ผู้เขียน หัวข้อ: ยูเซอทีใช้ชื่อ ลุงแก่ของก่อนนะ คือแก่มีปัญหาทางระบบประสาทหรือเปล่าค่ะ หรือว่า แก่โดนสาวประเภท2รุมขืม  (อ่าน 3694 ครั้ง)

Nahathai 642

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 34
 **01**
ยูเซอทีใช้ชื่อ ลุงแก่ของก่อนนะ คือแก่มีปัญหาทางระบบประสาทหรือเปล่าค่ะ หรือว่า แก่โดนสาวประเภท2รุมขืมข่นมาถึงได้ จงเกลียดจงชั่งสาวประเภท2หนัก ไอ้คนหนึ่งก็เดือดร้อนขะตายอยู่แล้ว แต่อีกคนมาโพสคอมเมนต์ซ้ำเติม เพศชองเค้าให้เค้ารู้สึกเสียความรู้สึกมากขึ้นไปใหญ่ ไอ้รำพังเกิดมาในสภาพที่ไม่สมบูรณ์ยี้มันก็ใช้ชีวิตยากอยู่แล้วนะค่ะ แล้วยังจะมาซ้ำเติมอีกหรอค่ะ เลือกเกิดได้ นู๋ก็ไม่ได้เกินมาอยู่ในสภาพครึ่งๆกลางๆยังนี้หรอกค่ะ หรือถ้ามีเงินมีครอบครัวมีพ่อมีแม่พร้อมก็คงทำตามความตั้งใจของตัวเองให้มันสมบูญเป็นผู้ญิงเต็มตัวแล้วแหละค่ะ นี้ตัวคนเดียวทำงานส่งตัวเองเรียน ไม่มีใคร ทั้งชีวิตตัวคนเดียวหาเช้ากินค่ำ ไม่ได้มีมรดกตกทอดนะค่ะหาเองทั้งหมด** ขอความกรุณาอย่าซ้ำเติมกันเลยค่ะ คุณอาจจะมองว่าเป็นคำพูดสนุกๆขำๆ แต่คุณไม่เป็นฉันไม่รู้หรอกว่ามันเหมือนโดนมีดกรีดที่หัวใจ ถึงต่อให้ทำเป็นผู้หญิงสมบูญแล้วก็เหอะยังไงก็ขึ้นชื่อว่านาย มันก็ยังรู้สึกเป็นตราบากของชีวิตอยู่ดี คุณเกิดมาเป็นชายจิง หญิงแท้ คุณคงไม่เค้าใจความรู้สึกแบบนี้หรอกค่ะ ;(
(ระวังมันจะย้อนเข้าหา

BaBeer

• People Like This 82
55555555เอ้าๆๆๆว่ากันไปตามนั้นครับผมโดนรุมข่มขืนก็โดนรุม  บอกว่าใครมีปัญหาระบบประสาท ก็ไม่รู้น่ะว่าใครที่มี
เรียกตัวเองได้ว่าสาวสอง

ไอ้ทิดตัดหำยัง55555555555555 41
หาน้องนัดประจำย่านรังสิต องค์รักษ์ บ้านนา นครนายก
หรือระแวกใกล้เคียง ทุกอย่างขอเป็นความลับของคนสองคน

• *
 ดูท่าทางมันคงจะไปพาดบนหัวคุณลุงนะคะรู้สึกจะเดือดร้อนมากๆเลย

BaBeer

หาน้องนัดประจำย่านรังสิต องค์รักษ์ บ้านนา นครนายก
หรือระแวกใกล้เคียง ทุกอย่างขอเป็นความลับของคนสองคน

ลุงแก่ แห่ระเบิด

• People Like This 71
ไม่เกี่ยวกับลุงแก่  แห่ระเบิด
เอ้า วิ่งๆ **10**

BaBeer

Katy

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
บางทีก็เป็นเรื่องของมารยาทค่ะ 
เป็นกำลังใจให้คุณเจ้าของกระทู้นะ

• *
บางทีก็เป็นเรื่องของมารยาทค่ะ 
เป็นกำลังใจให้คุณเจ้าของกระทู้นะ

ขอบคุณนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

BaBeer

คำว่ามารยาท มันใช้ได้กับแค่คนบางคน  ลองไปไล่อ่านดูน่ะ  แค่คำว่า ผมไม่บริโภคกระเทยขอผ่าน  แค่ประโยคนี้แค่นี้แระ
กระเทยเล่นกระจายเลยเดี๋ยวหาว่าโดนกระเทยข่มขืนบ้างอะไรบ้างเป็นโรคประสาทบ้าง  แต่ก็เอาเหอะเอาเป็นว่าผมใช้ประโยคผิดคนผิดที่ผิดทางไป  จริงๆแล้วคำว่ากระเทยนี่ก็ไม่ได้แย่กันไปซ่ะทุกๆคนน่ะ  ผมเคยไปทำงานที่อัลคาซ่าพัทยา กระเทยน่ารักนิสัยดีๆก็หลายคนน่ะ  อาจเป็นเพราะเค้านิสัยดีมั้งเลยได้งานดีๆทำ ไม่ได้เร่ร่อนเป็นสัมพเวสีเหมือนกระเทยอื่นๆ

เอาเป็นว่าไม่ว่าใครจะมองยังงัยก็ช่างน่ะ เอาที่สบายใจแระกันไม่อยากต่อความยาวสาวความยืด
จบข่าว

อ้อลืมไปการที่ไปสมัครใหม่ใช้ยูสเซอร์ใหม่ๆมาเม้นก็ว่าก็ว่าน่ะโกหกคนอื่นได้แต่ตัวเองโกหกไม่ได้หรอกน้ะ
เอ้าๆๆๆไม่ว่ากันจะทำอะไรก็ทำ **38**

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ปกติ อ่านเจอกระทู้สาวประเภทสอง ผมก็จะผ่านเลยไป เขาก็คงมีตลาดเฉพาะทางของเขา

ส่วนการที่เราไปเม้นอะไรเค้า แล้วเค้าตอบกลับ ก็ปกติของฟิสิกส์ แรงกระทำกับแรงต้าน แต่ในเว็บนี้ แรงต้านอาจจะมากกว่าฟิสิกส์ เพราะมีอารมณ์มาเกี่ยวข้อง

ทางที่ดีก็ต่างคนต่างอยู่ แต่ถ้าเผลอเข้าไปในดินแดนของเขา ก็ต้องยอมรับปฏิกิริยา

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=188270.0

กระทู้นี้ก็รู่ว่า ไม่ค่อยยอมรับปฏิกิริยาเท่าไร

ไม่ได้ว่ากันครับ แค่ออกความเห็น