ผู้เขียน หัวข้อ: สภากาแฟ (จัดอีกจนได้) รวมสองเว็บ โอ้วว้าว  (อ่าน 5829 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
สภากาแฟ (จัดอีกจนได้) รวมสองเว็บ โอ้วว้าว
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 11:11:35 PM »
สืบเนื่องจากเมื่อเดือนมกราคม ได้มีความพยายามจะจัดสภากาแฟขึ้นอีกครั้ง หากแต่ทีมงานยังไม่สามารถสรุปกันได้ว่าจะเลือกวันไหน และสถานที่ใด จึงได้เลื่อนงานออกไปก่อน

แต่แล้วก็ได้รับการสอบถามทางหลังไมค์จากน้องๆ ที่เหยียบเรือสองแคม เอ๊ย.. ที่เล่นสองเว็บอยู่ ว่าเมื่อไรจะจัด จะได้ชวนน้องๆ เว็บโน้น ซึ่งผมได้รับกิตติศัพท์มาว่าแจ่มๆ ทั้งนั้น ให้มาร่วมงานกันด้วย

จึงขอเข้าเรื่องเลย

จัดสภากาแฟ ครั้งที่ 1/59 (คือนับครั้งไม่ไหวแล้ว ว่านี่ที่เท่าไหร่ตั้งแต่เริ่มจัดมา)

วันพุธที่ 24 กุมภาพันธ์ 2559 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป

ณ ร้านสวีทคาเฟ่ อารีย์ซอย 1

กติกา

พี่ชายที่มาร่วมงานช่วยกันแชร์ค่าใช้จ่าย ใครมีธุระต้องกลับก่อน กรุณาฝากตังไว้ที่ทีมงาน (ไม่รู้ใคร) ก่อนกลับด้วย
น้องสาวที่มาร่วมงาน ไม่มีค่าใช้จ่าย และไม่มีค่ารถ ค่าขนม หรือของขวัญให้แต่ประการใด (ยกเว้นมีพี่ใจดีจะสปอนเซอร์เป็นรายบุคคล)

ลักษณะงาน เหมือนสภากาแฟทุกๆ ครั้ง

รบกวนท่านที่สะดวกไปร่วมงานแจ้งชื่อไว้ที่กระทู้นี้เลย หรือพีเอ็มแจ้งมาหลังไมค์ถ้าไม่ต้องการเปิดเผยหน้าเว็บครับ

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: สภากาแฟ (จัดอีกจนได้) รวมสองเว็บ โอ้วว้าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 12:49:54 PM »
มจ.&ลน. มาลงชื่อค้าบบ 41
In my new Version

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
Re: สภากาแฟ (จัดอีกจนได้) รวมสองเว็บ โอ้วว้าว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 08:52:46 PM »
มาช่วยดันงับบ  41

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 10:15:30 AM »
โซแอบไปดูรีวิวร้านมา พี่แน่ใจนะคะว่าร้านนี้อร่อย คือมีคนไม่ประทับใจพอสมควรเลย
ปล.1 คิดว่าจะไปนะแต่คงไม่นาน คือถ้าไปคือเห็นล่ะ ไม่หลงทางซะก่อนคงเจอ 555
ปล.2 มีใครพอจะให้ไลน์โซไว้ถามมางได้บ้างมั๊ย โซบ้านนองนะ รถไฟฟ้านั่งได้แค่มีผ่านรึป่าวคะ

Sososoy

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 10:25:45 AM »
โซแอบไปดูรีวิวร้านมา พี่แน่ใจนะคะว่าร้านนี้อร่อย คือมีคนไม่ประทับใจพอสมควรเลย
ปล.1 คิดว่าจะไปนะแต่คงไม่นาน คือถ้าไปคือเห็นล่ะ ไม่หลงทางซะก่อนคงเจอ 555
ปล.2 มีใครพอจะให้ไลน์โซไว้ถามมางได้บ้างมั๊ย โซบ้านนองนะ รถไฟฟ้านั่งได้แค่มีผ่านรึป่าวคะ
จะว่าบ้านนอก พิมพ์บ้านนองเฉย

Nu_ManJu

• *
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 10:57:04 AM »
แมนจูเคยไปมา อาหารกับน้ำก็อร่อยใช้ได้นะคะ
หรือเพราะแมนจูลิ้นจรเข้กินอะไรก็อร่อย **40**
สำหรับการเดินทาง รถไฟฟ้าสะดวกสุดค่ะ
ลงสถานีอารีย์ ร้านอยู่หลังปั๊มเชล ถ้ามองจากบนสถานี
ก็จะเห็นป้ายร้านแล้วค่ะ **24**

Sososoy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 11:21:26 AM »
ขอบคุณค่า งั้นไม่น่ามีปัญหา เรื่องเดินทางแล้ว เหลือแต่โซนัดกับเพื่อนหวังว่านางจะว่างตรงกัน โซเบี้ยวนัดนางมาหลายครั้งแล้ว555 ที่ร้านน่าจะมีสาวสวยหลายคน  โซขอพาเพื่อนไปด้วย เผื่อเพื่อนโซจะเกิดปิ๊งปั๊งกะใครบ้าง ให้นางมีเมียไปซะที่โซจะได้เลิกเป็นเพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อ **30**

ปล.1ขอใช้พื้นที่ขายเพื่อนแป๊บนะคะ เพศชาย เป็นคุณสุภาพมากค่ะ ถ้าเอามาเทียบกับโซ โซก็กลายเป็นซะนีเถื่อน **30**  ตัวสูง ผิวชาว หน้าออกจีนๆค่ะ มีการศึกษา งานการก็โอเค ค่ะ  สถานะโสด แต่ไม่ซิงค่ะ สนใจไปดูตัวค่ะ โซจะล่อลวงนางไปที่ร้านให้ได้
ปล.2 ค่าใช้จ่างของโซกะเพื่อนขอออกเองค่ะ เราจะไม่เอาเปรียบกันค่ะ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 10:34:33 PM »
กระทู้นี้ดูเหมือนเงียบๆ จะแป๊กไหม

ไม่ต้องกลัวครับ มีน้องๆพี่ๆ มากันแน่นอน ไม่ออกสื่อ

Nu_ManJu

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 12:20:59 PM »
ดันๆๆๆๆ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 02:23:27 PM »
     ลงชื่อครับ เดี๋ยวใกล้ๆ จะลองดูว่ามีใครที่น่าจะชวนไปให้พี่ๆ ตื่นเต้นกันได้บ้างนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา