ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) กินนม-ชมทะเล  (อ่าน 8148 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
N_N :) กินนม-ชมทะเล
« เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 05:21:54 PM »
ก่อนที่คุณยายจะหลวมตัว ตกเป็นเหยื่อ ยอมไปลี่เจียงกับผม
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=183503.0
4เดือนก่อนหน้า
ผมถามคุณยาย ว่า ชอบทะเลหรือภูเขา..
คุณยายบอกชอบภูเขา..
ผมเลยชวนคุณยายไปเที่ยวทะเล..

"U pattaya "คือจุดหมายปลายทางของเรา.
เราเเวะ7/11 คุณยายเลือกซื้อของใช้ที่ลืมเอามา ส่วนผมเลือกซื้อเครื่องดื่มที่ไว้มอมคุณยาย "บาคาร์ดี" 6ขวด..
คุณยายเสร็จผมเเน่ อิอิ..
ผมเลือกห้องพัก ประเภท พูลวิลลา
เพื่อว่า คุณยายจะได้ลงเเช่น้ำป๋อมเเป๋ม..

บาคาร์ดีขวดเเรกถูกเปิดเเละยัดเยียดให้คุณยาย ก่อนคุณยายลงเเช่อ่างน้ำวนกลางสวนสวย..
ผมไม่ห่วงว่าคุณยายจะเมาจนจมน้ำ ..ผมห่วงเเต่เพียงว่า เมื่อไรคุณยาย จาา มาววว..

มื้อเย็นเเสนโรเเมนติกที่ห้องอาหารริมทะเลของโรงเเรม จบลงด้วย" ค้าา-หนมม " ของคุณยายตามเคย

หลังดินเนอร์ ย่อมต้องมีโชว์
มีโชว์ ไม่มีชาร์ต..
คุณยายเตรียมโชว์ชุดใหญ่ ทั้ง คอสตูมเเละเเบ็กกิ้ง เเทร็ก
บาคาดีขวดถัดๆมา ถูกเปิด เเละยัดเยียดให้คุณยาย..
โชว์ที่ผมตั้งตารอคอย
ได้เริ่มต้นพร้อมเสียงเพลงที่เเสนsexy..
คุณยายตาเยิ้มมม..
ดูท่า คุณยาย คง มาวว เเย้วว..
คุณยายค่อยๆเยื้องย่างมาหาผมที่เตียง..
เเละสารภาพ ว่า.. "มาววว"
คุณยายเข้ามานอนซุกข้างๆผม..
ผมเริ่มต้นด้วยการหอมเเก้มซ้ายคุณยาย..

โดยหารุ้ไม่ว่า
คุณยาย
มาวว..
เเล้ว..
หลับ..

เอิ่มมม..
ชีวิตลำเค็ญ
ผิดหวัง หนักมาก..

คุณยายตื่นขึ้นมาอย่างสดชื่น พร้อมสมน้ำหน้าผมที่มอมเหล้าสาวไม่เป็น..
อาหารเช้าริมทะเลของโรงเเรม น่ารับประทาน มีอาหารหลากหลายไว้บริการ
มี นมหลากหลายให้เราเลือกดื่ม ผมเลือก นมถั่วเหลือง โฮมเมดในขวดเเก้ว..
เเละ "ค้าา-หนมม"
คืออาหารจานสุดท้ายในการปิดมื้อเช้าของคุณยาย..

เเม้ว่าผมจะเก็บเวลาไว้ในขวดเเก้วไม่ได้..
เพราะมีนมถั่วเหลืองอยู่ในขวดเเก้วเเล้ว
เเต่ ผมจะเก็บเรื่องราวดีๆของเราเอาไว้..
ด้วยใจของผมเอง..
"รักยายจุง"

m a k e    l o v e     n o t     w a r

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
Re: N_N :) กินนม-ชมทะเล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 08:10:33 PM »
การบ้านน่ารักมากค่ะ  **36**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 09:13:44 PM »
การบ้านพี่ nine_nine อ่านที่ไรก็อดอมยิ้มไม่ได้

คนที่ไปด้วยคงมีความสุขมากแน่ๆ...

หวานซะ

nine_nine

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 09:02:06 AM »

41 41 41 41 41

รัก พี่ nine จุง

(ที่มาเขียนการบ้านหวานๆให้อ่าน)
รัก ลุงนึก จุง
 41  41

(ที่มาเขียนการบ้านxxให้เราอ่าน. เเต่ตอนนี้เว้นวรรคนานเกิ้นน
มาเขียนใหม่ ด่วน นะครับ)
m a k e    l o v e     n o t     w a r

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 09:36:02 AM »
    หลังๆ ไม่มีการบ้านหวานๆ จากท่าน SLOW แต่ดีใจจัง
ที่ได้อ่านการบ้านหวานอบอุ่น...จากท่าน 9 -9 มาทดแทนบ้าง...
มีสาวๆ คนนึงฝากบอกว่า ...อิจฉายายจัง
แต่หนุ่มหลายคน...อิจฉาท่านเหลือเกิน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 10:49:07 AM »
ชอบการบ้านของพี่ nine_nine มากค่ะ น่ารักตลอดดดด

ปล. ระวังมดขึ้นนะคะ อิอิ
 **34**
You're a bad idea, but I like bad ideas.

nine_nine

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 03:58:26 PM »
การบ้านน่ารักมากค่ะ  **36**
ขอบคุณครับ น้อง baimai
เเต่ การบ้านเล่มใหม่ต้องเปลี่ยนเเนว เป็นดรามา. ท่าจามันส์ 55
 41

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 04:11:06 PM »
พี่นายคะ เมื่อไหร่จะถึงตาน้อง คลาดกันมาเป็นปีละ  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

nine_nine

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 09:17:42 AM »
การบ้านพี่ nine_nine อ่านที่ไรก็อดอมยิ้มไม่ได้

คนที่ไปด้วยคงมีความสุขมากแน่ๆ...

หวานซะ
หวานให้อม
ขมให้กลืน
ขอบคุณพี่slow ที่เเวะมาเยี่ยมเยียน

เเล้วเจอกันที่อ่างทองคำนะครับ 55

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 10:21:24 AM »
อ่านการบ้านนี้จบ คอลเลคเตอรอล พุ่งปรี๊ดไป พอสมควร.    หวานจัด. แถมติดมันเล็กน้อย  **02**

ช่วงนี้ท่านนาย หายห่างจากเวปไปหลงรักคุณยาย. ก็ยังมีน้ำใจกลับมาเขียนการบ้านหวานๆนะครับ.   ชอบครับ.  **24**

โรงรมที่ไปพักโรงแรมอะไรครับ เผื่อจะได้เปลี่ยนแนวบ้าง.  ผมไปพัทยาบ่อยๆเพื่อ หาอาหารทะเลทาน. ไปทุกเดือนเลย เพราะมันใกล้ดี ชม กว่าๆไม่รีบเร่งก็ถึงแล้ว