ผู้เขียน หัวข้อ: แค่สงสัยนะ ว่ามันจะมีจริงๆเหรอ  (อ่าน 2937 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
Re: แค่สงสัยนะ ว่ามันจะมีจริงๆเหรอ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2016, 07:04:02 PM »
รอดสิ แหม่ๆๆๆ เก๊าใส่กระจับเหล็ก ล็อคกุญแจ 3 ชั้นเลยนะ อิอิอิ
ลูกกุญแจอยู่ที่นู๋ **34**
ลูกกุญแจเก่า ใช้ไม่ได้ค้าบบบบ เก๊าเปลี่ยนมาเป็นแบบ ป้อนรหัสแล้ว อิอิ
งั้นขอคิดรหัสก่อน จะตั้งว่าอะไรดีนร้า

SevenQ

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
Re: แค่สงสัยนะ ว่ามันจะมีจริงๆเหรอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2016, 07:25:23 PM »
เห็นด้วย
1.จึงจ้างด้วยเรทงานแรงเท่านั้น (จ่ายมากไว้ก่อน)
2.แต่ถ้าแค่ให้มาพบเพื่อดูตัว ก็จะเน้นว่า ขอให้มาพบเพื่อทำความรุ้จักและมาคุยกันนิดหน่อย มักจะให้ค่าจ้างเที่ยวตามเรทกับค่ารถอีก1พัน เหตุผลคืออยากช่วยเหลือและเผื่อติดต่อในอนาคตเม่านั้น ไม่มีการล่วงเกินอะไร หรือ อาจมีบางครั้งผมแจ้งว่าขอให้คุยในห้องพักในรร.ใหญ่(ตรงนี้เข้าใจดีว่า คงยิ่งระแวง 55 คงลึกๆในใจที่อยากรุ้ว่าเครดิตชื่อยูสนี้น่าวางใจหรือไม่ กับ คงไม่อยากเสียเงินมั๊ง)

จากประสบการณ์จริง สำหรับ ข้อ1.ไม่พบปัญหาอะไร
ส่วนข้อ2. ได้ติดต่อมาร่วม5คน
1 คน มาพบแทบไม่ได้คุย เพียงแค่ คำพูดที่ว่า สวัสดีครับ อยากช่วยเหลือ แล้วยื่นเงินให้ 2 พันห้า กับ คำตอบที่ว่า ขอบคุณค่ะกับรอยยิ้มแบบปลื้มแล้วจากกัน
1 คน มาทานอาหารด้วย แล้วกลับไปพร้อมเสียงหัวเราะกับรอยยิ้มสดใส
3 คน ไม่มาพบกับผมเองถูกระแวงว่า พวกหลอกลวง

ดังนั้นตามหัวเรื่อง โอกาสที่สาวๆจะไปพบคงยาก เพราะมีทางเลือกมากกว่า ขนาดได้เงินง่ายๆยังระแวงแล้วแบบที่โพสคงยากครับ
(ยกเว้นรุ้จักตัวตน)

เพิ่มเติมเล็กๆ
ผมแค่บอกน้องๆที่เคยพบว่า งั้นครั้งต่อไป ไม่จ่ายได้มั๊ย? คำตอบ 100%คือ ยินดีค่ะพี่
ที่เล่ามานี้ ไม่ได้มายกตนเองแต่ต้องการมาบอกว่า เมื่อเราให้ใจ มักได้ใจตอบกลับ
ปัจจุบันไม่หาแล้วนะครับ คิดว่าน่าจะเจอคนที่ใช่แล้ว

ขอให้ท่าน The Yong ได้พบน้องตามที่โพสแบบหัวเรื่องเลยครับ
 **34**

อ่าาาา ใจดีมากเลยพี่คนนี้ ที่อ่านมาพี่ให้ตังเน้นๆเลย ให้ใจคงอยู่ข้างใน
มาแบบนี้ พี่คนอื่นคงลำบาก
พี่สุดๆเลย. ดีใจแทนน้องที่ใช่ของพี่เลย

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2016, 09:22:07 PM »
จ๋องคนนึงล่ะที่ไม่กล้า
 **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 06:43:00 AM »
 **30**
มัวแต่เล่นลืมไปว่ายังไม่ได้ตอบ พากันออกทะเลซะงั้น

ถ้าเป็นงานจ้าง งานเที่ยว งานนัว ไซไม่รับอยู่แล้ว  มันใช่ว่าเรทน้อยไป หรือโซมีศักดิ์ศรีสูงส่งหลอก มันเป็นเรื่องของความรู้สึกล้วนๆเลย ไม่อยากไปคือไม่อยากเจอ ไม่อยากรู้จัก หรื่อไม่กล้าทำความรู้จัก ประมาณนั่น ปกติสไตล์ของพี่ๆในเว็บกับของโซเหมือนต่างกันคนละโลกอยู่แล้ว พี่บางคนน่ารักมาก โซอยากคุยดัวย แต่ไม่กล้า
กลัวคุยกันไม่รู้เรื่ิอง อีกเหตุผลหลักเลย เวลาพี่นัดน้องๆพี่ชัดเจนกันอยู่แล้ว โซทักไปเสียเวลาพี่ป่าวๆโซไม่ใช่น้องแบบที่พี่อยากเจอ  รอพี่อยากเจอน้องหน้าบ้านๆ ที่เป็นได้แค่น้องสาว หรือแค่คนที่มีแต่ความรู้สึกดีๆให้พี่  ค่อยเจอกัน(เหมือนรอน้ำท่วมหลังเป็ด) แต่ถ้าไม่ได้แบบนี้โซก็ไม่เอา

ถ้าใครจะหลอกโซ ขอเลยให้ช่วยถนอมหน่อย หลอกเบาๆพอ อย่าให้ถึงกับเสียตัว เสียทรัพย์ หรือเสียชีวิต นะ **25**

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 04:37:43 PM »
 **25**  เพิ่งย้อนมาอ่าน

ถ้าเป็น ปป ก็คงไม่กล้าหรอกค่ะ  กลัวอ่ะ **26**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก