ผู้เขียน หัวข้อ: เยสสสส สด แตกกกกกก ใน! เนื้อหากระทู้แรงนะ เรท ฉาวมาก+++ ผู้ปกครองไม่ควรอ่าน! :D  (อ่าน 5035 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ท่านPop 41 ยอมไม่ได้ แต่ 2000 ไม่เปนไร  555  **30** **30**  **30**
ท่าน pop  .4.1.  ยอมไม่ได้ แต่ 2000 ไม่เปนไร

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
กระทู้แรงงง!!! แต่น่าสนใจและมีประโยชน์ครับงั้นผมขอตอบบแบบไม่สุภาพบ้างนะ
การเยสสสส ดิบๆเพียวววๆๆ แตกใน จะใช้ในในกรณีที่อยู่กินกันสามีแลภรรรยาที่่อยู่ร่วมบ้านร่วมหอเดียวกันเท่านั้นครับ เพราะน้องที่ดูแลเขาไม่ได้อยู่กะเราตลอด24ชม. แม้น้องจะสัญญาสาบานยังไงก็แค่คำลวงใว้เสแสร้งหลอกให้ตายใจ   เราไม่มีทางจะรู้ไดัเลยว่าน้องของเราเมื่อกี้นี้ จะไปเป็นน้องของคนอื่นๆอีกพรุ่งนี้ครับ คือไม่สามารถ ไว้ใจ วางใจ เชื่อถืออะไรได้ทั้งสิ้นทั้งปวงครับ  หนุ่มสาวยุคโซเชี่ยลนี้ แค่คุยในมือถือน้องบางคน เงี...จัดๆก็ไปให้เยสสฟรีๆแล้วครับ
มีเรื่องเล่าของรุ่นพี่ผม แกดูแลน้องคนหนึ่งอย่างดีเช่าหอให้ตามเฝ้าทุกวัน แต่พอเผลอน้องนั้นก็แล่นไปให้ชายอื่นๆ "เยสสสฟรีๆๆอยู่บ่อยๆแถมยังไม่ใส่ถุงด้วยบางครั้ง" ครับ คือประมาณว่าน้องสามารถไปให้ใครก็ได้ที่ถูกใจเยสสฟรีๆได้ทุกที่ทุกเวลาครับ จนรุ่นพี่ผมเครียดไปตรวจโรคเอดส์ทุก3เดือน ป่านนี้ไม่รู้รุ่นพี่ผมยังโง่รับดูแลต่อหรือเปล่า

ปัจจุบันสถานการโรคเอดส์อันตรายมากๆต้องระวังให้ดีที่สุดครับ
As soon be sure your sin find you out !!!

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
(แอท) คุณ ENCELADUS - ขอบคุณที่มาร่วมตอบค่ะ ยังสุภาพอยู่มากทีเดียว ^^

จริงค่ะ ไม่ใช่แค่เอดส์อย่างเดียวนะคะ โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์อื่น ๆ อีกมากมาย นี่ยังไม่พูดถึงกรณี...มารหัวขน!  เกิดพลาดมา ต้องไปเอาออก บาปหนักไปอีก  **25** เพราะน้องบางคนไม่อยากกินยาคุม กลัวผลข้างเคียงโน่นนี่  แต่ไม่กลัวท้อง ไม่กลัวโรค ก็แปลกดี

เยสสสสแบบสด มันส์ ฟิน ซ่าน ได้อารมณ์เยสสส  ใคร ๆ ก็ชอบเนอะ แต่ก็ต้องมาคอยลุ้น คอยเช็คทุก 3 เดือน...รอด...ไม่รอด...รอด...ไม่รอด  **11** ขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลแต่ละคู่แล้วทีนี้ :)
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ก็อยากตอบมั่งนะ กระทู้นี้ แรงส์ดีจัง แต่ว่าขาดประสบการณ์อะนะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ก็อยากตอบมั่งนะ กระทู้นี้ แรงส์ดีจัง แต่ว่าขาดประสบการณ์อะนะ
ท่านฝึกตอบคำถามแบบนักการเมืองตั้งแต่เมื่อไหร่
แบบว่า ไม่จำเป็นต้องจริงแต่ต้องี
 **30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ไม่มีปิ่นโตค่ะ แต่อยากแชร์มุมของตัวเอง

ปกติจะต้องให้พี่ใส่ถุงทุกครั้งค่ะ ไม่มีวันยอมไม่ใส่เด็ดขาด
แต่เข้าใจความรู้สึกพี่ ว่าใส่ถุงน่ะ มันเสร็จยาก
เวลาสด ได้อารมณ์กว่า

จ๋องก็เลยใช้วิชา "ดู.ดปลิดวิญญาณ" เข้าช่วย
แต่ต้องสำรวจตัวเองก่อน ว่าปากไม่มีแผลใดๆ

สบายตัวพี่ สบายใจจ๋อง
 **32**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

เจอมาเยอะ

ท่านฝึกตอบคำถามแบบนักการเมืองตั้งแต่เมื่อไหร่
แบบว่า ไม่จำเป็นต้องจริงแต่ต้องี
 **30** **30** **30**

ก็น่านน่ะเซ่ ขาดประสบการณ์...จริงหราาาาาา มองบนแรง ๆ 555 **34**

(แอท) น้องจ๋องกระปิ๋ม - ดีมากเลยค่ะ เซฟตัวเองแบบนั้นถูกต้องแล้วค่ะ :)

furious

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
เอาที่สบายใจเลยครับ ชีวิตใครชีวิตมัน  แต่ถ้าเป็นผมผมเลือกป้องกันทุกครั้งดีกว่าครับ

ไม่อยากจะนั่งกังวลตอนรอฟังผลเลือด 

ไม่อยากปล่อยให้อีกฝ่ายท้องโดยที่ไม่ได้ตั้งใจ 

ไม่อยากติดโรคอื่นๆ เช่นเชื้อรา เริม หูดทั้งหลาย หนองใน ซิฟิลิส

และไม่อยากทำให้คนที่เรารักติดโรคจากเราครับ

ปล. เดี๋ยวนี้เค้ามีถุงแบบ 0.01 แล้วนะ บางมากๆ ลองซื้อมาใช้กันดูครับ 

เจอมาเยอะ

(แอท) คุณ Jetfire - ขอบคุณที่เข้ามาตอบอีกรอบค่ะ ท่าทางจะเป็นตัวจริงเสียงจริงแห่งการดูแลยาว ยสตน แทงสด เลียจริง! อิอิ ขอแซวโหน่ย  **34**

เห็นด้วยมาก ๆ ว่าส่วนใหญ่พี่ที่ยอมจ่ายรายเดือน ดูแลก็เพราะอยากได้ฟีลลิ่งสด ๆ กันอยู่แล้ว ไม่งั้นไปลงอ่าง นัด SL สบายใจกว่า ประหยัดกว่าด้วย ถูกต้อง

จูงมือกันไปตรวจเลือดเท่านั้นที่ต้องทำ แล้วก็เซฟตัวเอง เซฟให้กันด้วย ดีที่สุดโนะ **36**

ก็บอกแล้วถ้าสายดูแลยาวของแท้เนี่ย อมพระปรางค์มาพูดก็ไม่เชื่อว่าไม่เยสสด อดได้เรอะ ลงทุนก็แพง  **11**

furious

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
ถึงจะรับเลี้ยงดู  แต่ก็ยังไม่ใช่คนที่อยู่ด้วยกันตลอดเวลาอยู่ดี   

จะมั่นใจได้อย่างไรว่าน้องๆที่ท่าน support อยู่ไม่มีความเสี่ยง......

เรื่องแบบนี้  ขึ้นอยู่กับแนวความคิดของแต่ละบุคคลครับ 

แถมสถานะของคนแต่ละคนก็แตกต่างกัน  คงจะไปบอกให้คนนั้นทำอย่างนั้น คนนี้ทำแบบนี้ไม่ได้......

ถ้าโชคดีไม่เป็นอะไร  มีความสุขดีก็ทำอย่างที่ใจอยากทำครับ 

แต่ถ้าโชคร้ายนิดหน่อยก็ติดเริม ติดหนองในก็รักษากันไป

แต่ถ้าโชคร้ายมากๆๆ เกิดติด HIV ขึ้นมา ชีวิตนี้ท่านก็คงอยู่กับมันไปตลอดครับ

ชีวิตคนเรามีชีวิตเดียวจะใช้ชีวิตยังไง ก็ขึ้นอยู่กับแต่ละคนแหละครับ 

ใช้ชีวิตแบบประมาทก็ความเสี่ยงเยอะหน่อย ถ้าแบกรับความเสี่ยงและยอมรับผลที่ตามมาได้ก็ทำไปเลยครับ