ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแอดมินหรือผู้รู้ ทั้งหลายคะ  (อ่าน 13807 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ถามแอดมินหรือผู้รู้ ทั้งหลายคะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 12:12:20 PM »
สมาคมลับที่ว่านี่ใช่โรงเรียนบาดา........(โดนลากไปเก็บ)

**26** **25** **34**

ไปถามลุง....ดูเองดิ
ก่อนเจอหนูจู ผมเห็นแก "รับประทานหญ้าโดยไม่ตั้งใจและไม่ประสงค์ให้ใครรู้" อยู่เป็นประจำ ทานจนแกนึกอะไรไม่ค่อยออก

ผมคนนอกสมาคม ไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่

**38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
Re: ถามแอดมินหรือผู้รู้ ทั้งหลายคะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 01:47:02 PM »
**01**อยากทราบว่าในนี้ มีกำหนดอายุ คนเข้ามาไหมคะ กำหนดอายุผู้หญิง ห้ามไม่เกินเท่าไรไหมคะ แล้วการที่เราสาวโสด อายุ 43 ไม่เคยแต่งาน ไม่เคยมีลูก เคยมีแฟน เลิกมานานแล้ว เข้ามาหาคนคบ คนคุย คนช่วยเหลือ ผิดกฎข้อระเบียบอะไรไหมคะ หรือผิดมากที่คิดจะมาหาใครสักคนในนี้ ช่วยบอกด้วยคะ บอกตรงๆ ถึงอายุเยอะ ทุกคน ก้อมีคุณค่าและสิ่งดีในตัวคนแต่ละคน อย่าตัดสินใจที่อายุ หรือภายนอกมากไป ทุกวัย ทุกเพศ ทุกอายุ ทุกรุปร่าง ต่างมีทั้งคนดีและไม่ดี อยากให้มองกว้างกันหน่อย ต่างคนต่างจิต ต่างใจ ชอบไม่เหมือนกัน ถ้าชอบเหมือนกัน คงแย่งกันหมดแล้ว เหมือนนิ้วคนเรายังไม่เท่ากันเลย มุมมองความคิด ยังมีทั้งขาว ทั้งดำ เลยคะ ขอบคุณสำหรับคอมเม้นดีๆกลางๆ ไม่อคติค่ะ อันไหนบั่นทอน เรามองข้ามขอบคุนคะ

ไม่จำกัดนะครับ   ตะกวด ช ญ  สลอนเลยในนี้  มิจฉาชีพยังมี เอเย่นต์ก็มี    เราแค่คอยระวังตัวเราก็พอครับ  ใครดีมาก็ดีไป   ใครงี่เง่า ก็อย่าไปคุยครับ   อย่าคิดมาก  ขอให้เจอคนดีๆครับ

ขอบคุณคะ น้าราม 41

ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 02:32:03 PM »

พี่ tawans. ร้ายสุดแระ....มีสาวสวยแทบทุกวงการ

กำลังเหลือล้น แย่งสาวๆไปหมดเลย

**11**

ท่านต่อว่าผมเร็วเกินไปไหม รออีกนิดให้ผมมีสาวสุดน่ารักเจ้าของร้านกาแฟอยู่ในแข่งของผม แล้วค่อยมาต่อว่าก็ได้น้าาาาาาา

**10**

ร้ายจิงๆ.  ท่าน ดอนตะวัน ฮวน.    **25**

ท่านslow อย่าไปอิจฉาแกเลยครับ.   ปล่อยท่านพี่แกไปเถอะ.  ทุกวันนี้แกกินแต่ แตงโม. ไวอกร้า ถั่งเช่า โด่ไม่รู้ล้ม สาวน้องตกเตียง ทุกวันจนส่วนนั้น. เพลาบวมหมดแล้ว.  **30**

Isme

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 06:04:43 PM »
ดีจัง มีพี่ๆ มาหยอก ล้อ กันในโพสนี้ เลยมะรุ้ อันไหนเล่น อันไหนจริง อิๆ
ต้องดูกันไปเนอะ ขอบคุณค่ะ ทุกท่าน
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 06:32:28 PM »
สาย ฝ. มั้ยคะพี่ ที่ office เพียบเลย ไม่เรื่องมากเหมือนคนไทยด้วย น่าร๊ากกกกกกกก

Isme

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 08:00:08 PM »
สาย ฝ. มั้ยคะพี่ ที่ office เพียบเลย ไม่เรื่องมากเหมือนคนไทยด้วย น่าร๊ากกกกกกกก
จะดีหร้อ ย้ายสาย ท ไป ฝ เนี่ย มะเคย อะ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 08:22:29 PM »
จะดีหร้อ ย้ายสาย ท ไป ฝ เนี่ย มะเคย อะ

ลองได้ไม่เสียหาย ถ้าชอบสเปคนั้น....ปล่อยคนไทยเรื่องมากให้เเห้งเ่ยวไปเลย  **30**

ให้มันรุ้สะมั่ง....

**38**

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 09:01:36 PM »

อย่าไปมอง ฝ แก่ๆ พุงย้วยๆ มาท่องเที่ยว หรือไม่มีงานทำกินเงินผู้สูงอายุคะ

ตราบใดที่สุนารี มี สามี ฝ. แซบ มาก เรานั้นยังคงมีหวังค่ะ
แค่เงยหน้ามาจากคอม

#จีบเป็นร้อย อ่อยเป็นล้าน ปัจจุบันคานยังคอย

Isme

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 10:59:45 AM »

ลองได้ไม่เสียหาย ถ้าชอบสเปคนั้น....ปล่อยคนไทยเรื่องมากให้เเห้งเ่ยวไปเลย  **30**

ให้มันรุ้สะมั่ง....

**38**
ดีค่ะ จะลองเปลี่ยนแนวดู ให้เ่ยวแห้ง กันไปเลย ผู้ชาย สมัยนี้ มองไม่เห็นคุณค่าสิ่งดี กัน อิๆ

Isme

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 11:01:17 AM »

อย่าไปมอง ฝ แก่ๆ พุงย้วยๆ มาท่องเที่ยว หรือไม่มีงานทำกินเงินผู้สูงอายุคะ

ตราบใดที่สุนารี มี สามี ฝ. แซบ มาก เรานั้นยังคงมีหวังค่ะ
แค่เงยหน้ามาจากคอม

#จีบเป็นร้อย อ่อยเป็นล้าน ปัจจุบันคานยังคอย
+
เงยหน้าจากคอม แล้วไปหาที่ไหน คะ อยู่แต่บ้าน ใครมีคำแนะนำบ้างคะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยจ้ะ