ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นด้วยไหมที่ว่าการหาสาวๆทีตรงใจในเว็บนี้ไม่ง่ายเลย  (อ่าน 9622 ครั้ง)

4u2b

• Newbie
  • *
  • People Like This 53
1เดือนมาถึงอีกแล้ว  **30**
จากการพบน้องคนหนึ่งเมื่อครั้งที่แล้ว ได้รับรุ้ข้อมูลมากมายโดยเฉพาะเกี่ยวกับน้องๆที่จ้างเที่ยวและกลุ่มไลน์ทำให้เข้าใจสังคมนี้อีกนิด แม้จะเข้าใจมากขึ้นผมเองก็คงเป็นแบบเดิมคือถ้าอ่านพบว่าจ้างเที่ยวก็จะไม่ติดต่อเพราะเข้าใจว่าน้องๆคงไม่พร้อมรับงานแรง ส่วนผมเองคงไม่มีเวลามาหวังหาแบบประหยัดหรือฟลุ๊คแม้จะทราบว่ามีสวย น่ารักมากมาย

สำหรับสุดสัปดาห์นี้ ผมเองพอมีช่วงเวลาว่างถ้าน้องท่านใด สนใจอยากจะมาเจอกัน ติดต่อมานะครับ มีเงื่อนไขดังนี้
1.รบกวนระบุด้วยว่า อยากทานข้าว(บอกค่าขนมและอยากทานอาหารแบบใด) หรือ รับงานแรง(ระบุเรทและรายละเอียด)
2.ขอเห็นภาพ(ขอโทษด้วยถ้าไม่ได้ตอบกลับในกรณีไม่ได้ให้เห็นภาพ)
3.น้องที่รับงานแรง อายุต้องไม่ต่ำกว่า20นะครับ(น้องที่พบครั้งที่แล้ว อายุเพียง 18ปี เลยแค่จ้างทานอาหาร)
4.น้องๆที่ติดต่อมา ขอความกรุณาระบุรายละเอียดมาแล้วผมจะแนะนำตนเองให้ทราบ ถ้าติดต่อมาชนิดตั้งคำถามมาผมขอที่จะไม่ตอบนะครับ

ถือโอกาสมาแจ้งตรงนี้ว่า ผมได้ส่งข้อความติดต่อน้องท่านหนึ่งที่ผมสนใจอยากรุ้จัก จะรุ้จักกันในสถานะอะไรก็ได้และถ้าน้องคนนี้ติดต่อกลับมาผมจะยกเลิกการหานี้
 **26**

อาจตอบช้าแต่จะพยายามตอบทุกๆคนครับ