Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

มีแฟน เหมือนไม่มี T^T

(1/2) > >>

๐๐gigszy๐๐:
ครั้งหนึ่งที่น้อง ท้องร่วง เค้าปล่อยให้น้องเดินหาคลีนิก ในซอยที่น้องไม่รู็ว่าคลินิกอยู่ตรงไหน
น้องปวดท้องมาก เค้าขับมาส่งแค่ปากซอย แล้ว ก็เดินไปหา เอง

เค้าบอกว่า เค้า ต้องรีบไปทำงาน"""" คิดในใจปล่อยให้ตายตรงนี้ดีกว่ามั๊ย

พี่ ๆ เพื่อน ๆ คิดว่า แฟนกัน เค้า ทำกันแบบนี้หรอ

pppppp-6:
อ่า  ตัวเองคิดมาก เค้าอาจจะคิดเตงดูแลตัวเองได้  เค้าก้อต้องรีบไปรับผิดชอบหน้าที่เค้าและคงคิดว่าตัวเองไม่หนักขนาดนั้นม้างงงง   ยังไงก้ออย่าเพิ่งน้อยจายยย เรื่องของสองคนเค้าว่า พี่เค้าต้องดีมากก่าไม่ดีช่ายม๊าเตงถึงยังคบด้วย<ถ้าเข้าใจไม่ผิด ถ้าเข้าใจผิดก้อขอโทษด้วยน้า>อยากให้คิดในแง่ดีเข้าใว้ ดีกว่าให้เค้าแกล้งเอาใจเราน้า  เข้าใจกันทั้งคู่ งอนกันไปกันมา ระวัง จะไปเข้าใจพี่เค้าตอนเสียเค้าไปแล้วน้า    เค้าก้อเป็นอยู่เนี๊ยะ พูดแล้วเศร้า  ใจเยนๆน้าค้า

๐๐gigszy๐๐:
ขอบคุณพี่ ๆ นะค่ะ ที่ให้กำลังใจ ...

จะพยายามเข้าใจค่ะ

ถ้าหลอกตัวเอง ก็ไม่รู้จะทำยังไง ให้รู้ความจริง ในใจเค้าได้

อยากรู้วิธีพิสูจน์ค่ะ

--:
น้องคงให้คนอื่นตัดสินใจไม่ได้หรอก ถ้าเรื่องที่เล่าแค่นี้นะครับ
ผู้ชายแต่ละคนก็นิสัยต่างๆกัน แต่นั่นไม่ได้หมายความว่าเค้าไม่รักนู่
นู๋ต้องหาสิ่งดีๆในตัวเค้าว่ามีเยอะแค่ไหนและนู๋ชอบไหม
หรือไม่ก็หาสิ่งแย่ๆในตัวเค้าว่านู๋รับได้ไหม
บวกลบออกมาแล้วก็ตัดสินใจเอานะ...
(พี่ก็คิดได้นะ แต่ชีวิตจริงก็ทำไม่ได้555)

onlylove:
เราคิดว่าถ้าแฟนคุณไม่สนใจจริงๆเค้าคงปล่อยไว้ที่บ้านแล้วล่ะ **07**
อาจจะคุณบอกว่า เด่วก็หาย ถ้าไม่หายก็ค่อยไปซื้อยามากินละกันอะไรประมาณนี้

แต่ก็ยังดีที่ติดรถมาลงหน้าปากซอย เค้าอาจจะไม่สะดวกพาไป เพราะต้องทำงานอ่ะนะ
เป็นกำลังใจให้ จทกท นะค่ะ ^___^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version