ผู้เขียน หัวข้อ: อากาศร้อนโฮก! ทำไรแก้ร้อนดี แนะนำกันบ้างสิค้าบ  (อ่าน 1638 ครั้ง)

คนว่างๆ

• Full Member
  • People Like This 12
ร้อนแทบไม่มีที่อยุ่ละครับบ   **19**
(\_/)
( •_•)
/ >   > เวลามีใว้ไห้คิด อดีตมีใว้ไห้จำ ภาพจำมีไว้ไห้คิดถึง

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
กินของเย็นเยอะๆ  นอนแช่น้ำค่ะ **32**

ปล.ห้ามเปิดพัดลมเด็ดขาด

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
มานอนแช่น้ำกับจ๋องมั้ยคะ
 **02**

ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

คนว่างๆ

• Full Member
  • People Like This 12

**02**

**19** ขอพิกัดด่วนๆๆๆ ขอชื่อ พร้อมเบอร์เพื่อยืนสถานที่ด่วนๆๆ

**30** ล้อเล่นนิดหน่อย คิดถึงคนเก่าๆนะครับ คิดถึงกันทักทายกันนะครับ **26**

(\_/)
( •_•)
/ >   > เวลามีใว้ไห้คิด อดีตมีใว้ไห้จำ ภาพจำมีไว้ไห้คิดถึง

จ๋องกระปิ๋ม

**02**

**19** ขอพิกัดด่วนๆๆๆ ขอชื่อ พร้อมเบอร์เพื่อยืนสถานที่ด่วนๆๆ

**30** ล้อเล่นนิดหน่อย คิดถึงคนเก่าๆนะครับ คิดถึงกันทักทายกันนะครับ **26**

pm มาสิคะ เดี๋ยวจะแจกเบอร์โทรเลย
ช่วงนี้ยิ่งง๊าววววเหงาด้วย
 **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

pop2000

• People Like This 831
เอ่อ......น้องจ๋องครับ.  แปรงสีฟันดำหมว๊ากกกกก.    **25**

ร้อนแบบนี้ย้ายไปทำงานในห้างครับ.  นัดพบประชุมไปห้างโลด. ประหยัดไฟออฟฟิค.   **30**

ช่วงนี้ค่าไฟที่บ้านเกือบ 7พัน.  **12** **13** **37** **01**

สงสัยต้องไปอยู่ในตุ่มหลังบ้านแล้ว.  **09**

จ๋องกระปิ๋ม

เอ่อ......น้องจ๋องครับ.  แปรงสีฟันดำหมว๊ากกกกก.    **25**

ร้อนแบบนี้ย้ายไปทำงานในห้างครับ.  นัดพบประชุมไปห้างโลด. ประหยัดไฟออฟฟิค.   **30**

ช่วงนี้ค่าไฟที่บ้านเกือบ 7พัน.  **12** **13** **37** **01**

สงสัยต้องไปอยู่ในตุ่มหลังบ้านแล้ว.  **09**

แอ๊ยยยยยย
แปรงสีฟันจ๋องที่ไหนล่ะคะ แปรงไว้ขัดทำความสะอาดอ่างตะหาก
 **12**

พี่ป๊อปนี่ช่างสังเกตนะคะ สังเกตทุกซอกทุกมุมเลย
แบบนี้เห็นซอกมุมจ๋องบ้างป่าวคะ
  **02**