

ผมจูงมือเธอเข้าไปในร้าน บอกว่าลองเลยพี่ซื้อให้

น้องเค้างงๆว่าทำไมผมจะซื้อให้ ทั้งๆที่ผมต่อราคาเธอ
แต่อยู่จะซื้อชุดราคา 1,290 บาทให้
น้องเค้าบอกผมว่าหนูไม่มีอะไรตอบแทนให้พี่นะ พี่จะให้หนูทำไม
ผมบอกเธอไปว่าน้องน่ารักดี พี่ซื้อให้นะ
เธอก็ขอบคุณผมและยังงงๆไม่หาย
ผมบอกว่าถือว่าน้องเป็นน้องสาวพี่ละกัน

สุดท้ายขึ้นรถกลับบ้านกัน เธอขอติดรถไปด้วย เพื่อลงที่หอเธอ

และแล้วเราก็แยกกัน เธอบอกผมว่าคุยไลน์กันนะพี่ ถ้านู๋ว่างนู๋จะตอบนะ

ก่อนลงเธอมาจับมือผม ขอบคุณนะพี่

จบละครับ
สรุป น้องน่ารัก ใสๆ พูดดี คุยสนุก เล่าเรื่องของเธอ แชร์ประสบการณ์
ไม่เร่ง ไม่รีบกลับ
^_^

ballpor

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: การบ้านจ้างเที่ยวครั้งแรกของผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 11:32:51 PM »
ใครสนใจน้องเค้า หลังไมค์มาคุยกับผมได้นะครับ
^___^

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: การบ้านจ้างเที่ยวครั้งแรกของผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 12:06:32 AM »
ว๊าว....มีพี่จ้างเที่ยวดีๆ ผุดขึ้นมาอีก1คนซะแล้ว 41

ต่อไปนี้สาวๆคงมาเข้าแถวรอเที่ยวกันอย่างแน่นอน **06**

ยินดีด้วยที่เจอน้องน่ารักเป็นกันเองค่ะ **32**

ไว้ถ้ามีโอกาศมาเขียนการบ้านให้อ่านอีกนะคะ จะรอ **36**

ปล. ถ้ามียูสหื่นๆเป็นผู้ชายขึ้นชื่อด้วยตัวNแอดไปถามพิกัด

ของน้อง หนูฝากปาดคองูที่แผ่แม่เบี้ยบนหัวเค้าหน่อยนะคะ

**26** **26** **26** **26** **26**
In my new Version

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 10:49:23 AM »
     น้องน่ารักแบบนี้ พี่แสนดีแบบนี้ มีความสุขจริงๆ ครับ
ตอนนี้งานจ้างเที่ยวน้อยลงมาก นานๆ ได้มาอ่านซักที ยินดีด้วยนะครับทั้งน้องและพี่เลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ลุงแก่ แห่ระเบิด

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 09:20:15 PM »
ว๊าว....มีพี่จ้างเที่ยวดีๆ ผุดขึ้นมาอีก1คนซะแล้ว
ต่อไปนี้สาวๆคงมาเข้าแถวรอเที่ยวกันอย่างแน่นอน
ยินดีด้วยที่เจอน้องน่ารักเป็นกันเองค่ะ
ไว้ถ้ามีโอกาศมาเขียนการบ้านให้อ่านอีกนะคะ จะรอ

ปล. ถ้ามียูสหื่นๆเป็นผู้ชายขึ้นชื่อด้วยตัวNแอดไปถามพิกัด

ของน้อง หนูฝากปาดคองูที่แผ่แม่เบี้ยบนหัวเค้าหน่อยนะคะ

พักนี่ ยูสตัว N เลยไม่ค่อยมีการบ้านจ้างเที่ยวบย

**21** **21**
งูบนหัว หายหมด

โอ้ยๆๆอิจฉาจนผมหงอกทั้งหัวแล้ว **19**

**24**มหาเทพตำนานแห่งเว็บ โดนสั่งเบรค

ดีมากครับหลานจู  ลุงๆจะได้หมดคู่แข่ง
 **34** **34**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 10:41:49 PM »
ว๊าว....มีพี่จ้างเที่ยวดีๆ ผุดขึ้นมาอีก1คนซะแล้ว
ต่อไปนี้สาวๆคงมาเข้าแถวรอเที่ยวกันอย่างแน่นอน
ยินดีด้วยที่เจอน้องน่ารักเป็นกันเองค่ะ
ไว้ถ้ามีโอกาศมาเขียนการบ้านให้อ่านอีกนะคะ จะรอ

พักนี่ ยูสตัว N เลยไม่ค่อยมีการบ้านจ้างเที่ยวบย

**21** **21**
งูบนหัว หายหมด

โอ้ยๆๆอิจฉาจนผมหงอกทั้งหัวแล้ว **19**

**24**มหาเทพตำนานแห่งเว็บ โดนสั่งเบรค

ดีมากครับหลานจู  ลุงๆจะได้หมดคู่แข่ง
 **34** **34**

หลานยินดีเลยเคอะ ให้ลุงๆทำคะแนนเก็บแต้มกันเพลินๆ

ตอนนี้มีโอกาศต้องเก็บเกี่ยวเยอะๆ **34**
In my new Version

BBkan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 12:31:06 AM »
หนูรับจ้างเที่ยวน้าา **36**