ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแอดมินหรือผู้รู้ ทั้งหลายคะ  (อ่าน 13838 ครั้ง)

stay with me

• Full Member
  • People Like This 43
  • จดจำ เพื่อลืม
Re: ถามแอดมินหรือผู้รู้ ทั้งหลายคะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 08:14:43 PM »
อะแฮ่มอะแฮ่มมมมมมม
มิน่าล่ะ ช่วงนี้จามบ่อย  **30**
Rest room

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
Re: ถามแอดมินหรือผู้รู้ ทั้งหลายคะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 08:25:38 PM »
สบายๆครับ. ที่นี่คุยกับใครก็ได้. จะคบกับใครก็ได้.  อยู่ที่เราสบายใจไหม.

เรื่องต้องระวังก็มีทุกที่ทุกสังคม.  ตะกวดเยอะ. ต้องโทษรัดทะบานยุคก่อนๆ. ที่ปล่อยให้บรรดาสารพัดม๊อบ มาประท้วงหน้าทำเนียบ และมักจับเอาตะกวดมาร่วมม๊อบด้วย. พอเลิกม๊อบ. ก็ทิ้งตะกวดไว้. มันเลยแพร่พันธ์เพ่นพ่านเต็มไปหมด.

ถ้าใครมาดีๆ. ก็จะเจอดีๆมากกว่าเจอร้ายๆครับ.   แต่ถ้าใครมาร้ายๆก็จะเจอเรื่องร้ายๆไปเองซักวัน. เข้ามาคุยบ่อยๆเดี๋ยวก็ชินครับ. อะไรก็ตามถ้าเราคิดอยู่บนโลกแห่งความจริงได้ มันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไร.    ถ้าคิดในโลกแห่งความฝันก็มักเจอฝันร้ายครับ.
 **36** ขอบคุณค่ะ ชอบจังค่ะ คอมเม้นนี้ ยิ่งทำให้รู้สึกว่า ในทุกที่ ยังมีคนดี ที่คอยให้กำลังใจกันอยู่ แม้เปนทางข้อความ ก้อรับรู้ได้ค่ะ มั่นใจเช่นกันค่ะ ว่า เราเปนคนดี ย่อมเจอสิ่งดี แต่ไงก้อต้องระวังอยู่ดี ขอบคุณที่แนะนำค่ะ

ในนี้ก็มีบางคนที่ต้องคอยระวังครับ.   แกชอบฝันว่าแกมีแฟนเป็นนักเรียนแพทย์.   **30**
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Alice88

• **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 09:57:29 PM »
ขอเป็นอีกกำลังใจให้พี่สาวนะคะ
 **39** **39**
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

Isme

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 10:08:13 PM »
ขอเป็นอีกกำลังใจให้พี่สาวนะคะ
 **39** **39**
ขอบคุณคะ น้องสาว กำลังใจเยอะดี ดีใจจังคะ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 11:10:36 PM »

ปล. 1 ริมตลาดมีคูน้ำ ในคูมีจรเข้ คอยจ้องงาบสาว.นั.ก.ศึ.ก.ษ.า ไปเลี้ยงดู

เป็นเกียรติอย่างสูงที่ถูกอ้างถึงใน ปล. ที่ 1

Isme

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 12:05:32 AM »
เรื่องจิงไหมคะ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 07:49:28 AM »

ในนี้ก็มีบางคนที่ต้องคอยระวังครับ.   แกชอบฝันว่าแกมีแฟนเป็นนักเรียนแพทย์.   **30**
ท่าน pop2000 ครับ อาการต่อมอิจฉาทำงานค้าง ของท่านยังไม่หายหรือคราบบบบ

ปล. น้องเชียลีดเดอร์มหาวิทยาลัยดัง เขาไม่ชอบคนช่างอิจฉานะคราบบบบบบ
 **38**

พี่ tawans. ร้ายสุดแระ....มีสาวสวยแทบทุกวงการ

กำลังเหลือล้น แย่งสาวๆไปหมดเลย

**11**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 11:17:57 AM »

ปล. 1 ริมตลาดมีคูน้ำ ในคูมีจรเข้ คอยจ้องงาบสาว.นั.ก.ศึ.ก.ษ.า ไปเลี้ยงดู

เป็นเกียรติอย่างสูงที่ถูกอ้างถึงใน ปล. ที่ 1

มีน้องที่น่ารักท่านหนึ่งสงสัยว่าจริงไหม
จริงๆคือ  จรเข้ไม่ได้อยู่ในคูน้ำ แต่อยู่บ้านหลังใหญ่ (จบคำอธิบายสำหรับคำถามของน้องที่น่ารักแค่นี้ 555 )

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 11:24:17 AM »

พี่ tawans. ร้ายสุดแระ....มีสาวสวยแทบทุกวงการ

กำลังเหลือล้น แย่งสาวๆไปหมดเลย

**11**

ท่านต่อว่าผมเร็วเกินไปไหม รออีกนิดให้ผมมีสาวสุดน่ารักเจ้าของร้านกาแฟอยู่ในแข่งของผม แล้วค่อยมาต่อว่าก็ได้น้าาาาาาา

**10**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 11:54:21 AM »
สมาคมลับที่ว่านี่ใช่โรงเรียนบาดา........(โดนลากไปเก็บ)

**26** **25** **34**
In my new Version