ผู้เขียน หัวข้อ: จาก pm สู่ความจริง : การบ้านของ เรา^^  (อ่าน 7010 ครั้ง)

ใจละมุน

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
จาก pm สู่ความจริง : การบ้านของ เรา^^
« เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 09:34:42 AM »
ไม่เคยคิดว่าจะมาส่งการบ้านกับเค้าเลย แต่จะเรียกว่าการบ้านก็ไม่ค่อยจะตรงเท่าไหร่ เราขอเรียกว่าบันทึกความทรงจำความรู้สึกดีๆที่เรามีต่อเค้าคนนี้ คนที่เรามีโอกาสได้รู้จักในพื้นที่เว็บแห่งนี้นะคะ...

30/12/58 เค้าpmมาเพื่อจะให้คำปรึกษาด้วยความรู้เฉพาะด้านที่เค้ามีจากกระทู้ที่เราตั้งขึ้นด้วยความร้อนใจ

เราไม่คิดว่าจะได้คุยกับเค้ามาถึงวันนี้
เพราะหลังความกังวลใจลดลง ก็คิดว่าคงไม่ได้คุยต่อ คิดว่าเค้าคงแสดงน้ำใจแบบนี้กับคนอื่นๆในเว็บเป็นปกติ และเราก็ไม่ได้เริ่มรู้จักกันจากกระทู้หาเพื่อนคุยหากิ๊กหาแฟนอะไรเลย
ซึ่งตอนแรกเค้าคิดว่าเราเป็นคนนึงที่มารับจ้างเที่ยวในเว็บนี้

แต่เพราะเราสัมผัสความบริสุทธิ์ใจของเค้าได้..
เรื่องราวของเรา ทั้งสุขและทุกข์
จึงถูกถ่ายทอดผ่านตัวหนังสือไปถึงเค้า วันแล้ว...วันเล่า

เราไม่คิดว่าจะได้เจอเค้าในความจริงด้วยซ้ำ เพราะเค้าได้รับรู้เรื่องของเรามามาก แม้แต่เรื่องร้ายๆในอดีต หรืออารมณ์ความรู้สึกภายในที่ซ่อนอยู่ในตัวในใจเราเอง
เราเล่า เพราะไม่คิดจะเจอเค้าแน่นอน เพราะมันก็ไม่ใช่เรื่องที่ดีนัก

วันเสาร์ที่9/1/59 เราคุยกันถึงเรื่องนึง เค้าเลยเป็นห่วง อยากจะมาเป็นเพื่อน
เราไม่คิดเลยว่าเค้าอยากจะเจอเราจริงๆ
จะว่าไป ที่ผ่านมา เราไม่รู้เลยว่าเค้าจะรู้สึกอะไรกับเรา เค้าไม่เคยแสดงออกเลย นอกจากมิตรภาพที่ดีที่มีให้เราเสมอมา

เราปฏิเสธการเจอในวันนั้น เพราะรู้สึกอายๆ ที่เค้ารู้เรื่องของเราตั้งเยอะ และไม่ได้คิดว่าเค้าตั้งใจจะนัดเจอจริงๆ

เราถามเค้าว่าทำไมถึงอยากเจอ เค้าตอบสั้นๆ "เพราะรู้สึกอยากเจอ"

วันต่อมาเราเลยนัดเค้า ตอนแรกเราก็นอยว่าเราก็อายุเยอะแล้ว ไม่ใช่เด็กสาวๆที่เค้าเคยนัดเจอนะ
ถึงจะเป็นการมาเจอกันแบบเพื่อนก็เหอะ
จนเค้าบอกให้เลิกพูดแบบนี้ให้เลิกนอยเรื่องหน้าตาตัวเองได้แล้ว
วันนั้น เราใส่เสื้อยืดพอดีตัวกับกางเกงยีนขายาว หน้าตาก็ไม่ค่อยแต่งอะไร เพราะไม่ได้คิดว่าจะเจอเค้าวันนี้

เรานัดเจอกันที่ร้านไอติม
วินาทีแรกที่เห็นเค้า เราจำได้ทันที เพราะเค้าก็หน้าคล้ายกับในรูปที่เคยส่งให้เรา เพียงแต่รูปนั้นคงถ่ายนานแล้ว
เค้าผอม ไม่สูงมาก ชอบขมวดคิ้ว แววตาใจดี^^

ก่อนมาเจอกัน เราไม่ได้คิดกับเค้าเชิงชู้สาวเลย
รู้สึกแต่ อยากคุยกับเค้าบ่อยๆ

แต่คงเป็นด้วย ความรู้สึกดีๆที่เราได้รับจากเค้าอย่างบริสุทธิ์ใจ ความใกล้ชิด และความเหงาลึกๆที่ซ่อนอยู่ในใจ
ระหว่างเดินดูขนมในห้างทำให้เรา แอบแตะมือแตะแขนเค้าแบบเนียนๆ
เราอยากสัมผัสเค้า...^^
(เค้าบอกทีหลังว่าถ้าเราไม่โดนตัวเค้าก่อนเค้าก็ไม่กล้าโดนตัวเราเหมือนกัน)

เราขอเกาะแขนเค้า เราเดินจับมือกัน เหมือนแฟนเลย^^ เราไม่มี momentแบบนี้มานานแล้ว
ความอุ่นใจที่เราโหยหามานาน...

ตอนจะกลับเราจะไปขึ้นรถเมล์แถวนั้น แต่เค้าขอไปส่งบ้าน เราก็เกรงใจ มีเถียงกันเล็กน้อย แต่เราก็ยอมตามใจเค้า เพราะจริงๆแล้วก็คือตามใจเราด้วยนั่นแหละ:)

บนรถนี่เราเป็นฝ่ายไปกอดเค้าก่อน ซบไหล่บางๆ ที่ให้ความอุ่นใจได้อย่างไม่น่าเชื่อ เค้าบอกว่าเค้าต้องพยายามหักห้ามใจมากที่จะไม่กอดเรา
เค้าบอกว่าเราน่ารักกับเค้ามาก
เค้าประทับใจ และเป็นความรู้สึกที่...วิเศษ
ตัวจริงเราน่ารักกว่าในรูปเยอะ มีเสน่ห์ ไม่แปลกใจที่ทำไมผู้ชายที่เด็กกว่าถึงมาชอบ ไม่ต้องพูดถึงอายุเลย

เค้าดูสุภาพและเกรงใจเรามาตลอด จนเค้าคงไม่ไหว
ขอกอด หอม และจูบ
จากคนที่ดูสุภาพเรียบร้อย แต่บทแสดงความรู้สึกของเค้า... ไม่ธรรมดาเลย^^

เรามีอารมณ์มากๆๆๆๆ น้ำ..เราออกมาตลอดเลย
พอใกล้จะถึงบ้าน
เราบอกให้เค้าหาที่จอดมืดๆ
เค้ากอด จูบ และหอมเรา
เค้าไซร้หูไซร้คอและหน้าอกเรานอกเสื้อ น้ำ...เรายิ่งออกมาเยอะ เราครางเพราะไม่ไหว ความอายมันหายไปตอนไหนนะ:)

เค้าลูบตรงเนินเรานอกกกน.และบอกว่ามันโหนกมากๆ เค้าเอาหน้าไปใกล้ตรงนั้นของเรา บอกว่าอยากจะ...กลิ่นมัน softๆ ไม่อยากเงยหน้าขึ้นมาเลย

เค้าบอกว่าอยากมีอะไรกับเรา
เราขอใช้ปากให้แทน แต่เค้ากลัวจะเป็นการเอาเปรียบเรา
เราบอกไม่เป็นไร

เค้างัดของเค้าออกมา มันใหญ่และยาวมาก!!!!!

เราใช้ปากเก่งพอตัว
เค้าครางแบบ...
แต่ทีนี้ด้วยขนาด ทำให้เราทำไม่เต็มที่อะ
ระหว่างนี้เค้าถลกกางเกงเราลง
บีบและตีก้นเราเบาๆ บอกว่าก้นเราน่า doggyมาก

เค้าปรับเบาะเก้าอี้ให้เอนราบ  บอกอยากเอาเข้าจริงๆ

แต่เราขอ... บอกว่าเราไม่อยากมีsexกับเค้าเพราะแค่ความอยาก รอให้ความรู้สึกเรามากพอก่อนได้มั้ย
เค้าก็ok และบอกว่าที่เค้าอยากทำกับเราเพราะเค้ารู้สึกดีกับเรานะ

เค้าถามว่าถ้าเค้าหลงเราจะทำยังไง..

สรุป ก็ไม่ได้สอดใส่ ไม่ได้ให้เค้าใช้ลิ้นหรือแม้แต่นิ้ว
เราอยากมีกับเค้าตอนที่ความรู้สึกเราพร้อมกว่านี้..
แต่ตอนนั้นเรารู้ตัวเลยว่าอารมณ์เรามาเต็ม
เค้าบอกตาเราเยิ้มมาก สีหน้าท่าทางเรา...บังคับไม่ได้เลย มันออกมาจากข้างใน
เค้าบอกอยากจะฟัดอยากจะกินเราทั้งตัว
น้ำเราไหลไม่หยุด ขยับสะโพกตลอด

เห้อ เล่าไปเราก็มีอารมณ์นะเนี่ย
ขอจบการบ้านดื้อๆนะคะ^^

ขอบคุณนะ...ที่ทำให้เรารู้สึกอุ่นใจ..วางใจ รู้สึกดีได้ขนาดนี้
ไม่ใช่ใครก็ได้ที่จะทำให้เรารู้สึกได้แบบนี้เลย...
13/1/59

ป.ล.รู้มั้ย เราดีใจนะที่เธอบอกจะไม่จ้างเที่ยวแล้วอะ จริงๆมันก็เป็นสิทธิของเธอ แต่เราก็ดีใจอะ^^
.......................................
หรือเธอจะหยุดผมไว้ตรงนี้

นี่เป็นการบ้านเล่มแรกของผม ไม่เคยตั้งกระทู้มาก่อน เป็นสมาชิกwebมานานพอสมควรครับ เข้ามาเพราะโสด เหงา อารมณ์แบบผู้ชายครับ จ้างเที่ยวบ้างอะไรบ้าง

จนได้มีโอกาสรู้จักกับเธอคนนี้เมื่อช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา ความสัมพันธ์ของเราเริ่มต้นจากความห่วงใยที่มีให้กัน เพราะเธอกังวลใจบางเรื่อง ไม่ได้เริ่มจากกระทู้จ้างต่างๆเหมือนที่ผ่านมาของผม มันจึงไม่ได้เริ่มจากรูปร่างหน้าตารูปลักษณ์ภายนอกหรือเรื่อง sex

เมื่อเรื่องที่เธอไม่สบายใจผ่านไป เรายังคุยกันทุกวัน เธอเล่าเรื่องราวต่างๆของเธอให้ผมฟัง ผมรู้สึกดีที่เธอไว้ใจผม
เธอจบจากสถาบันอันดับต้นๆของประเทศ มีงานที่ดี มีครอบครัวที่อบอุ่น ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินทอง แต่เธอยังโสด เข้ามาwebนี้เพราะเธอยากมีคนคุยด้วยที่จะพัฒนาความสัมพันธ์ไปด้วยกันได้ ช่วงที่คุยกัน เธอส่งรูปตอนอยู่บ้าน ตอนไปกับครบครัวมาให้ดู
เธอเป็นผู้หญิงที่ี ภายนอกเธอดูเรียบร้อย แต่บางมุมของเธอดู sexyมากๆ มากกว่านางแบบอาชีพซะด้วยซ้ำ
เธอหุ่นดีผิวขาว ผมแอบรู้สึกดีๆกับเธอ
ก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันเกิดขึ้นตอนไหน รู้สึกว่าอยากคุยกับเธอทุกวัน อยากเจอตัวจริงเธอ ก็พยายามขอนัดเธอทานข้าว

จนเธอยอมรับนัดผมเมื่อวานนี้ เรานัดกันที่ร้านไอศครีม swensen เธอมาถึงก่อนครับ วินาทีแรกที่ผมเห็นเธอนั่งอยู่
เธอน่ารักมาก ีกว่าในรูปมาก ทั้งที่เธอแต่งตัวธรรมดา ผิวขาว บุคลิกดี ผิวพรรณดี ดูสะอาดเรียบร้อยน่ารักมาก ผมตื่นเต้นมากไม่กล้าสบตาเธอเลย ทั้งที่ผมไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อนเวลานัดเจอสาวๆ เราสั่งไอศครีมมาทาน นั่งคุยกัน เธอเป็นกันเองกับผมมากๆ ขอบคุณมากครับในอัธยาศัยที่ดีของเธอ จากนั้นก็ทานอะไรอีกนิดหน่อย

แล้วผมก็อาสาขับรถไปส่งเธอ ช่วงที่ขับรถไปส่งเธอ ผมขออนุญาตจับมือเธอ ขอบคุณนะครับที่น่ารักกับผมมากจริงๆ ผมรู้สึกว่ายิ่งอยู่ใกล้ๆเธอ ผมยิ่งชอบเธอมาก เธอน่ารักมาก มีเสน่ห์มาก รอยยิ้มของเธอ แววตาของเธอ ทำผมหัวใจเต้นแรง ผมพยายามขับรถหลงบ้าง อ้อมบ้าง555 เหมือนไม่อยากถึงจุดหาย แต่สุดท้ายก็มาถึงหน้าหมู่บ้านเธอจนได้ อยากขอบคุณในความรู้สึกดีๆที่เธอมีให้ ประทับใจมากครับ หวังว่าเราจะมีความทรงจำที่ดีๆร่วมกันอีกนะครับ

เคยมีคนบอกว่าเล่นwebนี้ห้ามมีหัวใจ
แต่วันนี้ผมขอเล่นwebนี้ด้วยหัวใจครับ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: จาก pm สู่ความจริง : การบ้านของ เรา^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 09:43:51 AM »
อ่านการบ้านตอนแรกก็เย็นๆปนอบอุ่น..คล้ายใกล้หมดฤดูหนาว ย่างเข้าฤดูร้อน

พออ่านๆไป ยิ่งร้อนระอุ...สงสัยจะเข้าฤดูร้อนเต็มตัว

ตอนจบเย็นชุ่มฉ่ำด้วยน้ำนอง...ออ เข้าฤดูฝนแระ

เออ ทำมัยตามสภาพอากาศไม่ค่อยทันเลย

**25**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: จาก pm สู่ความจริง : การบ้านของ เรา^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 09:54:24 AM »
อ่านการบ้านแล้วอยากบอกว่า
ตั้งสติให้ดี....หายใจลึกๆ
นี้ใหญ่หลวงนัก ขอให้โชคดีมากๆครับ
ผมเอาใจช่วย
[/size][/color]
**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 09:55:29 AM »
ผมนี่..ตัดตอน..เน้นอ่าน
เฉพาะ..คำว่าเนิน..เรยครัช
 **02**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 10:53:33 AM »
ว๊าวววว.  เป็นการบ้านที่หวาน และร้อนแรงมากๆ.    **39**

ขอแสดงความยินดีครับน้อง จขกท ด้วยครับ.  ที่ได้พบคนที่ดีที่ถูกใจ.    จะว่าไปในเวปนี้ก็ยังมีมุมอะไรดีๆให้ค้นหากันอยู่นะครับ สมหวังและได้ห่างหายจากเวปไปก็หลายคนหลายคู่.  น่าอิจฉามากๆครับ 
 **06**

furious

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 11:12:47 AM »
โอ้ววววววว แอบติดเรท 18++ นิดๆ

แบบนี้สินะที่เข้าเรียกกันว่าเคมีตรงกัน  **11** **11**

ยังไงก็ยินดีกับ คุณ ใจละมุนด้วยครับ ที่ได้เจอเรื่องราวดีๆ

และก็ขอบคุณที่มาแบ่งปันเรื่องราวที่ทำให้ต่อมกระตุ้นความหื่นเริ่มทำงานนะครับ  **34** **34**

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 11:47:39 AM »
 **39** **39** **39**
 **32** **32** **32**
 **02** **02** **02**
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

ลุงแก่ แห่ระเบิด

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 12:07:16 PM »
 **22** **22**
ลุงแก่อ่านแล้วขึ้นเลย

นี่มันนิยายอิโรติกชัดๆ **39**

ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่พบเจอครับ  และรักษามันไว้ให้นานๆ

ยินดี  ยินดี

Icing

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 12:11:21 PM »
มิติใหม่ การบ้านwlg
 **25**
ปล.กระทู้นี้ท่าจะร้อน
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 01:03:44 PM »
รู้สึกเหมือนตำแหน่งสาวยอดหื่นแห่งปีจะถูกสั่นคลอน **19**

การบ้านนี้มันอัลลัยก๊านนนนนนน **05**

ทู้การบ้านหื่นๆของหนูกลายเป็นเด็กประถมไปเลย **01**
In my new Version