ผู้เขียน หัวข้อ: หนุโดนหลอกไปข่มขืนเมื่อวานค่ะ เสียจัยมากโดนเอาทรัพสินไปด้วยคัยช่วยไ้ด้มั่งคะ  (อ่าน 33424 ครั้ง)

Ink_kaa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
อิ้งอยากร้องไห้้  **01**

มีคนใจร้ายเค้าโทรมาติดต่ออิ้ง เมื่อวานที่ผ่านมา เค้าบอกต้องไปต่างประเทศแร้ว จะชวนไปนัดเจอทานข้าว แร้งจะหั้ยเงินเก็บไว้นะ   เราก้อดีจัยที่เจอคนใจดีจัง

แร้วหลอกพาอิ้งขึ้นรถไปข่มขืน แร้วไล่ลงรถ  ตอนนี้อิ้งโดนเอาของไปหมดเรยค่ะเพราะของยู่บนรถเค้าหมด

ไม่มีโทรสัพแร้วยู่กับเค้าหมดเรยบัตทุกอย่างกุนแจหอ  ไม่มีเงินซักบาทตองบอกหน้าโบกรถเค้าข้ามจังหวัดเพื่อกลับหอแถวมหาลัย  ดึกแร้วด้วย

เสียจัยมากไม่รู้จะทัมอย่างงัยดี     ไม่มีโทรสัพเรยไม่รู้ว่าจะติดต่อคัยยังไง 

มีพี่คนไหนพอจะช่วยได้บ้างเรื่องดูแล หรือค่าใช้จ่ายเบื้องต้นเพราะไม่มีเงินเหลือเรยค่ะ  ข้าวกินวันละแค่มื้อเดียว เพราะต้องดูแลตัวเอง

อยู่แถวรังสิตค่ะ

อายุ 18 หน้าตาโอเคค่ะ  สูง 158 หนัก 43

พี่คนไหนจัยดี แอดเมลมาคุยกันได้นะคะขอด่วน  อย่างน้อยช่วยพาไปซื้อโทรสัพไว้หั้ยมีใช้ หรือค่าข้าวก้อด้ยค่ะ  ไกล้จะเปิดเทอมแร้วยังไม่รู้จะหาจากไหนเรยค่ะ 
หนูเป็นคนเรียนเก่ง  เกิน 3.30 ทุกเทอมนะคะ ตั้งจัยเรียน อยู่ปี 1 มหาลัยรัฐค่ะ 

ช่วยส่งเบอร์มาจะโทรตู้ไปหา

เมล..ink_zie(แอท)hotmail.com  ไม่ค่อยดั้ยออนนะคะ เพราะเงินเริ่มไม่มีแร้วส่งเบอร์มาในเมลสะดวกกว่าค่ะ เชคแร้วโทรเรย

เผื่อยืมเครื่องเพื่อนโทรไปดั้ย

ขอฟครุนมากนะคะ  **04**

manny88

• Hero Member
  • People Like This 69
น้องแจ้งความหรือยังค่ะ ขอเงินคุณพ่อคุณแม่ก่อนไม่ได้เหรอค่ะ

น้องเรียนเก่ง เกรดสวย มหาวิทยาลัยรัฐ แต่ภาษาไทยน้องไม่ค่อยแข็งแรงเลยน่ะค่ะ

ไม่ได้อะไรกับน้องนะค่ะ พี่อ่านแล้ว รู้สึกดีเลย (พี่ก็แค่ คนไทยแก่ๆ นะค่ะ)

พี่ก็อยู่แถวรังสิต ค่ะ PM มาหาพี่ได้นะค่ะ พี่ยินดีช่วยเหลือ เท่าที่ช่วยได้ค่ะ
"ถ้าจะนินทา จงพูดในสิ่งที่รู้ ..ไม่ใช่ไม่รู้ แล้วเสือกพูด" ><!

ไม่ได้รู้สึกอับอาย แต่ภูมิใจมากกว่า ที่กล้าทำก็กล้ารับ
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=31887.0

zakura999

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
 **04** ฟังจากที่หนูอิ้งเล่านะ ต้องคนเดียวกันกับที่เคยคุยกับพี่แน่เลย บอกจะไป ตปท. นัดทานข้าวก่อน แล้วก็ให้ข้อเสนอในการดูแลดีมากเลยใช่ป่ะ ดีนะที่พี่ไม่หลวมตัวไป เพราะรู้สึกแปลกๆ มีการบอกเรายืมเงินเพื่อนมาก่อน เดี๋ยวจะคืนให้ เนื่องจากเงินโอนไป ตปท. ใช่ป่ะ คนนี้รู้สึกจะยุแถวรังสิตนิ ใช่ป่ะ น้องอิ้งจะเลือกใครให้ดูแล คิดให้หนักๆ นะ พี่เป็นห่วง (ในฐานะผู้หญิงด้วยกัน) กลัวโดนหลอก ชายชั่วๆ มีเยอะ

minkmink

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 12
กว่าป้าจะอ่านจบ ภาษาไทยแบบว่า....เอิ่มม

จากใจจริง

ป้าว่า น้องแปลกๆ อ่ะค่ะ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
มันเป็นภาษาวัยรุ่นน่ะครับ เขาก็รู้ว่าเขียนให้ถูกเขียนอย่างไร แต่มันไม่ได้สำเนียงที่เขาใช้คุยกัน

zassaz

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นเรื่องจริงช่วยลงเบอร์คนนั้นด้วยครับ

manny88

• People Like This 69
หลังจากอ่านเจอ ก็ได้ PM คุยกับน้อง เป็น นักศีกษา ปี 1 ตอนนี้อยู่หอ บริเวณคลองห้า รังสิต กำพร้าพ่อตั้งแต่เด็ก
น้องบอกว่า กระเป๋า โทรศัพท์ อยุ่บนรถ คงจะหาเบอร์ของผู้กระทำผิดได้ยาก
ถามน้องเรื่องแจ้งความแล้ว น้องยังไม่ตอบกลับมา คุยแค่ว่า อยากให้คนช่วยค่าอยุ่กินเป็นรายเดือน
หรือซื้อโทรศัพท์ให้ใช้สักเครื่อง

ตอนนี้ก็กำลังรอน้องติดต่อกลับมา เพราะบอกน้องแล้วว่าอยุ่ใกล้บ้าน ว่าจะเข้าไปดูน้องสักหน่อย เผื่อจะได้พาไปแจ้งความได้

แล้วจะรายงานผล เป็นระยะๆ นะค่ะ
"ถ้าจะนินทา จงพูดในสิ่งที่รู้ ..ไม่ใช่ไม่รู้ แล้วเสือกพูด" ><!

ไม่ได้รู้สึกอับอาย แต่ภูมิใจมากกว่า ที่กล้าทำก็กล้ารับ
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=31887.0

callaway

• Newbie
  • *

มอซอ

• Newbie
  • *
หน้าสงสารจังคับแต่ดีแล้วที่ยังเหลือชีวิตกลับมา

มอซอ

• Newbie
  • *