ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :)การบ้านเเบบ บ๊วย_บ๊วย |เมื่อบ๊วยพูดได้ ~เมื่อบ๊วยได้พูด  (อ่าน 5121 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
คุณยายครับ ไมคุณยายมองผมเเบบนั้นครับ ?คุณยายจำผมไม่ได้หรอครับ ?ผม n_n หลานคุณยาย ไงครับ
ผมถูกพิพากษา ผมถูกสาปให้กลายเป็น"บ๊วย" พร้อมกับเพื่อนอีก97คน
ผม ไม่มีจุ๊จู๋ไว้ฉี่.. ไม่มีขาไว้เดิน.. ไม่มีเเม้กระทั้งมือที่จาไว้ตีก้นคุณยายตอนหมั่นไส้คุณยาย..
ผมจาทบทวนให้คุณยายฟัง ให้คุณยายรับรู้ให้ได้ว่า"บ๊วย"เม็ดนี้คือหลานของคุณยาย..

คุณยายจำได้ไหมครับ ว่านี่คือวันเเรกที่เราเจอกัน
วันที่ทำให้ คืน-วันหลังจากนั้นเป็นคืนวันเเห่งความสุข..

คุณยายจำกาเเฟ สตาร์บัง ที่คุณยายชอบชาเขียวลาเต้เย็น เเสนอาร่อยได้ไหมครับ..

ผมจำได้ว่าคุณยายชอบกินไรง่ายๆ คุณยาย ชอบกินเเกงจืด ชอบกินผัดผัก เเละชอบกิน บ๊ะจ่าง
ส่วนผม ชอบกิน ข้าวมันไก่ ข้าวหมูกรอบ ข้าวกระเพรา ไข่เจียวหมูสับ

คุณยายจำ ค้าาหนมมปังกับนมชมพู
เเละอีกหลากหลาย ค้าา-หนมม ที่เรากินด้วยกันได้ไหม

เเล้ว คุณยายจำวันคืนดีๆที่เรามีร่วมกัน ..ที่เรายืนเพื่อกันเเละกันได้ไหมครับ..

ขอบคุณ คุณยายที่ไม่รังเกียจ"บ๊วย"เม็ดนี้
ขอบคุณ คุณยายที่ยืนเคียงข้างกัน
"รักยายจุง"
...............

ปล.การบ้านฉบับนี้เขียนขึ้นเพื่อความบันเทิงของสมาชิกในเวปเท่านั้น หากข้อความใดกระทบความรู้สึกของท่านใด ผมต้องอภัยมา ณที่นี้

m a k e    l o v e     n o t     w a r

Nong-Dam

• People Like This 390
 **06** ไอศครีมน่ากินมว๊ากกกกกกกก..  **36**
เอาอาหารมาล่อตอนดึกๆอีกแย้ววว..  **05** เห็นแล้วอยากกินเลยยย.. **19**

แต่..  **40** สะดุดตาตรงค๊าาาาาหนมสัมปันีมากกว่า..... มาได้ไงคะ   **34** .. ไม่เข้ากับน้ำบ๊วยเลยนะคะพี่ nine_nine  **11**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
รูปสวยมากครับ เห็นแล้ว อยาก.............. หนมปังขึ้นมาทันใด  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

nine_nine

**06** ไอศครีมน่ากินมว๊ากกกกกกกก..  **36**
เอาอาหารมาล่อตอนดึกๆอีกแย้ววว..  **05** เห็นแล้วอยากกินเลยยย.. **19**

แต่..  **40** สะดุดตาตรงค๊าาาาาหนมสัมปันีมากกว่า..... มาได้ไงคะ   **34** .. ไม่เข้ากับน้ำบ๊วยเลยนะคะพี่ nine_nine  **11**
ช่ายย ช่ายย ช่ายย
น่ากินนน มากก
เเล้ว น้องดำ มะอยาก กิน บ๊วยย มั่งหรอ ครับ 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Nu_ManJu

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
อะเฮรื่ออออออ **07**

น่าอิจฉาเกินไปแล้วนะเจ้าคะ **05**
In my new Version

SweetPumpkin

• Newbie
  • *
  • People Like This 29
นี้คงเป็นบ๊วยหวานชัดๆๆๆ
 **02** **02**

kaptan

• People Like This 1734
        คิดเหมือนน้องที่มาตอบก่อนหน้าเลย ....ทำไมบ๊วย...หวานจัง

คุณยายครับ มีบ๊วยหวานๆ ไว้อม อย่ารีบคายนะครับ
ปล่อยให้คนอื่นอิจฉาไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

nine_nine

รูปสวยมากครับ เห็นแล้ว อยาก.............. หนมปังขึ้นมาทันใด  **30**  **30**
รูปหลายรูปเป็นฝีมือคุณยาย รวมทั้งรูป หนมมปัง
ขอบคุณเเทนคุณยายครับ สำหรับคำชม **26**

nine_nine

อะเฮรื่ออออออ **07**

น่าอิจฉาเกินไปแล้วนะเจ้าคะ **05**

เเหมะ เเหมม เเหมมม
มะน่าอิจฉาเท่า ลุงนึก กะ นู๋จู หรอกครับ
 41

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เออ...บ้วยนี่ใครๆเขาก็เทะก็กินเดี๋ยวเดียว....แล้วก็บ้วนทิ้งปาทิ้ง....
.....คุณยายครับ...ถ้าคุณยายที่น่ารักมาแอบอ่านเจอ...กินบ้วยหมดแล้ว...
....PM...มาหาผมได้นะคราบบบบบบบบบ **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nine_nine

นี้คงเป็นบ๊วยหวานชัดๆๆๆ
 **02** **02**
คุณยายฝากบอกครับ ว่า
บางครั้งก้อหวาน
บางครั้งก้อเเซ่บ
เเต่บางครั้งออกเค็มๆ
เเหะๆ 41

nine_nine

คิดเหมือนน้องที่มาตอบก่อนหน้าเลย ....ทำไมบ๊วย...หวานจัง

คุณยายครับ มีบ๊วยหวานๆ ไว้อม อย่ารีบคายนะครับ
ปล่อยให้คนอื่นอิจฉาไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบพระคุณ พี่ กัปตันครับ
ที่มาช่วยเทรน คุณยาย
ต้อง อม นาน นานรนน 41

Sphynx

• *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
 **02**  น่าอิจฉาฝุดๆ   
ติดตามการบ้านของพี่ต่อไป
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

wina

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
เห็นแล้วอยากกิน นม หนมปัง แต่ที่กินอยู่นี่คนเดียวก็ไม่หมดละ มื้อดึกไม่คร๊าพี่น้อง

nine_nine

เออ...บ้วยนี่ใครๆเขาก็เทะก็กินเดี๋ยวเดียว....แล้วก็บ้วนทิ้งปาทิ้ง....
.....คุณยายครับ...ถ้าคุณยายที่น่ารักมาแอบอ่านเจอ...กินบ้วยหมดแล้ว...
....PM...มาหาผมได้นะคราบบบบบบบบบ **39** **39** **39**
คุณยาย ทั้งเขิลล
ทั้งกรี๊ดด สลบ
ยิ้มไม่หุบ เลยครับ พี่ตาหวาน 41

nine_nine

**02**  น่าอิจฉาฝุดๆ   
ติดตามการบ้านของพี่ต่อไป
ขอบคุณน้อง ปป. ครับ ที่มาเยี่ยมเยียน 41

nine_nine

เห็นแล้วอยากกิน นม หนมปัง แต่ที่กินอยู่นี่คนเดียวก็ไม่หมดละ มื้อดึกไม่คร๊าพี่น้อง
โห
น้องwina
น่า อา ร่อยย จุง  41

wina

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
โห
น้องwina
น่า อา ร่อยย จุง  41
นั่งกินตั้งแต่เมื่อคืน เพิ่งหมดเมื่อตอนเย็น พุงจาแตกตาย **25** **25**

พิซซ่าใช่ไหมน่ากิน  **40**