ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปลาว วังเวียง เวียงจันทร์ การบ้านรอบสองปีได้มั้งอิอ  (อ่าน 3685 ครั้ง)

meaw jang

• Full Member
  • People Like This 17
  • รับจ้างเที่ยว ทั้งในและ ต่างประเทศ
เพืิงจัดทริปไปมา สองคืนสามวันคะ
สนุกโหด คะ 555 ปีนเขา แว้น อ้วนดำ มาก ตอนนี้
แต่เดียวจะมีทริปเวียดนาม มาฝากนะคะ

แค่นี้นะคะ เดียวไปเองไม่ตื่นเต้น ใครอยากไปเที่ยวกับเหมียวหาประสบการณ์กันแบบสดๆ เพราะจากนี้เหมียวจะจัดทริปที่ที่เหมียวไม่เคยไปคะ จะได้สนุกตื่นเต้น มี อะไรให้ได้ช่วยกันหาข้อมูล ไปเจออากาศดีๆ ที่เรายังไม่เคยเห็น วัฒนะธรรมเพื่อนบ้าน เศรษฐกิจ ไม่แน่นะคะ เผื่อพี่ๆ ที่มีกำลังทรัพย์ได้เจออะไรใหม่ๆมาใช้หรือธุระกิจ แหล่งธุระกิจใหม่ๆ บ้าง

ติดต่อเที่ยวก็เหมือนเดิมคะ line : meawwoi
email noklittlehome(แอท)mail.com
แอดมาก็ทักนะคะ ว่าอยากไปไหน รบกวนเรื่องนึง ลองคุยแล้วคิดว่าว่างช่วงไหนชัวร์ๆ แล้วค่อยคุย เพราะคุยไปแต่อีกนานกว่าจะไปเสียเวลาคะ เพราะ ถ้านัดนานๆแล้วหาย เสีย เหมียวที่ต้องรอแล้วแคนเซิ้ลพี่ๆคนอื่น ไป้วย อีกเรืองเหมียวรับเที่ยว ใน กทม ตจว ตปท คะ ไม่รับงานแรงนคะ อย่าพายามติดต่อมาเสียเวลาเหมียวตอบเนอะ
ตอนนี้ว่าง 24 นะคะ 25-1พฤษภา ไปทริปเวียดนาม สระบุรี อยุธยาคะ
การ "เลือก" สำคัญกว่าการ "ขยัน"

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     น่าเที่ยว รูปก็สวยจัง
แต่น้องสวยเกินไปด้วยเงื่อนไขที่น้องบอกมา
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

meaw jang

• รับจ้างเที่ยว ทั้งในและ ต่างประเทศ
     น่าเที่ยว รูปก็สวยจัง
แต่น้องสวยเกินไปด้วยเงื่อนไขที่น้องบอกมา

อันไหนคะ5555.
การ "เลือก" สำคัญกว่าการ "ขยัน"

vee.

รูปสวยครับ  สีสันสดใส **36**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
รูปสวยครับ ผมก็ชอบเที่ยวนะ เพิ่งไปปัตตานีมา กำลังคิดว่าจะต่อไปให้ถึง เบตง, สุไหงโกลก แต่คงไม่กล้าชวนหรอกครับ เพราะไปแบบผมนี่ ลุยสุดๆ รอดูทริปเวียดนามนะครับ  **36**
A Whiter Shade of Pale

meaw jang

รูปสวยครับ ผมก็ชอบเที่ยวนะ เพิ่งไปปัตตานีมา กำลังคิดว่าจะต่อไปให้ถึง เบตง, สุไหงโกลก แต่คงไม่กล้าชวนหรอกครับ เพราะไปแบบผมนี่ ลุยสุดๆ รอดูทริปเวียดนามนะครับ  **36**
วันนี้ ส่งการบ้าน ทริปเวียดนามคะ เพิ่งว่างหุๆ

meaw jang

รูปสวยครับ  สีสันสดใส **36**
ขอบคุณมากคะ วันนี้ ส่งการบ้นทริปเวียดนาม รอชมนะคะ อิอิ

lllusions

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • เหงา
รูปวิวสวย คนก็สวย
กำลังหาข้อมูลเที่ยววังเวียงพอดี ขออนุญาตหลังไมค์สอบถามนะคะ^^

meaw jang

รูปวิวสวย คนก็สวย
กำลังหาข้อมูลเที่ยววังเวียงพอดี ขออนุญาตหลังไมค์สอบถามนะคะ^^

ขอบคุณคะ