ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวกับการเริ่มต้นใหม่ ทำยังไงดีคะ? T_T  (อ่าน 5927 ครั้ง)

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
Re: กลัวกับการเริ่มต้นใหม่ ทำยังไงดีคะ? T_T
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 09:03:41 PM »
เจ็บบ่อยๆ เดี๋ยวก็ชินคะ 55555
อย่าไปรอให้ผู้ชายมาจีบคะ ชิงจีบก่อน พอไม่ใช่ก็เฟสก่อน เจ็บน้อยกว่า ลองดู

Creamiry

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
Re: กลัวกับการเริ่มต้นใหม่ ทำยังไงดีคะ? T_T
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 11:19:54 PM »
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ และขออภัยด้วยที่เข้ามาตอบช้า เกือบซวยแล้วจริงๆ ที่หายไปเพราะมัวยุ่งเรื่องแจ้งความมาค่ะ!!! "หนูยังไม่ควรกระโจนเข้าไปในความสัมพันธ์ใหม่ช่วงนี้จริงๆ" คนใหม่ที่หนูบอกปฏิเสธไปวันนั้น ตอนนี้เค้าไม่ยอมค่ะ (ทั้งที่หนูเคยไปเจอแค่ครั้งเดียว เหมาว่าเราเปงแฟนเรย) อาทิตย์ที่ผ่านมาเค้าตามคุกคามหนูทุกช่องทาง จนเราเริ่มกลัว เพราะเค้ารู้จักที่พักเรา

เขาคงไม่เคยโดนปฏิเสธอ่ะ เรยมาหาเรื่องเราต่อ ว่าเปงเพราะเราเจอคนที่ดีกว่า ทั้งที่ตอนนี้หนูไม่มีอารมณ์คบใครทั้งนั้น คุยดีก้อแล้ว ด่าก้อแล้ว บล้อคทางนึงมาโผล่ทางนึง แล้วหนูก้อได้เห็นธาตุแท้จริงๆของเขาว่าไม่มีความเป็นลูกผู้ชายเรย บุญแล้วที่ยังไม่ได้คบกัน สุดท้ายหนูต้องไปลงบันทึกประจำวันไว้ที่โรงพัก นี่เปงวันแรกที่เขาไม่มาตอแยวุ่นวายแล้ว หลังจากนี้ขออยูนิ่งๆก่อนดีกว่าค่ะ อาจจะต้องไปทำบุญล้างซวยและเว้นวรรคเรื่องคนใหม่ไปอีกนาน..

**07** **07** **07**