ผู้เขียน หัวข้อ: ช้วยอ่านการบ้านและตอบให้ผมด้วยครับ  (อ่าน 11106 ครั้ง)

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
ช้วยอ่านการบ้านและตอบให้ผมด้วยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 02:43:26 AM »
สวัสดีครับ ผมเล่นเวปมานานไม่เคยส่งการบ้านซักครั้ง เคยโดนหลอกเงินไปเยอะไม่เล่าโชว์โง่ให้ใครฟัง! เคยค้นพบช้างเผือกก็ไม่บอกใคร แต่วันนี้จนปัญญาครับ การบ้านผมไม่เหมือนคนอื่นครับเป็นการบ้านที่ผมหาคำตอบไม่ได้ รบกวน พี่ น้า น้องทุกท่านช้วยผมหาคำตอบด้วยครับ **26**
ผมอาสาดูแลน้องคนหนึ่งมาปีกว่าๆแล้วครับ น้องทำหน้าที่ของน้องได้ดีมากส่วนผมทำตามสัญญาและข้อตกลงเรื่องเงินได้ครบถ้วน ผมคบน้องเหมือนแฟนตัวจริงๆดูแลเทคแคร์อย่างดีประดุจคนรักเพราะผมโสดจึงมีเวลาให้น้องเยอะ แต่ทว่าระหว่างปีกว่าที่คบกันนั้นผมพิสูจน์ได้คาหนังคาเขาว่าน้องชอบไปเสพสังวาสกะชายอื่นหลายครั้งและไม่ซ้ำคนด้วยครับ คือไปนอนฟรีๆนะไม่ใช่ไปรับงานแรงหรือคบซ้อน ประมาณว่าถ้าน้องถูกใจใคร?ก็นอนกะเขาได้ทันทีทุกที่ทุกเวลา และถ้าครั้งไหนที่ถูกจับได้น้องก็จะขอโทษ ร้องไห้ สำนึกผิดและสัญญาว่าจะไม่ทำอีกแล้วค่ะ แล้วผมก็ให้อภัยเธอทุกครั้ง ผมดูแลน้องดียิ่งกว่าเดิมอีกครับเพราะคิดว่าผมคงดูแลไม่ดีพอมั้ง? แต่พอเวลาผ่านไปไม่กี่เดือนน้องก็ไปเสพสังวาสกะชายอื่นฟรีๆอีกหลายครั้ง คราวนี้น้องไม่แอบไปแล้วครับแต่น้องจงใจไปแบบต่อหน้าผมเลยคือ พอผมไปหาเธอเห็นผมแล้วก็คุยกันจากนั้นก็รีบหนีขึ้นรถไปเลยคือน้องต้องรีบไปเดี๋ยวผิดนัดสังวาสกะคนอื่น พอวันถัดมาน้องทำตัวเหมือนปรกติ “พี่มโนไปเองเปล่าคะ” พอถามน้องตอบ “พี่อย่าพูดถึงสิคะ”พร้อมทำสีหน้าออดอ้อน หรือผมบอกจะเลิกคบกัน น้องก็จะสัญญาว่า “ก็จะไม่ทำอีกแล้วคะ” คือผมห้ามพูดในสิ่งที่เธอทำผิดครับถ้าพูดถึงจะโกรธ แล้วผมก็ให้อภัยเธออีก ผมคิดว่าตัวผมคงดูแลไม่ดีเพียงพออีกแล้วมั้ง คราวนี้เลยซื้อโทรศัพท์มือถือสามหมื่นบาทให้และดูแลเพิ่มอีกสองหมื่นบาท(ให้ในหนึ่งเดือน) เชื่อเถอะครับเธอเอามือถือผมถ่ายรูปน่ารักน่ารัดคุยกะชู้กะกิ๊กแล้วยังบล็อคเบอร์โทรผมเพื่อไม่ให้โทรเข้าไปขัดจังหวะเวลาเธอกำลังมันส์กะชู้ หลายครั้งที่ผมบอกจะเลิกคบแต่น้องก็ทำดีจนเชื่อว่าน่าจะกลับตัวใหม่ได้จริงผมเองก็โง่งมทนต่อไป และแล้วล่าสุดน้องก็ไปนอนกะชายอื่นอีกแล้วครับท่าน ทั้งๆที่ในวันนั้น ณ.เวลานั้นที่เธอกำลังอยู่กะชู้ ผมบอกเธอดีๆว่าจะไปหาน้องแต่เธอก็จะไปสังวาสให้ได้โดยไม่สนใจคำขอร้องผม  เหมือนเดิมครับวันถัดมาทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น “ชิวชิวค่า” โทรเรียกให้ผมพาไปเที่ยว แต่ครั้งนี้ที่ 6-7 ที่ผมจับได้และพิสูจน์ได้ด้วยครับและครั้งล่าสุดนี้ผมสุดที่จะทนทานและเสียใจไปมากกว่านี้อีกแล้ว และคิดว่าวันถัดมาผมจะไปหาไปคุยกะเธอครับ วันนั้นเธอโทรหาผมอยู่3-4 ชม.แต่ตอนนั้นผมติดธุระอยู่จึงไม่ได้รับสาย 
เซอไพสส!!! เธอบุกมาถึงบ้านผม มากดกริ่งยามวิกาล!!จนคนแก่อายุ80ตกใจต้องออกมาดู (ตั้งแต่รู้จักกันปีกว่าเธอไม่เคยมาบ้านผม) ผมไม่ได้หายตัวหรือขาดการติดต่อกับน้องไปนานเป็นวันๆนะ ผมแค่ไม่ได้รับโทรน้อง3-4ชม.เท่านั้นเธอก็บุกมาตามถึงบ้านผมครับ เธอมาร้องไห้ สำนึกผิด ขอโทษ สัญญา บลา บลา บลา เหมือนทุกๆครั้ง เธอต้องการให้ผมกลับไปดูแลรักเธอเหมือนเดิมครับ!!! คนแบบไหน?ตัวเองไปสนุกสนานสำเริงสำราญกะชายอื่นบ่อยๆและจะมาให้แฟนกลับมารักและดูแลเหมือนๆเดิม
ทุกๆท่านครับ ผมขอให้น้าๆผู้มีประสบการณ์ช้วยแนะแนวทางให้ผมครับ ผมจะทำไงต่อไป ผมเครียดมากจนไปพบจิตแพทย์กินทุกคืน
 **09**
As soon be sure your sin find you out !!!

impress

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: ช้วยอ่านการบ้านและตอบให้ผมด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 06:06:18 AM »
ไม่อยากจะบอกว่าคุณน่ะหลงหัวปักหัวปำ และไม่เข้าใจโลกบ้างเลย
แล้วก็มาเจ็บเอง แบบนี้มันไม่ไม่ทางที่คุณจะได้อย่างที่ต้องการ
เอาแบบนี้ ลองเองค่าเลี้ยงดูที่คุณจ่ายไป บวกกับเงินเพิ่มพิเศษรวมกันดู ผมว่าหลายแสนแล้ว
คุณมีโอกาสหาน้องที่เขาพอเพียงกับคุณ ได้อีกมาก

โลกสวยไปครับ
ขอโทษที่คุยตรงๆ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ช้วยอ่านการบ้านและตอบให้ผมด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 06:40:54 AM »
ถ้าพี่ยังรัก ยังชอบน้องเค้าอยู่ ก็ดูแลน้องเค้าต่อไปจนกว่าพี่จะถึงจุดทนไม่ไหวแล้วกันครับ

เรื่องแบบนี้คนวงนอกตัดสินใจแทนได้แต่เราไม่รุ้รายละเอียดลึกกว่านั้น...

น้องเค้าอาจมี sex ที่ดีกับพี่_พี่ถึงยังชอบน้อง/แต่น้องอาจเบื่อมี sex. กับพี่ ถึงไปมีกับคนอื่น
น้องเค้าอาจออดอ้อนพี่_พี่ถึงยังชอบน้อง/แต่น้องรุ้สึกอึดอัดที่ต้องมาเอาใจ ถึงไปกับคนอื่น
น้องเค้าอาจสวยน่ารัก_พี่ถึงชอบน้อง/แต่น้องเค้ายังต้องพึ่งพี่ ถึงไปกับคนอื่นแล้วกลับมา

ไม่รุ้อ่ะครับ...เดาไปเรื่อย

รุ้แค่ เงิน เป็นส่วนนึงในการแสดงออกถึงความเอาใจใส่/ห่วงใย แต่ก็แค่ส่วนนึง
ความสัมพันธ์ของคนสองคนต้องการอะไรมากกว่านั้นเยอะ...

เรารักเค้า...เค้าไม่รักเรา เราหลงเค้า...เค้าไม่หลงเรา

.

เนอะ

**38**

Amarone

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 165
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 08:10:55 AM »
การกระทำของน้องตามที่เล่ามา  ครั้งเดียวก็พอแล้วครับ
ทำไมถึงยอมให้มีครั้งต่อๆมา  คุณต้องถามใจตัวเองแล้วหล่ะว่าเพราะอะไร

การที่คุณเพิ่มเงินและให้สิ่งของมากขึ้น ทั้งที่รู้ว่าน้องไม่ได้ทำนอกใจเพราะเงิน
อาจทำให้น้องเรียนรู้อะไรบางอย่างที่ไม่น่าจะดีสำหรับคุณ

และถ้าคุณยังยอมรับการกระทำของน้องได้ แนะนำว่าลองชวนน้อง threesome ดูครับ **25**
อาจเป็นทางออกที่win winก็ได้

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 08:24:20 AM »
พี่จับได้ทุกครั้งว่าเค้า
ไปมีไรกะคนอื่น เค้าต้องการ
แสดงให้พี่รุ้รึป่าว ว่าอยากไปจากพี่
ถึงได้แสดงออกถึงความwantคนอื่น
ขนาดนั้น เงินผช.คนอื่นก็คงให้ได้
แต่เหมือนพี่แสดงความ need เค้ามาก
เค้าเรยไม่ไป ก็ทำตัวแรงทีไร
ได้ของเพิ่มทุกที ใช้ชีวิตน่ากัวมาก
ดีไม่ดีเอาตังไปเลี้ยงผช.อีก
ไม่แปกใจเรย..ที่พี่ไปพบ"จิตแพทย์"
ผช.ใส่ถุงก็ป้องกันโรคได้ แต่ผญ.ละ
ไปมั่วขนาดนั้น...เสี่ยงไปไหม??
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 08:35:42 AM »
มันเป็นธรรมดาสำหรับคู่ที่คบกันอย่างพวกเราครับท่าน ผมเห็นท่านอยู่ในนี้มาก็นานพอๆ กับผม สิ่งที่พวกเราโดนมาก็คงเหมือนๆ กันเลยครับ

และมันก็เป็นธรรมดา ที่เราคบน้องมาพักหนึ่งแล้ว เราก็ย่อมหลงรักหัวปักหัวปำ ส่วนน้องเค้าก็ได้เงินจากเราจนเคยตัว มีเงินใช้จ่ายกินเที่ยวไม่ขัดสน

จึงเป็นธรรมดาที่เราจะให้อภัยน้องเค้าอยู่เสมอๆ เพราะว่าเรารักเราหลง เราคิดว่าถ้าเราทิ้งเค้าตอนนี้เค้าจะเอาอะไรกิน เรามีความห่วงใยเอื้ออาทรกับน้องเค้าด้วย

เราก็เลยคิดเข้าข้างน้อง ไม่ว่าเค้าจะทำอะไรผิด เพียงเค้าอ้างโน่นนี่นั่น มานิดๆ หน่อยๆ เราก็พร้อมจะเชิ่อ

และก็เป็นธรรมดาอีกเช่นกัน ที่เมื่อน้องคิดว่าคราวนี้คุณคงทิ้งเธอแน่แล้ว เลยรีบแจ้นมาออดอ้อนขอโทษ เพราะกลัวขาดรายได้ก้อนโต

ประทานโทษนะทุกท่าน ทำงานอะไรจะได้เงินมากเท่านี้ เด็กจบ ป. ตรี ยังได้ไม่ถึงครึ่งค่อนที่น้องๆ ได้กัน

ทีนี้ท่านจะทำยังไงดี

อย่างที่ slow บอกไว้ คือไม่ว่าใครจะแนะนำอะไร ในที่สุด คุณก็จะตัดสินใจเอง บางคนบอกว่า ถ้าเป็นแบบนี้ "ทิ้งตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว"

จะบอกให้ ต้องลองเคยเจอกับตัวเอง เจอกี่ครั้งกี่ครั้ง ก็ยังไม่ทิ้ง ยอมทนเป็นไอ้โง่ เพราะรักเพราะสงสารด้วยเหตุผลที่กล่าวมาแล้ว

ผมเองคิดว่ามันขึ้นกับบุญกรรม เราคงมีกรรมที่ต้องชดใช้ให้เค้า และต้องทนไปจนกว่ากรรมนั้นจะหมด และน้องเค้าอิ่มและเพียงพอจากเรา และทิ้งเราไปเอง

เพราะสำหรับคนที่ผมมีใจให้ ผมต้องทนจนเขาทิ้งไปเอง แทบทั้งนั้น

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 09:51:01 AM »
อ่านแล้วคิดว่า
1) น้องเขาติดการมีเ.ซ.ก. กับ ผช เปลี่ยนหน้าไปมา (เหมือนที่พี่ๆในนี้เป็นกัน แต่น้องเขาเป็น ผญ และท่านก็ทุกข์เหมือนที่แม่บ้านจับได้ว่าสามีไปซุกซนมา ประมาณนั้น ) อันนี้แก้ยาก และที่ท่านจะเปลี่ยนน้องเขาโดนการให้ของเพิ่มให้เงินเพิ่ม ก็เหมือนการที่แม่บ้านจะเปลี่ยนสามีเจ้าชู้โดนการให้งบใช้ส่วนตัวเพิ่มขึ้น ให้สามีแต่งตัวมีฟอร์นิเจอร์เพิ่มขึ้นมันไม่แก้ปัญหาครับ

2) ท่านติดน้องเขา(เพราะอะไรท่านต้องหาคำตอบเอง) คือยังทิ้งไม่ลง อาจสงสารว่าน้องจะเป็นอย่างไรถ้าท่านทิ้งไปแล้ว

ทางเลือกก็มีว่า
     3) แก้ข้อ1 โดยท่านเลือกได้ว่าจะ
     3.1) แก้ที่น้องให้เปลี่ยนนิสัย( ผมจนปัญญาแนะนำว่าจะทำได้อย่างไร ) หรือ
     3.2) แก้ที่ท่าน ให้ทำใจรับนิสัยน้องให้ได้ ( ผมจนปัญญา ท่านต้องทำเอง )
     4) แก้ข้อ 2 ตัดใจเจ็บหนเดียวทิ้งน้อง หรือ รอให้น้องมีทางไปที่ดีกว่านี้แบบรอไปเจ็บไป

คิดออกแค่นี้ครับ  **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 11:07:41 AM »
เฮ้อ...อ่านแล้วก็เห็นใจคุณ จขกท. อยู่มาก ถึงขนาดต้องพบจิตแพทย์ เสียเงินเสียทองให้น้องมากมาย แทนที่จะได้ความสุขกายสุขใจ กลับต้องมาทุกข์ขนาดนี้ เสียเงินค่าหมออีก  **25**

คงต้องหลงน้องแบบหัวปักหัวปำจริง ๆ คงโดนใจสุดยอด ถ้าให้เดาคงเป็นเรื่องรูปร่างหน้าตาและเซ็กส์ ที่คงสุดจิตสุดใจ ไม่เคยเจอโดนใจเท่านี้ เพราะไม่งั้นคงไม่หลงใหลจนยอมแล้วยอมอีก

แต่ฝั่งน้องนั้น แค่เห็นคุณเป็น ATM เท่านั้นเอง ลองถ้าคุณหยุดให้เงินสิ ดูสิว่าจะกลับมาออดอ้อนฉอเลาะมั้ย?  เพราะน้องเขามาคบคุณด้วยเงินแต่แรก อันนี้ต้องทำใจ ก็ว่ากันไม่ได้ แต่คุณดันหลงน้องมาก แล้วคุณก็ยังให้เยอะขึ้น ๆ ทุกครั้งที่มีปัญหา แบบนี้ก็...เข้าทาง เพราะน้องเห็นคุณเป็นของตายไปแล้ว จริง ๆ นะ

เอาใจช่วยให้คุณตัดใจได้ ถ้าอยากจบ  แต่ถ้ายังตัดใจลาจากน้องไม่ได้ด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่...ก็ดูแลตัวเองด้วยค่ะ ^^
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 11:54:15 AM »
ทำไม พี่ถึงทน อ่ะคะ พี่อ่ะรักเค้า
แล้วเค้า รักพี่ไหม ถ้าคนรักกัน จะทำให้อีกน เสียใจหรอคะ

ไม่รู้นะ ในความรู้สึกนู๋ มันไม่ใช่ความรัก หรอกนะ แค่อ่านยังรู้สึกเจ็บ
ถ้าเราต้องเจอแบบนั้น ไม่ไหวอ่ะ ไม่รู้จะดี ซะกว่า

พี่ลองมองหาคนอื่นไหมค่ะ คนที่เป็นผู้หญิงธรรมดา แต่มีหัวใจที่พิเศษ
พี่อาจจะได้ความรัก ที่ดี ตอบแทน นะ

JOEL

• People Like This 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 12:20:25 PM »
เลิกซิครับ

รออะไรอยู่ รึอยากเป็นเอดส์