ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวส่งการบ้านครั้งที่2 กับน้อง.....Maxim 201X  (อ่าน 11516 ครั้ง)

ballpor

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผมจะมาเล่าการบ้านครั้งที่2ของผม ตอนนี้อยู่ขั้นตอนรอน้องเค้าตอบกลับมาครับ

เนื่องด้วยถูกใจการบ้านครั้งที่1มาก เลยอยากมีการบ้านดีๆอีก แต่ก็ต้องลุ้นเหมือนซื้อหวย ว่าน้องเค้าจะโดนใจ เอาใจ ถูกใจเรามั้ย

ครั้งนี้ผมลองติดต่อผ่าน Model แห่งหนึ่ง จากเวปพวกเรานี้แหละครับ

Pretty Model รับทานข้าว จ้างเที่ยว กว่า 200คน
ให้พี่ๆได้ไปเที่ยว พบปะ พูดคุย ค่า (ส่วนใหญ่ทานเหล้าได้)

มีชื่อ สูง-หนัก สัดส่วน บอกใต้รูป สนใจคนไหนขอรูปเพิ่มได้ค่า

เรทราคา คนละ3000บาท ไม่เกิน5ชม.+ค่าติดต่อ1,000บาท

**ขอคนสุภาพนะคะ ไม่รับงานแรง ล้วง นัว เซ๊กซ์ค่ะ**

ก็ได้ทำการติดต่อไป โดยผ่านตัวกลางไป
เหมือนตาถึง เลือกน้องนางฟ้า3500ครับ ไม่ใช่3000ครับ
เข้าใจว่าจ้างเที่ยวผ่านโมนี้มีเรท3000เรทเดียว ไม่ใช่ครับ มี3500ด้วยครับ
น้องเค้ามีนามสกุลต่อท้ายด้วยครับ Maxim ปี 201X
อิอิ

เค้าจะถามว่าเราสนใจนัดวันไหน น้องคนไหน
พอเราบอก เราก็รอเค้าประสานมาว่าน้องเค้าสะดวกมั้ย ว่างมั้ย

คนที่ผมเลือก วันเวลาว่างตรงกับผม
พอเวลาลาว่างตรงกัน ก็ถึงเวลาที่ผมจะต้องคุยกับน้องเค้าโดยตรง
แต่ต้องจ่ายเงินค่าติดต่อก่อน1000บาท
ผมก็จ่ายไป รอน้องเค้าติดต่อกลับมา

ในที่สุดน้องเค้าก็ทักมา แต่ตอนนั้นผมขับรถอยู่เลยไม่ได้ตอบกลับไป
พอตอบกลับไปน้องก็ยังไม่อ่าน ไม่ตอบ

ตอนนี้ได้แต่รอน้องเค้าตอบกับมา เพื่อจะได้ยืนยันวัน เวลา สถานที่เพื่อนัดเจอ
รอ รอ รอ .....

ไม่รู้ว่าจะหล่นหรือทอน เอาใจช่วยผมด้วยนะครับ

โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ

ballpor

• Newbie
  • *
Re: เตรียมตัวส่งการบ้านครั้งที่2 กับน้อง.....Maxim 201X
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 07:56:46 AM »
ได้แต่ รอ รอ รอ
น้องเค้าก็ยังไม่อ่านและไม่ตอบกลับมาเลย

ผมเลยลองใช้ไลน์อีกไลน์ทักไป ปรากฎว่าตอบไลน์นี้กลับมาไม่ถึง5นาที
งงมากๆเลยครับ ไลน์ที่ติดต่อนัดงานกันไม่อ่านไม่ตอบ

B : ^^ ดีครับ
A : คร่า
     ใครค่ะ
B : ยะครับ
A : ที่ไหนค่ะ
     :(
B : ตอนนี้อยู่ป.อ.ยเ.ป.ตเหรอครับ
     เฮงๆนะครับ
A : ค่ะ
     ใครนี้ค่ะ
ฺB : Good night ค่ะ
A : ไม่บอกจะรู้ปะว่าใคร
     ค.ว.ย

ผมอาจจะผิดที่ไม่บอกน้องว่าผมเป็นใคร
น้องคงโฒโห เลยด่ามาว่า "ค.ว.ย"

นางฟ้าของผมทำไมดุจัง
แต่ก็ไม่แปลกใจเท่าไหร่ ก่อนหน้าที่จะทักเธอไป ผมไปส่องเฟสและIGเธอ
น้องนางฟ้าของผมมีแฟนแล้ว ก็ไม่แปลกที่คนสวยจะมีแฟน
ในเฟสหลายๆครั้งเธอตั้งสถาะนะว่าใครบางคนค่อนข้างแรง หรือ มีปัญหากับคนอื่นบ้าง
ก็เข้าใจเธอนะครับ ผมเหมือนคนโรคจิตที่ทักไปโดยไม่บอกว่าเป็นใคร
เป็นใครๆกก็ต้องไม่พอใจ

ผมชักไม่อยากไปเที่ยวกับเธอซะแล้วนางฟ้า

ผ่านไป16แล้วชม หลังจากที่ผมทักเธอไปและยังไม่ตอบกลับมา
ผมได้แต่หวังว่าเธอจะไม่ติดต่อเรื่องงานกลับมา

โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ ว่าผมจะได้เจอน้องนางฟ้ารึเปล่า

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: เตรียมตัวส่งการบ้านครั้งที่2 กับน้อง.....Maxim 201X
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 08:10:08 AM »
สงสัยคุณพี่จะเจอมวยถูกคู่
 **25**

จ๋องรออ่านอยู่นะคะ ยกป้ายไฟเชียร์ฝ่ายพี่
 **10**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 10:31:36 AM »
      ท่านก็ดีนะ ยังจะรอเจอแม้จะได้รับ ค..มาเป็นคำลาก่อนนอน
เป็นผมเลิกปฏิสันฐานกับคนแบบนี้แน่นอน และในคหสต.อีกอย่างคือ
ที่เจอๆ มาน้องๆ ที่นามสกุล MAX ....บ้าง MOTOR ....บ้าง
ส่วนใหญ่สวยแต่ไม่น่ารักครับ คือถ้านั่งดูก็สุขตา แต่อยู่ด้วยไม่สุขใจ
สู้น้องๆ หลายๆ คนในเวปเรา ที่บางคนก็สวยไม่น้อยไปกว่ากัน หรืออาจจะ
สวยน้อยกว่าบ้าง แต่นิสัยใจคอทำให้อยากเจอบ่อยๆ อยากอยู่ด้วยนานๆ
และมีค่าขนมที่ต่ำกว่าด้วย...แต่ก็เข้าใจครับ ต่างคนต่างชอบในแบบของตัวเอง

เคยเจอน้องดาราที่คิดค่าขนมจ้างเที่ยว 5 เทา แต่ผมขอที่ 2 เทาน้องก็มา
เคยเจอน้องนางแบบที่ทานข้าวดูหนังในราคา 2 เทา แถมนิสัยดีฟลแฟนอีกต่างหาก
เลยพอจะรู้ว่า ถ้าเราค่อยๆ หาเราก็มีโอกาสเจอคนที่ทั้งสวยทั้งน่ารักไม่ยากซักเท่าไหร่

รออ่านการบ้านท่านต่อนะครับ มาโฆษณาฆ่าเวลารอเท่านั้น
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 11:24:17 AM »
      ท่านก็ดีนะ ยังจะรอเจอแม้จะได้รับ ค..มาเป็นคำลาก่อนนอน
เป็นผมเลิกปฏิสันฐานกับคนแบบนี้แน่นอน และในคหสต.อีกอย่างคือ
ที่เจอๆ มาน้องๆ ที่นามสกุล MAX ....บ้าง MOTOR ....บ้าง
ส่วนใหญ่สวยแต่ไม่น่ารักครับ คือถ้านั่งดูก็สุขตา แต่อยู่ด้วยไม่สุขใจ
สู้น้องๆ หลายๆ คนในเวปเรา ที่บางคนก็สวยไม่น้อยไปกว่ากัน หรืออาจจะ
สวยน้อยกว่าบ้าง แต่นิสัยใจคอทำให้อยากเจอบ่อยๆ อยากอยู่ด้วยนานๆ
และมีค่าขนมที่ต่ำกว่าด้วย...แต่ก็เข้าใจครับ ต่างคนต่างชอบในแบบของตัวเอง

เคยเจอน้องดาราที่คิดค่าขนมจ้างเที่ยว 5 เทา แต่ผมขอที่ 2 เทาน้องก็มา
เคยเจอน้องนางแบบที่ทานข้าวดูหนังในราคา 2 เทา แถมนิสัยดีฟลแฟนอีกต่างหาก
เลยพอจะรู้ว่า ถ้าเราค่อยๆ หาเราก็มีโอกาสเจอคนที่ทั้งสวยทั้งน่ารักไม่ยากซักเท่าไหร่

รออ่านการบ้านท่านต่อนะครับ มาโฆษณาฆ่าเวลารอเท่านั้น

จริงหรอครับพี่ kaptan มีสาวๆน่ารัก เรทไม่สูง...

ไม่เชื่อหรอก ส่งมาซะดีๆ....นี่คือการปล้น  **11**

รออ่านการบ้านร้อนแรง maxim. ด้วยคน

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 12:34:43 PM »

จริงหรอครับพี่ kaptan มีสาวๆน่ารัก เรทไม่สูง...

ไม่เชื่อหรอก ส่งมาซะดีๆ.
...นี่คือการปล้น  **11**

รออ่านการบ้านร้อนแรง maxim. ด้วยคน
Kaptan เขาโม้นะท่าน slow
หรือท่าจริงท่านKaptan  ก็ส่งมาพิสูจน์ที่ผม ผมจะยืนยันให้   **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Akenatone

• Full Member
  • People Like This 23
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 02:01:04 PM »
 **05** **05**
เจอ ค..ย  เข้าไป  ผมนี่วิ่งแน่นอนครับ

ดุมาก 
discovery...>>>

Icing

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 02:19:55 PM »
รอชมตอนต่อไปค่ะ
ถึงงานนี้มีวี่แววจะหล่นเกือบร้อยเปอร์เซนต์เต็มก็เถอะ
เอาน่ะ นางฟ้าราคาแพง งานอาจจะดีกว่านิสัยก็ได้นะคะ
เผื่อปาฏิหาริย์จะมีอยู่บ้าง **34**
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3

ballpor

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 03:38:41 PM »
รอชมตอนต่อไปค่ะ
ถึงงานนี้มีวี่แววจะหล่นเกือบร้อยเปอร์เซนต์เต็มก็เถอะ
เอาน่ะ นางฟ้าราคาแพง งานอาจจะดีกว่านิสัยก็ได้นะคะ
เผื่อปาฏิหาริย์จะมีอยู่บ้าง **34**

ตอนนี้ครบ 24 ชม หลังจากที่ผมทักไปและไม่มีการอ่านหรือตอบรับกลับมา **07**

หล่นแน่ๆครับงานนี้ หล่นตั้งแต่ยังไม่ได้เจอ

ผมเลยตัดสินใจว่าอาจจะยกเลิกนัดกับน้องเค้า
โดยบอกผ่านโมเดลลิ่ง
โดยให้เหตุผลว่าน้องเค้าไม่ติดต่อกลับมา
แต่ผมก็จะไม่พูดเรื่องน้องให้ ค.ว.ย. ผมในไลน์อีกอันหนึง
(ผมอาจผิดเองที่ไม่บอกเค้าว่าเป็นใคร ได้เบอร์มายังไง)
(เค้าคงคิดว่าผมเป็นโรคจิตเลยแจกกล้วยให้ผม)

ตอนนี้ผมจะให้เวลาน้องเค้าอีก 24 ชม ถ้ายังไม่ตอบกลับมา
ผมคงยกเลิกนัดจริงๆเพราะมันใกล้ถึงวันนัด(20/12/2558)
แต่ไม่ได้มีการตอบกลับจากน้องนางฟ้าเลย

ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมน้องเค้าไม่ตอบหรือติดต่อกลับมาเลย
ทำไมถึงตอบไลน์อีกอันของผม(สร้างไอดีใหม่เพื่อไปเช็คว่าจะอ่านและตอบมั้ย)
ส่วนไลน์หลักที่นัดงานกันไม่คิดจะตอบ ไม่อ่าน
งงมากๆเลยครับ ดันตอบไลน์คนไม่รู้จัก-ไลน์ที่ผมสร้างขึ้นมาซะงั้น

แม้ว่าน้องจะติดต่อกลับมา แต่ใจที่ผมมีให้น้องเค้ามันไม่เหลือแล้ว **21**
ไม่ว่าเรื่องการไม่ติดต่อกลับมาและรวมถึงแจกกล้วย

การบ้านครั้งแรกกับการจ้างเที่ยวของผมดีมากๆ ชอบมากๆครับ
ครั้งที่สองเลยคาดหวังให้เป็นเหมือนครั้งแรก
ไม่ว่าการพูดคุยก่อนการเจอกัน แต่นี้กลับไม่มี ไม่ตอบ ไม่คุย ไม่คอนเฟิมวันกัน
ไม่เหมือนกับจ้างแรกของผม มันหนุงหนิง ฟินดีซะเหลือเกิน จนต้องขอซ้ำ(นัดวันเวลากันเรียบร้อยละครับ)
ซ้ำการบ้านเดิมรอบนี้จะหาปลากรอบมาให้เพื่อนๆชมกันนะครับ ^^

ขอบคุณเพื่อนๆที่ติดตาม
อีก1วันจะมาสรุปผลให้ฟังนะครับ **36**

ballpor

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 03:27:30 PM »
จะถึงตอนจบละครับ

หลังจากที่รอน้องเค้าตอบไบน์2วันแล้วก็ยังไม่ตอบกลับ
ผมจึงทักโมไปครับ

บทสนทนา

14:38  น้องยังไม่ตอบกลับมาเลยครับ2 วันแล้วนะครับ
ไม่รอละครับ
14:38 ดูจากเฟสน้องเค้าๆไปบิ๊กเมาเท่นส์อะครับ แล้วจะมารับงานผมยังไงเนี่ย
14:38  เปลี่ยนคนได้มั้ยครับ

14:43  วันนี้วันเสาเองนะคะ
14:43   เด่วโทถามให้คะ
14:43   เปลี่ยนก้คิดค่าติดต่อเพิ่มอะคะ
14:44   ปกติเด็กไม่ค่อยคุยนอกเวลางานคะ

14:44  ครับ

14:44  งานพุ่งนี้นี่คะ
14:44   ติดต่อให้ใหม่ได้คะ ต้องจ่ายค่าติดต่อคนใหม่อะคะ
14:45   ปกติน้องรับงานแล้วไม่เบี้ยวนะ
14:45  คือห้ามน้องไปไหนก่อนวันงานหลอคะ
14:45   งง

14:45  ไม่ใช่
14:45  ผมทักไป ไม่ตอบกลับมาเลย
14:45  2 วันแล้ว
14:45 แค่จะเฟิมสถานที่ เวลาครับ

14:45    เด่วโทบอกให้คะ
14:46   เบอพีาเบอๆรคั
14:46  เบอไรคะ
14:46   เด่วให้น้องโทกลับ
14:46   จะให้น้องไปไหนกี่โมงคะ
14:46   เด่วบอกให้ก้ได้
14:46   ก้พี่ไม่บอกไรเลยตั้งแต่แรก

14:47   ผมขอเลือกใหม่ดีกว่าครับ เดี๋ยวจ่ายค่าติดต่อคนใหม่ให้ครับ

14:47  เหอ
14:47  ถ้าน้องเค้าไม่รับงานอื่น
14:47   ละนู๋ไปแคนเซิลเค้า
14:47   นู๋ก้โดนด่าอีก
14:47   หาเรื่องจิงๆ
14:47  ส่วนใหย่เด้กจะกันงานเพื่อรับงานรอแล้ว
14:48  ไปแคนเซิลเค้านู๋โดนด่าแน่อะ
14:48  เจอลค.แบบพี่ทุกคน นู๋ด้ซวยสิ

14:49  ขอโทษครับ T T

14:49   จะไปไหนกี่โมงบอกมาเลย
14:49   จะบอกให้คะ
14:49  มะคืนก้เจอลค.ชิ่งตังเด้ก
14:49   นู๋ต้องจ่ายให้เอง
14:51   ซวยชืบหาย
14:51   รูปภาพ
14:52  จะไปไหนกี่โมง 
14:52   ทิ้งเบอไว้เลยคะ
14:52   จะบอกให้
14:53   ไอลค.ควายนั่นก้ปิดเครื่องหนี
14:53  สันดารเลวจิงๆ

14:53   ใจเย็นๆครับ

14:53  สรุปจะไปไหนกี่โมงคะ
14:54   พี่ว่าใช่เรื่องปะนู๋ต้องจ่ายเองอะ

14:54  เซ็นทรัลลาดพร้าว 19.00แล้วไปหาร้านกินข้าว

14:54    เคๆ

14:54   ไม่ใช่เรื่องครับ
14:54   ซวยครับ

14:54  ละเดินเล่นห้างต่อ
14:54   รึไปร้านนั่งชิวคะ

14:55   ร้านนั่งชิวละกันครับ

14:57   มันไม่รับอะ
14:57   รอค่ำๆเด่วโทให้ใหม่คะ
14:58  ถ้ามันไม่เฟริมเด่วหาคนใหม่ให้
14:59   มันบอกกลับไม่ทัน
14:59   เง้อ
14:59  หาคนอื่นไปพี่ ไม่คิดตังหรอก
14:59   รำคาน
15:00   ละเสือกรับงานทำเพื่อ