ผู้เขียน หัวข้อ: น่าเศร้า ที่98%มีแต่บ๊วยๆ  (อ่าน 3752 ครั้ง)

MyLifestyle

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 22
Re: น่าเศร้า ที่98%มีแต่บ๊วยๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 02:09:21 PM »
   ตอนนี้พอจะทราบมาว่า น้องโดนบ๊วยหล่นใส่หัวจน เค็ม เปรี้ยว ท่วมตัวไปแล้วครับ
กรรมใดใครก่อ...เนาะ
มโน มั่วไปเรื่อยได้อีกนะคุณ หาสาระไม่มี  เรามีความสุขดีจ้า ไม่เห็นรู้สึกแย่อะไร. มีแต่คุณแหละ มัวแต่คิดว่าคนอื่นเค้าคงเป็นอย่างนั้น อย่างนี้ มโนไปเองเออเอง เชิญอยู่ของคุณไปละกัน
เชื่อเถอะ ไม่ว่าเราจะทำอะไร คนอื่นก็หาทางตำหนิเราได้ตลอดเวลา เราทำในสิ่งที่ถูกต้องของเรา จงเชื่อมั่นและทำต่อไป

guy53

• Hero Member
  • People Like This 10
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 02:21:48 PM »
   ตอนนี้พอจะทราบมาว่า น้องโดนบ๊วยหล่นใส่หัวจน เค็ม เปรี้ยว ท่วมตัวไปแล้วครับ
มโน มั่วไปเรื่อยได้อีกนะคุณ หาสาระไม่มี  เรามีความสุขดีจ้า ไม่เห็นรู้สึกแย่อะไร. มีแต่คุณแหละ มัวแต่คิดว่าคนอื่นเค้าคงเป็นอย่างนั้น อย่างนี้ มโนไปเองเออเอง เชิญอยู่ของคุณไปละกัน
พี่เขางานเข้าแล้ว

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 03:37:10 PM »
พี่เขางานเข้าแล้ว

ธรรมดาครับ ถ้าไม่ซน งานจะเข้าเหรอ...ขอบคุณที่ห่วงใยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 08, 2016, 10:12:44 PM »
เป็นกำลังใจให้คุณน้ะ จขกท
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

gentk

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 19, 2016, 10:44:10 AM »
น่าคิดนะครับ ชาย 98% เป็นบ๊วยหลากรสชาติ

แล้วในทางกลับกันละครับ 

ขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆ 

อิอิ