ผู้เขียน หัวข้อ: แบบว่าไม่อยากจะบ่น  (อ่าน 1837 ครั้ง)

Bai-Pai

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 40
แบบว่าไม่อยากจะบ่น
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2016, 09:42:39 PM »
จริงๆมันก็ไม่ใช่เรื่องที่จะต้องมาพิมพ์ให้เสียเวลาเพียงแต่ว่ามันขัดหูขัดตาก็พิมพ์สักกะหน่อย เดือดร้อนจะเป็นจะตาย กระทู้เริ่มต้น คือคนสมัครใหม่มันก็ไม่ผิดหรอกแต่ที่สมัครใหม่เพราะเป็นตะกวดจำแลงเนี้ยะเพลียมาก สมัครบ่อยๆไม่เบื่อรึไงเหมือนทางบ้านจะมีปัญหาไม่มีปัญญาส่งเสียให้เรียน มันเลยไม่มีวิชาให้เอาไปหากินสุจริต จะขาย:::: แบบชาวบ้านเค้าดีๆก็ไม่ได้เพราะมันอายหนังหนาตัวเองรึไงก็ไม่รู้ อาศัยโกหก ตอแหล แถ ได้เก่งจริงๆเรียนเอาจากไหนล่ะ สลัมเหรอ หลอกคนดีๆไปได้หลายหมื่นยังทำตัวสลัมๆอยู่นั่นล่ะ เอาตังค์ไปพัฒนาสมองก็ดีนะ ลืมไปอ่านหนังสือยังไม่ค่อยแตกฉานถึงได้ copy พิมพ์ข้อความแบบเดิมๆอยู่ยังงั้น สมองมันไม่จำจำได้อยู่แค่นี้ไว้หากินก็บุญ ห แล้วสินะ ระวังนะ ผช เดี๋ยวนี้เค้าฉลาดเค้าไม่ได้โง่ไปซะทุกคนหรอก อย่าคิดว่ามันจะง่ายๆเหมือนเมื่อก่อน อยากเจอคนในชีวิตจริงไม๊ละ หลอกเค้าเยอะๆนะ เดี๋ยวจะมีคนไปหา สมองมีก็หัดคิดเยอะๆหน่อย อย่ามีไว้กั้นหูอย่างเดียวเดี๋ยวจะมีคนไปหา อย่าหาว่าไม่เตือนละ ตะกวดสาววววว ไม่ต้องร้อนตัวนะ รู้อยู่แก่ใจว่าด่าใคร อ๊ะๆ อย่าดิ้นๆ ยังไม่ได้เอาน้ำร้อนราด  โดนน้ำกรดสาดแล้วค่อยดิ้นนะ เตรียมตังค์ค่ารักษาไว้รึยังล่ะ  หลอกมาได้เยอะ เก็บไว้ดีๆละ โจทก์เธอมันเยอะ เดี๋ยวจะโดนหลายพร้อมๆกันค่ารักษามันแพง ไหนจะที่บ้านอีกเตรียมเดือดร้อนได้เลย ก๊อกๆๆ ใครมาเอ่ย.. **30**

ไลน์เธอน่ะ เปลี่ยนรูปก็แล้ว ยังไงมันก็รู้อยู่ดีนะว่าเธอคือ ตะกวด เอ๊ะ รึว่าสันดานมันตะกวดหารูปไหนมาใส่มันก็ตะกวดอยู่ดี

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: แบบว่าไม่อยากจะบ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 09:49:52 AM »
     ผมว่าตะกวดตัวนั้นมันก็ยังหัวเราะเยาะท่านอยู่นะครับ
คือมันตั้งใจมาทำชั่ว มันไม่สนใจคำด่าอะไรหรอกครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา