ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีการบ้านมาส่งกะเค้ามั่งจุงงงงงง~  (อ่าน 1542 ครั้ง)

bobbie

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 9
  • การเดินทางที่แสนพิเศษ...
อ่านการบ้านของแต่ละคนแล้วนี่น่าประทับใจจิงๆเลยค่ะ มีพี่ใจดีมีน้องน่ารัก อารมณ์ฟรุ้งฟริ้ง มุ้งมิ้ง☺️

เดี๋ยวถ้าหนูเจอแบบนึ้มั่งนะ จะบรรยายจนมดขึ้นมาทำรังเลย555555

**38**
tomorrow will be another better dayy

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: อยากมีการบ้านมาส่งกะเค้ามั่งจุงงงงงง~
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2015, 06:39:58 AM »
มาจ้างผม เอ้ย มาให้ผมจ้างสิครับ อิอิอิ  **39**  **39** แซวเล่นนะครับ  **30**
A Whiter Shade of Pale