ผู้เขียน หัวข้อ: สุดก็ไม่มีใครช่วยเหลือ  (อ่าน 2494 ครั้ง)

Sensation

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
สุดก็ไม่มีใครช่วยเหลือ
« เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 06:35:13 PM »
เวลาเดือดร้อน หน้ามืดตามัว ไม่มีเงินจะติดตัว แต่ขอควมช่วยเหลือก็ไม่มีใครจ้าง
เพราะ ไม่สวย หุ่นไม่ดี ไม่ขาวโอโม่ หรือป่าวคะ
เวลาเร่งด่วนขนาดนี้ ยังจะไม่ทางเลือกอื่นไหม
ใครมีงานพิเศษ เสาร์ อาทิตย์นี้แนะนำหน่อยนะคะ
ต้องการใช้เงินด่วนจริงๆค่ะ  **21**

cracker

• Hero Member
  • People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
Re: สุดก็ไม่มีใครช่วยเหลือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 06:43:37 PM »
สู้ๆนะคะ ขอให้ผ่านไปได้เร็วๆ
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

Sensation

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 06:50:12 PM »
สู้ๆนะคะ ขอให้ผ่านไปได้เร็วๆ

ขอบคุณนะค๊า  **36**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 10:38:18 AM »
   น้องครับที่นี่เค้าชอบเด็ก สาว ขาว สวย ครับ ถ้าจะหาเงินจากการจ้างเที่ยวหรืออะไรก็ตามแต่
มีบ้างครับหากน้องๆ ที่ไม่ เด็ก สาว ขาว สวย มีคนมาช่วยบ้าง ยื่นข้อเสนอบ้างแต่...
ต้องมีต้นทุนระหว่างกันพอสมควรครับ เช่นเคยเป็นที่รู้จัก เชื่อถือได้ มาตอบกระทู้บ่อยๆ
มีเพื่อน มีพี่ มีน้อง เหล่านี้สำคัญครับ หน้าไมค์แต่ละคนก็คุยกันไป หยอกล้อ เย้าแหย่
ต่อว่า ตัดพ้อ จนถึงด่าทอ แต่หลังไมค์แต่ละคนก็มีพรรคพวก เพื่อนฝูง มีคนคุยกัน ช่วยกัน
อีกมากมายครับ ถ้าน้องมาอยู่ในสังคม น้องอาจจะต้องมีปฏิสัมพันธ์กับคนอื่นพอสมควรครับ
อย่าบอกว่าไม่ว่าง ไม่สะดวก เพราะยามที่น้องเดือออดดร้อออน คนอื่นเค้าก็มองแบบเพิกเฉย
หรือไม่ว่าง ไม่สะดวกเช่นกัน....ดังนั้นจึงอยากบอกว่าน้องต้องเข้าใจที่นี่ด้วยครับ

ทำอะไรเป็น เก่งเรื่องไหน น้องน่าจะบอกมานะครับ เผื่อตรงตามความต้องการของใคร
จะได้เป็นโอกาสที่น้องจะมีรายได้พิเศษเข้ามาครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

guy53

• People Like This 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 11:12:59 AM »
   น้องครับที่นี่เค้าชอบเด็ก สาว ขาว สวย ครับ ถ้าจะหาเงินจากการจ้างเที่ยวหรืออะไรก็ตามแต่
มีบ้างครับหากน้องๆ ที่ไม่ เด็ก สาว ขาว สวย มีคนมาช่วยบ้าง ยื่นข้อเสนอบ้างแต่...
ต้องมีต้นทุนระหว่างกันพอสมควรครับ เช่นเคยเป็นที่รู้จัก เชื่อถือได้ มาตอบกระทู้บ่อยๆ
มีเพื่อน มีพี่ มีน้อง เหล่านี้สำคัญครับ หน้าไมค์แต่ละคนก็คุยกันไป หยอกล้อ เย้าแหย่
ต่อว่า ตัดพ้อ จนถึงด่าทอ แต่หลังไมค์แต่ละคนก็มีพรรคพวก เพื่อนฝูง มีคนคุยกัน ช่วยกัน
อีกมากมายครับ ถ้าน้องมาอยู่ในสังคม น้องอาจจะต้องมีปฏิสัมพันธ์กับคนอื่นพอสมควรครับ
อย่าบอกว่าไม่ว่าง ไม่สะดวก เพราะยามที่น้องเดือออดดร้อออน คนอื่นเค้าก็มองแบบเพิกเฉย
หรือไม่ว่าง ไม่สะดวกเช่นกัน....ดังนั้นจึงอยากบอกว่าน้องต้องเข้าใจที่นี่ด้วยครับ

ทำอะไรเป็น เก่งเรื่องไหน น้องน่าจะบอกมานะครับ เผื่อตรงตามความต้องการของใคร
จะได้เป็นโอกาสที่น้องจะมีรายได้พิเศษเข้ามาครับ
**24** **24**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2016, 03:21:08 PM »
สู้ๆครับ.  คงให้ได้แต่นี้.  เพราะเราไม่เคยรู้จักกันมาก่อน.   **06**