ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าหญิงผมยาว  (อ่าน 7295 ครั้ง)

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
Re: เจ้าหญิงผมยาว
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 18, 2016, 10:30:34 PM »
รอเจ้าหญิงตัวจริงมาแสดงตัวนะคะ 41

ไม่ทราบว่าเจ้าของการบ้านพอจะบอกใบ้ชื่อยูสให้พี่ๆลุงๆ

ได้เป็นลายแทงได้หรือเปล่า **30** **30**

*ป.ล.ถ้าไม่มาแสดงตัวหนูจะสวมรอยต่อไปนะ* **34**
555 สวมรอยเลยเหรอครับ น้องคงไม่อยากแสดงตัว ถ้าใครอยากนัดเจอน้อง pm มาถามยูสก็ได้ครับ เค้าน่ารักนิสัยดี อาจจะทำให้พี่ๆมีความสุขกับการเดท เหมือนผม
ถ้ามีใคร pm มาจะลองถามน้องเค้าดูก่อนตามมรรยาทนะครับ

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
Re: เจ้าหญิงผมยาว
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 19, 2016, 08:52:58 PM »
 **36**การได้เจอน้องเจ้าหญิงผมยาวของผม ถือว่าเป็นความโชคดีมากที่ในครั้งแรกก็เจอเธอ น้องเป็นคนดี มีน้ำใจ(และมีหัวใจ) ใสซื่อ  ใครได้อยู่ใก้ลน้องคงมีแต่ความสุข เสียดายที่ผมไม่ได้เป็นเจ้าชายในฝันของน้องฯ เป็นเพียงโนบิ โนบิตะ ที่อ่อนแอและโดนรังแกอยู่บ่อยๆ555  ดังนั้นผมขอเก็บความทรงจำดีๆนี้ไว้ตลอดไปจะไม่ลืมเลย ขอให้เจ้าหญิงผมยาวเจอแต่สิ่งดีๆนะคร๊าบบ **38**

ขอปิดกระทู้นะครับผมจะไม่เม้นต์อีกแย้ว

รักคนอ่านทุกคนจร้า **39**