ผู้เขียน หัวข้อ: หนุโดนหลอกไปข่มขืนเมื่อวานค่ะ เสียจัยมากโดนเอาทรัพสินไปด้วยคัยช่วยไ้ด้มั่งคะ  (อ่าน 33483 ครั้ง)

COACH

• Hero Member
  • People Like This 107
จั่วหัว " โดนหลอกไปข่มขืน" 

แต่...ภาษาอะไรก็ไม่รู้  อ่านแล้ว... งง ..ครับ

*..APhRoDiTe.,!~

• People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
จั่วหัว " โดนหลอกไปข่มขืน" 

แต่...ภาษาอะไรก็ไม่รู้  อ่านแล้ว... งง ..ครับ

**30** **30** ไปเจอ ภาษา สก๊อย  หน่อยไหมคะ  จะมึนงง กว่านี้ อิอิ **34** **34**
I'm comeback

Denny.S

• People Like This 37
น้องควรอ่านไทยรัฐบ่อยๆนะครับ **32**

ก้อนเค้กที่น่าแยง

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 30
เซฟเก็บไว้เยอะแยะ ว่างๆดูบอลไป อ่านกท.เก่าๆไป เลยขุดมาให้อ่านกันครับ
 **08**

lllusions

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • เหงา
เซฟเก็บไว้เยอะแยะ ว่างๆดูบอลไป อ่านกท.เก่าๆไป เลยขุดมาให้อ่านกันครับ
 **08**

เพื่อ?

• **
 **08**

เพื่อ?

ลองบอกให้ทีคิดว่าผมดันขึ้นมาเพื่ออะไรเพราะผมเองก็ไม่รุ้เหมือนกันว่าจะดันขึ้นมาทำไม
ตั้งใจจะหากท.หลอกลวงอ่านพอเจอกท.นี้ทำให้รุ้สึกถึงยูสเก่าๆน้ำใจดี-พยายามนึกถึงบรรยากาศเว็บตอนนั้นกับตอนนี้-สาวคนนี้ตอนนี้เป็นไงบ้างและสรุปว่าเหตุการณ์นี้เรื่องจริงหรือไม่ เยอะแยะ
ขอบอกว่าไม่ต้องสงสัยว่าดันเพื่ออะไรหรอกครับไม่ได้หวังอะไรทั้งนั้นผมบุ๊คมาร์คไว้เยอะแยะเจออันไหนน่าสนใจพอว่างๆก็คงมาดันให้คนใหม่ๆได้อ่านกัน

• **
มาบอกอีกว่าไม่รุ้จักใครในกท.สักคนนะครับเลยไม่มีจุดมุงหมายอะไรๆ