ผู้เขียน หัวข้อ: N_N:)การบ้านต่างเเดน 。◕‿◕。 คุณยาย~ก้นขาว~ฟ้าใส~ในลี่เจีย  (อ่าน 6455 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
คุณตาเล่าการบ้านได้น่ารักมากๆ ท่าจะนึกถึงคุณยายไปเล่าไป

ลูกหลานอิจฉาตาร้อนกันไปทั้งเวป
 **03**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
สวยมั่กๆ **02**

ขอบคุณที่มาแบ่งปันการบ้านค่า
ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับ น้องถั่ว
ขอบคุณน้องถั่วเช่นกันครับที่เเวะมาเยี่ยมเยียน 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

SweetPumpkin

• Newbie
  • *
  • People Like This 29
ชอบประโยคสุดท้ายจัง
"รักยายจุง"
วันนั้นคุณยายคงมีความสุขแน่นอน
อาหมวยแถวนั้นคงอิจฉา ว่ายโพ(外婆)แน่นอน
ลี่เจียง เธอสวยจัง
เห็นแล้วอยากแพ็คกระเป๋าตามไปเลย
มูนวัลเลย์ สมแล้วที่เป็นธารของเขาหิมะมังกร
ขอบคุณภาพสวยๆนะค่ะ
รวมๆแล้วอิจฉาคุณตาที่ไปกับคุณยายคนสวยมาก

nine_nine

ชอบครับการบ้านแบบนี้. อ่านแล้วสบายใจ.  น่าอิจฉาครับ  **06**

ปกติจะได้อ่านการบ้านพี่slow แต่ตอนนี้หายไปไหนแล้วไม่รู้สงสัย ติดสาวจนลืมกลับเวป  **30**
ขอบพระคุณมากครับ พี่pop ที่แวะมาเยี่ยมเยียน  **36**
ไม่ต้องสงสัยเลยครับพี่pop สำหรับกรณีพี่ slow ติดสาวแน่นอนน ฟันธง!!
อิอิ
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

เข้ามาเพราะหัวข้อทุ้ ก้นขาวใส อะไรนี่แหล่ะ...

การบ้านดีๆมีมาให้อ่านได้เสมอ สำหรับท่าน nine_nine

+ like. ครับ

**26**
พี่slow ครับ
กระทู้นี้ ผมต้องยกเครดิตให้พี่slow
ที่ได้เป็นเเรงบันดาลใจให้ผมนะครับ
กับบันทึกการเดินทาง เดอะซีรี่
เลย ขออนุญาต เลียนเเบบ มาณ ที่นี้
อิอิ 41

nine_nine

คุณตาเล่าการบ้านได้น่ารักมากๆ ท่าจะนึกถึงคุณยายไปเล่าไป

ลูกหลานอิจฉาตาร้อนกันไปทั้งเวป
 **03**
ขอบพระคุณพี่ตะวันสำหรับคอมเมนท์ครับ
เล่าการบ้านไป ก็อมยิ้มไป คิดถึงคุณยายไป ตาลอดตาลอด เบย ครับบ
เเหะๆ **02**

nine_nine

ชอบประโยคสุดท้ายจัง
"รักยายจุง"
วันนั้นคุณยายคงมีความสุขแน่นอน
อาหมวยแถวนั้นคงอิจฉา ว่ายโพ(外婆)แน่นอน
ลี่เจียง เธอสวยจัง
เห็นแล้วอยากแพ็คกระเป๋าตามไปเลย
มูนวัลเลย์ สมแล้วที่เป็นธารของเขาหิมะมังกร
ขอบคุณภาพสวยๆนะค่ะ
รวมๆแล้วอิจฉาคุณตาที่ไปกับคุณยายคนสวยมาก
ขอบคุณน้องฝักทองหวานมากๆสำหรับคอมเม้นที่น่ารักนี้
ที่น้องฝักทองหวานชอบประโยคสุดท้าย "รักยายจุง"
ส่วนพี่คงชอบและรักเหตุการณ์ที่จะตามมาหลังจากประโยคนั้นมากกว่า

ลี่เจียง เทอสวยจริง น่าหลงใหลจริงหากน้องฝักทองหวานจะไปเมื่อไหร่ คุณตาและคุณยายยินดีให้ข้อมูลในด้านต่างๆ
ที่อาจพอจะให้ได้  **06**

nine_nine

....แย่จัง.....
เปนฝั่งเปนฝาไปอีกคนแระ N(แอท)N
สาวๆ คงอกหักกันเป็นแถว

น่าสงสาร....
ป่านนี้ คงก้นด้าน ไปแล้ว เล่นถูไถ กันซะรอบห้อง
ไม่เเย่ ครับ ไม่เเย่
เป็นฝั่งเป็นฝาไปตาม ลุงนึก ไอดอลของผม

ว่าเเต่
ใครเปนฝั่ง
ใครเปนฝา ครับ
นึกไม่ออกจริงๆ
ใครนึกออก ช่วยบอกที **40**

wina

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
กุ๊กกิ๊กฝุดๆ  **39** **39** **39**

แต่สวยมากอ่ะ ภาพสวยเห็นแล้ว อ ยากจะแบกเป้ออกเดินทางท่องเที่ยว

nine_nine

กุ๊กกิ๊กฝุดๆ  **39** **39** **39**

แต่สวยมากอ่ะ ภาพสวยเห็นแล้ว อ ยากจะแบกเป้ออกเดินทางท่องเที่ยว
เชียร์ครับ รีบเเบกเป้ เเล้วไปเที่ยวเบย
ไว้ว่างๆจาเอารูปมาเเบ่งปันเพิ่มเติมครับ 41