ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนพี่ ๆน้อง ๆมาพบปะสังสรรค์ ร่วมงานสภากาแฟ  (อ่าน 18777 ครั้ง)

wat012

• Hero Member
  • People Like This 576

**04**

ชวนพี่ ๆน้อง ๆมาพบปะสังสรรค์ ร่วมงานสภากาแฟ

สวัสดีครับ พี่ ๆผู้ชาย น้อง ๆผู้หญิง

ห่างหายไม่ได้พบเจอกันมาสักพักแล้ว

เริ่มคิดถึงกันอีกครั้ง

อยากจะชวนมาร่วมงานสภากาแฟกันอีกครั้ง

**04**

ยังคงเหมือนเดิม

สำหรับในครั้งนี้รบกวน พี่ ๆผู้ชายมาร่วมกันแชร์ค่าใช้จ่ายกันนะครับ

ส่วนน้อง ๆผู้หญิง ไม่มีค่าใช้จ่าย ฟรีครับ

**25**

ผมรบกวนขอผ่านหน้ากระทู้นี้เลยนะครับ

ขอให้พี่เข้

เป็นหัวเรือใหญ่ในการจัดงานสภากาแฟครั้งนี้ด้วยนะครับ

**04**

ส่วนรายละเอียด

สถานที่ วันเวลา ในการจัดงาน

ให้พี่เข้ เป็นคนแจ้งเลยนะครับ

ขอบคุณครับ

แล้วเจอกันนะ

**26**  **36**

ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: ชวนพี่ ๆน้อง ๆมาพบปะสังสรรค์ ร่วมงานสภากาแฟ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2016, 11:20:20 PM »
โว้วๆๆๆ งานดีๆมาอีกแล้วถ้าไม่ติดขัดอะไรจะไปแน่นอนเจ้าค่า **39**
In my new Version

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: ชวนพี่ ๆน้อง ๆมาพบปะสังสรรค์ ร่วมงานสภากาแฟ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 10:12:27 AM »
จะวันไหนกันน้อ งานกินฟรีมาอีกละ  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 11:02:52 AM »
วัน เวลา สถานที่ จะแจ้งให้ทราบทีหลังนะครับ

งานนี้ พี่ๆ ขาประจำมากันเหมือนเคย ก็เรียนเชิญสมาชิกที่เริ่มเป็นที่รู้จัก มาร่วมทักทายกันด้วยนะครับ เช่น คุณ pop2000 คุณ let3000 น้อง MyLifeStlye เป็นต้น

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 11:07:35 AM »
 **02**

let3000

• Sr. Member
  • People Like This 191
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 09:38:48 PM »
วัน เวลา สถานที่ จะแจ้งให้ทราบทีหลังนะครับ

งานนี้ พี่ๆ ขาประจำมากันเหมือนเคย ก็เรียนเชิญสมาชิกที่เริ่มเป็นที่รู้จัก มาร่วมทักทายกันด้วยนะครับ เช่น คุณ pop2000 คุณ let3000 น้อง MyLifeStlye เป็นต้น

ขอบคุณครับพี่เข้ รู้สึกเป็นเกียรติมาก
อันที่จริงเรื่องกาแฟเนี่ย ผมชอบมั่กๆๆๆๆถ้าเมื่อก่อนเอากาแฟมาล่อผมเนี่ยได้กลิ่นแทบวิ่งหา
แต่ปีนี้ปัญหาของผมคือเพิ่งรับงานโปรเจคใหม่เลยต้องเดินทางไปทำงานแถวๆประเทศเพือนบ้านครับและตารางเวลามักไม่แน่นอนเนื่องจากต้องทำงานในไทยด้วย คงจะปลีกตัวมาร่วมงานยากครับผม
ขอบคุณอีกครั้งครับ
 **26**

cracker

• People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 01:15:48 AM »
มาขอเกาะกระทู้  **34**
 พอดีมีพี่น่ารักส่งมาให้ ไม่ได้เข้าเวบเป็นเดือนๆแล้ว
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 09:49:59 AM »
  ยินดีเช่นเคยครับ...
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 10:00:38 AM »
ถ้าว่าง...ผมไปแน่เหมือนเคยครับ

ปล. กรุณาอย่าถามผมในงานว่าน้องท่านไหนชื่ออะไร โดยเฉพาะน้องๆที่สุดน่ารักสุดสวย (ผมหวงคราบบบบบ)
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

MyLifestyle

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 22
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 10:11:18 AM »

41 จ้า
เชื่อเถอะ ไม่ว่าเราจะทำอะไร คนอื่นก็หาทางตำหนิเราได้ตลอดเวลา เราทำในสิ่งที่ถูกต้องของเรา จงเชื่อมั่นและทำต่อไป