ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวส่งการบ้านครั้งที่2 กับน้อง.....Maxim 201X  (อ่าน 11519 ครั้ง)

ballpor

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: เตรียมตัวส่งการบ้านครั้งที่2 กับน้อง.....Maxim 201X
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 03:35:23 PM »
บทสรุป

น้องเค้ากลับมางานผมไม่ทัน
น้องเค้าติดธุระ ก็ไม่ทราบว่าติดธุระอะไร
น้องให้เหตุผลแค่ว่ากลับมาไม่ทันและได้บอกผมแล้ว
(ซึ่งจริงๆผมกับน้องเค้าคุยกัน2ประโยคเองครับ น้องเค้าทักมาสวัสดีค่ะ ผมตอบไปดีครับ แล้วการสื่อสารก็ขาดไปครับ)

เป็นประสบการณ์ที่ต้องจำไว้เลยครับ น้องนางฟ้า น้องมีนามสกุล
เสียเวลามากๆเลยครับ ตอนนี้เลยต้องเริ่มหาใหม่ครับ
ทั้งที่วางแผนมาหลายวันแล้ว
เศร้าเลยครับ

ไว้โอกาสหน้าจะมาเขียนการบ้านใหม่นะครับ
ตอนนี้ก็เล็งๆไว้อยู่หลายคนละครับ

จ้างเที่ยวเหมือนซื้อหวย
จะถูกรางวัลที่เท่าไหร่ก็ไม่รู็ หรือ จะถูกกิน 555+

ขอบคุณมากที่ติดตามครับ **38**

ความฝันปลายอุโมงค์

• Full Member
  • People Like This 14
Re: เตรียมตัวส่งการบ้านครั้งที่2 กับน้อง.....Maxim 201X
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2015, 01:25:23 PM »
อ่านๆ ดูไม่รู้ว่า แม๊กซิม  หรือ เก๊กซิม กันแน่  อยากเด็ดดอกฟ้า ถามเอาตาม ลุง tawan ลุง kaptan ดูท่านทัั้งสองมีของดีเพียบบบบบ  ว่าใครแหล่มว้าววว  หมอ ก็มีน๊าาาา  แล้วก็ค่อยๆ สอยมาเป็นของเรา นี่คือประโยคบอกเหล้า **10**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2015, 03:19:13 PM »
อ่านๆ ดูไม่รู้ว่า แม๊กซิม  หรือ เก๊กซิม กันแน่  อยากเด็ดดอกฟ้า ถามเอาตาม ลุง tawan ลุง kaptan ดูท่านทัั้งสองมีของดีเพียบบบบบ  ว่าใครแหล่มว้าววว  หมอ ก็มีน๊าาาา  แล้วก็ค่อยๆ สอยมาเป็นของเรา นี่คือประโยคบอกเหล้า **10**

พี่ตาวันมีเยอะค้าบ    ผมมีนิสสส เดียวววว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ballpor

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2015, 04:45:49 PM »

พี่ตาวันมีเยอะค้าบ    ผมมีนิสสส เดียวววว

ขอลายแทงหน่อยครับ
แนะนำหน่อยครับ ผมเด็กใหม่เพิ่งหัดจ้างเที่ยวครับ
^^ **02**

สายชล

• Full Member
  • People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 01:26:56 PM »
ขอให้เจอน้องแจ่มๆนิสัยดีๆไวๆนะครับ ถ้าเจอแนะนำลุงชาร์ลบ้างนะครับ 41
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา