ผู้เขียน หัวข้อ: ◡̈⃝ ep.3 - ที่คุ้นเคย กับคนเคยคุ้น  (อ่าน 1998 ครั้ง)

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
◡̈⃝ ep.3 - ที่คุ้นเคย กับคนเคยคุ้น
« เมื่อ: มกราคม 08, 2016, 04:06:55 PM »

' อยากเจอแกนะ มีเรื่องอะไรอยากพูดให้แกฟังมากมายเลย'

ห้ะ ห้ะ ห้ะะะะ ; ยูสเซอร์นี้ไม่คุ้นเลยแฮะ ไม่เคยคุยนะ
เอ้ะ แต่ทำไมอ่านแล้วนึกถึงคนคนนึงนะ ทำไมมันคุ้นจังนะ

พจ. ' ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ '
นน. ' คิดว่าจะไม่ได้เจอกันแล้ว แล้วทำไมจู่ ๆ วันนี้ถึงทักมาล่ะคะ'
พจ. ' ไม่รู้สิ่ คิดถึงแกมั้ง '

อื้ออออออออออออออออออ จะมาไม้ไหนกันนะะะ

**21** **21** **21** **21**

หิวแล้วหาข้าวกินกันเถอะ ( หนูนี่รีบตัดบทเลย )

------------------------------------------

ที่คุ้นเคย .. . กับคนเคยคุ้น

นน. ' พรุ่งนี้หนูต้องกลับบ้านนะ มีนัดกับแก๊งค์เพื่อนไปเกาะตาชัยกัน
        ดังนั้นคืนนี้ไม่ต้องกลัวหนูกินไม่เยอะหรอก '
พจ. ' กินไปเหอะ เอาให้อ้วนกว่านี้เลย '
นน. ' เดี๋ยวหนูใส่บิกินี่ไม่ได้นะ '

หลังจากกินเสร็จ พจ. ก็เรียก น้องพนักงานเคลียโต้ะ ขอเมนูหน่อยยยยย
ชี้ เอาอันนี้ อันนี้ ให้พนักงานดู หนูถามว่าพี่สั่งอะไรนะ .. ?

ไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก

**19** **19** **19**

แทแด้มมมมมมมมมมมม ~

จาาาาาาาาาาาาาาาาา ~

ถ้าหนูอ้วนนะ ใส่บิกินี่ไม่ได้นะ หนูจะโทษพี่จริม ๆ น้า :/

เกลี้ยงภายในพริบตา . ..

หนูต้องใส่บิกินี่ไม่ล่ายแน่ แงงงงงง ~

ย้ายร้านแป้ปปปปปปป

นานแล้วนะ ที่ไม่ได้เจอกัน ไม่ได้คุยกัน งั้นย้อนความทรงจำละกัน

หมดแก้ว เอ้า หมดแก้ว

**22** **22** **22**

ภาพวันก่อน ๆ เริ่มชัดขึ้น ชัดขึ้น
และค่อย ๆ เบลอ อีกครั้ง และ อีกครั้ง

อ้วกกกกกกกกกกกก . ..
หนูม่ายหวายย พี่หนูไม่หวายยยยยยย
อ้วกกกกกกกกกกกก . ..

อ้วกกกกต้อนรับการกลับมา

อย่าหายไปอีกนะ <3
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

cracker

• People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
Re: ◡̈⃝ ep.3 - ที่คุ้นเคย กับคนเคยคุ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 11:03:58 PM »
การบ้านน่ารักจังเลย   **30** **30** **30**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

น้องเป็ด

Re: ◡̈⃝ ep.3 - ที่คุ้นเคย กับคนเคยคุ้น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2016, 09:03:26 AM »
การบ้านน่ารักจังเลย   **30** **30** **30**

ขอบคุณนะค้า  **06**
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2016, 10:10:59 AM »
น่ารักเหมือนเดิม
ที่เพิ่มเติมคือ..ความอึ๋ม
อึ๋มแย้วอึ๋มอีก..อิจฉาจุง
  41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Termaraofin

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 07:47:47 PM »
การบ้านน่ารักดีครับ

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 06:59:15 PM »
การบ้านน่ารักดีครับ

เพิ่งกลับมาอ่าน
ขอบคุณนะค้าาาาาา   **02**