ผู้เขียน หัวข้อ: ล่องเรือไหว้พระรอบเกาะเกร็ด ครั้งที่ 2 มาชวนเพื่อนๆอีกแล้ว  (อ่าน 1077 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
สืบเนื่องจากเมื่อครั้งที่แล้วที่ไปมา ชีวิตเริ่มดีขึ้น ปีนี้ผมชงด้วย เลยว่าจะไปอีกรอบในวันเสาร์ที่ 13 นี้เวลา 10.30 น. เหมือนเดิมครับ มาชวนเพื่อนๆน้องๆที่สนใจอยากไปทำบุญไหว้พระกัน ใครสนใจที่จะไป PM มาถามไอดีไลน์นะครับ กระทู้นี้จะปิดตัวลงในวัุกร์ที่ 12 เวลา 17.00 น. ขอบคุณครับ

เผื่อเวลาด้วยนะครับ ครั้งที่แล้วเสร็จเอา 4 โมงกว่าเกือบ 5 โมงเย็น ครั้งนี้คาดว่าน่าจะเร็วกว่าเดิม แต่เผื่อเวลาไว้หน่อยก็ดีครับ เริ่มต้นที่วัดใหญ่สว่างอารมณ์ ซอยท่าอิฐ นนทบุรีนะครับ  **36**
A Whiter Shade of Pale

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
อนุโมทนาครับ.  ผมก็เพิ่งไปมาเหมือนกัน. ไหว่พระ.  ขี่จักรยานรอบเกาะ   **06**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณนะครับ
A Whiter Shade of Pale