ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) กินนม-ชมทะเล  (อ่าน 8139 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: N_N :) กินนม-ชมทะเล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 12:10:08 PM »
    หลังๆ ไม่มีการบ้านหวานๆ จากท่าน SLOW แต่ดีใจจัง
ที่ได้อ่านการบ้านหวานอบอุ่น...จากท่าน 9 -9 มาทดแทนบ้าง...
มีสาวๆ คนนึงฝากบอกว่า ...อิจฉายายจัง
แต่หนุ่มหลายคน...อิจฉาท่านเหลือเกิน
ผมก็รออ่านการบ้านพี่slow เหมือนกันครับ พี่กัปตัน
จริงๆ ยาย น่าสงสารนะครับ
ไม่น่าอิจฉา
ที่ตกเป็นเหยื่อ จิ้งจอก อย่างผม 55
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 12:34:58 PM »
    หลังๆ ไม่มีการบ้านหวานๆ จากท่าน SLOW แต่ดีใจจัง
ที่ได้อ่านการบ้านหวานอบอุ่น...จากท่าน 9 -9 มาทดแทนบ้าง...
มีสาวๆ คนนึงฝากบอกว่า ...อิจฉายายจัง
แต่หนุ่มหลายคน...อิจฉาท่านเหลือเกิน
ผมก็รออ่านการบ้านพี่slow เหมือนกันครับ พี่กัปตัน
ไม่น่าอิจฉา
ที่ตกเป็นเหยื่อ จิ้งจอก อย่างผม 55
 41

งั้นผมรอปลอบใจ ยาย ที่น่าสงสาร
เออ...เออ...ผมต้องรอถึงชาติหน้าหรือปล่าวน้อออออ   **40**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nine_nine

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 02:41:41 PM »
ไม่น่าอิจฉา
 41

งั้นผมรอปลอบใจ ยาย ที่น่าสงสาร
เออ...เออ...ผมต้องรอถึงชาติหน้าหรือปล่าวน้อออออ   **40**
พี่ตะวันครับ
ยายอ่านเจอเม้นท์นี้ของพี่ตะวัน ต้องกรี๊ดด เเน่เลย
เพราะยายเปนfc ของพี่ตะวัน อิอิ
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

KazAe

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 04:33:38 PM »
 **19** **19**
อิจจจจจจจ แรงงงงงมากคร้าาาาา

อิจฉา คุณยายยย อิจฉาความหวานของพี่นายนาย   **05** **05**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

stay with me

• Full Member
  • People Like This 43
  • จดจำ เพื่อลืม
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 05:19:31 PM »
ด้วยความอิจฉา อ่านแล้วอยากแก่ขึ้นมาทันที
(เค้าอยากเป็นคุณยาย)   **19** **34**
Rest room

nine_nine

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 05:55:08 PM »
ชอบการบ้านของพี่ nine_nine มากค่ะ น่ารักตลอดดดด

ปล. ระวังมดขึ้นนะคะ อิอิ
 **34**
ขอบคุณ น้องsissy มากครับ ที่เเวะเวียนมาเยี่ยมกันตลอด
  มดไปขึ้นที่ตัวน้องsissy หมดเเย้วว
  มะเหลือถึงพี่
  55  41

SweetPumpkin

• Newbie
  • *
  • People Like This 29
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 06:13:44 PM »
ติดตามคุณยายตั้งแต่ไปประเทศจีน
ความหวานยังคงเหนี่ยวแน่น
อิจฉาคุณยายไม่มีเปลี่ยนแปลง **07**

nine_nine

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 09:06:21 PM »
พี่นายคะ เมื่อไหร่จะถึงตาน้อง คลาดกันมาเป็นปีละ  **30**
งวดที่เเล้ว คลาดกันก็เพราะปีชง
เเต่ตอนนี้ คลาดกัน เพราะน้องเเนนนี่กำลังจะเเจกการ์ด
เดี๋ยว คอพี่จาไม่ได้อยุบนบ่า
55 **25**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 12:00:53 AM »
ทำไม่ผมอ่านหัวข้อกระทู้แล้ว อ่านเนื้อเรื่องแล้ว
ผมว่าหัวข้อมันน่าจะเป็นแบบ...
กินทะเล(อาหาร)-ชมนม(.....) มากกว่าน้าาาา

ปล. สงสัยผมจะอิจฉาท่านจนเพี้ยน  **25**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nine_nine

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 08:49:47 AM »
อ่านการบ้านนี้จบ คอลเลคเตอรอล พุ่งปรี๊ดไป พอสมควร.    หวานจัด. แถมติดมันเล็กน้อย  **02**

ช่วงนี้ท่านนาย หายห่างจากเวปไปหลงรักคุณยาย. ก็ยังมีน้ำใจกลับมาเขียนการบ้านหวานๆนะครับ.   ชอบครับ.  **24**

โรงรมที่ไปพักโรงแรมอะไรครับ เผื่อจะได้เปลี่ยนแนวบ้าง.  ผมไปพัทยาบ่อยๆเพื่อ หาอาหารทะเลทาน. ไปทุกเดือนเลย เพราะมันใกล้ดี ชม กว่าๆไม่รีบเร่งก็ถึงแล้ว
ขอบพระคุณ พี่popที่เเวะมาเยี่ยมครับ
ผมเขียนบ้าง เพื่อเวปจาได้มีหลายรสครับ
ดรามาบ้าง เผ็ดบ้าง หวานบ้างครับ

โรงเเรมที่พัก ชื่อ ยู พัทยา ใกล้บ้านอำเภอครับ พี่