Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เมื่อความเหงาเข้ามาแทนที่ีความรัก

(1/1)

--:
อยากจะบอกว่ายิ่งรักเค้ามากเท่าไหร่ เวลาไม่มีเค้าก็เหงามากเท่านั่น
อยากจะบอกอีกว่าสงกรานต์ปีนี้7วันอันตรายจริงๆ อันตรายกับหัวใจ
ทำยังไงดีครับ....
ยกเว้น...โทรไปหาเค้ากลับไปคืนดี(เบอร์น้องเค้าผมก็block)

Older Sister:
ทำตามหัวใจเรียกร้องซิคะ...
เราเป็นผู้ชาย...ถ้าคิดถึงก็โทรหา...ไม่มีอะไรเสียหาย
ผู้หญิงซะอีกบางทีต้องสงวนท่าทีไว้บ้าง

ถ้าทำตามหัวใจเรียกร้องแล้ว feedback เป็นอย่างไรก็ตาม
ความเหงาก็จะคลายลงไปเอง...คิดว่านะคะ... **38**

puregirl:

--- อ้างจาก: Older Sister ที่ เมษายน 13, 2012, 06:04:52 PM ---ทำตามหัวใจเรียกร้องซิคะ...
เราเป็นผู้ชาย...ถ้าคิดถึงก็โทรหา...ไม่มีอะไรเสียหาย
ผู้หญิงซะอีกบางทีต้องสงวนท่าทีไว้บ้าง

ถ้าทำตามหัวใจเรียกร้องแล้ว feedback เป็นอย่างไรก็ตาม
ความเหงาก็จะคลายลงไปเอง...คิดว่านะคะ... **38**

--- End quote ---

เห็นด้วยกับ sis คะ หุหุ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version