ผู้เขียน หัวข้อ: happyman......love me like you do(แอท)ทิงเกอร์เบลล์ ไพรเวซี่ รีสอร์ท เกาะด with???  (อ่าน 12734 ครั้ง)

happyman

• Full Member
  • People Like This 40
สวัสดีครับ...ผมห่างหายจากการเขียนการบ้านไปนานเหมือนกัน และดูเหมือนจะหายไปจากเวปด้วย

ใช่ครับ   ผมไม่ค่อยได้จ้างน้องหน้าใหม่ๆแล้ว  ส่วนใหญ่ผมจะไปเที่ยวกินข้าว ดูหนังกับน้องคนเก่าของผม ซึ่งเรายังมีช่วงเวลาดีๆด้วยกันเสมอมานับตั้งแต่ได้รู้จักกัน

สำหรับผมแล้ว การจ้างเที่ยว มันเป็นการที่เราต้องค่อยๆสร้างความสัมพันธ์ซึ่งกันและกันขึ้นมา

ทุกครั้งที่ผม จ้างน้องคนนึง 

บางคนเจอครั้งแรก ก็รู้สึกว่า ควรจะหยุดอยู่แค่นี้

แต่ถ้าผมรู้สึกดีด้วย ผมก็จะค่อยๆสร้างความสัมพันธ์ที่ดีกับเธอ  และพัฒนามันไปเรื่อยๆๆ  ซึ่งความสัมพันธ์นั้นจะไปจบแบบตรงไหน พัฒนาไปถึงไหน
มันก็คงจะขึ้นอยู่กับ เราสองคน

น้องหนึ่งคน หรือบางคน ผมก็ใช้เวลานาน2-3ครั้งกว่า จะได้จับมือเธอ

น้องบางคน ผมจ้างเที่ยว ดูหนังเป็นปี  กว่า จะกล้าชวนไปทริปต่างจังหวัดค้างคืน

ผมรออะไร....???

ผมรอจนมั่นใจว่า ถ้าผมจับมือเธอแล้วมันจะเป็นการกุมมือกันด้วยความอบอุ่น

ผมรอจนมั่นใจว่า ถ้าผมกอดเธอ แล้วมันจะเป็นความรู้สึกดีๆร่วมกัน

เพราะสำหรับผมแล้ว ไม่ว่า  มันจะพัฒนาไปทางไหนก็ตาม มันจะต้องเป็นความสัมพันธ์ที่ไม่ทำร้ายกันแน่ๆ

ถ้าทำการกระทำของผมที่บ่งบอกถึงความสัมพันธ์ที่มากขึ้นมันทำให้เธออึดอัดหรือไม่มีความสุข 

หรือ

ถ้าผมรู้สึกว่า มันกำลังพัฒนาไปในทางที่จะต้องมีใครสักคนรู้สึกไม่ดี ....ผมก็ควรจะหยุดก่อนที่จะทำร้ายเธอ

ไม่ใช่ว่า ผมเป็นคนดีอะไรนะครับ  ผมยังเป็นผู้ชายที่ชื่นชมในความงาม รสสัมผัสจากเรือนร่าง กริยาท่าทางของผุ้หญิงแต่ถ้าเธอไม่เต็มใจ ไม่เห็นด้วย ก็ไม่ควรฝืนครับ

we share happy time together kab^^

การบ้านฉบับนี้ ผมสารภาพตามตรงว่า เป็นการบ้านฉบับที่เขียนยากมาก

เพราะมันแตกต่างไปอย่างสิ้นเชิงกับน้องจ้างเที่ยวที่ผมพาไปค้างคืนด้วย

ที่มันยากคือ  ผมต้องแคร์น้องจ้างเที่ยวที่ผมเคยพาไปด้วย เคยมีการบ้านหวานๆด้วย

ไม่รู้สิ.....ถ้าน้องได้อ่านการบ้านฉบับนี้แล้วน้องรู้สึกไม่ดีที่ทำไมเวลาพี่ไปกะน้องไม่เป็นแบบน้องคนนี้บ้าง ผมก็ต้อง

ขอโทษด้วยนะครับ  แต่ผมคิดว่า น้องคงเข้าใจผมแหละ เพราะเราก็มีช่วงเวลาดีๆด้วยกันเสมอทุกครั้งที่ได้ใช้เวลาร่วมกัน

และเราก็มีแพลนที่จะมีทริปเร็วๆนี้ด้วย และมันเป็นทริปในแบบของเราที่ผมมีความสุขมากด้วย อิอิ

happyman

อุ้ยตาย พลาดจนได้  กลายเป็น เกาะ ดอ  ไปได้ 55555  เกาะดครับ เกาะด

happyman

งง จริงอะไรจริง  เกาะ กอ สระอู ดอ   ทำไมเขียนไม่ได้หว่า......

happyman

ลุยต่อดีก่า

....โอ้ย โล่ง เหมือนยกภูเขาออกจากอก ที่ได้เขียนอธิบาย(แก้ตัวไปละ)

ง้านเรามาเริ่มเดินทางกันเลยครับ

สำหรับน้องร่วมทริปเกาะ  ด ของผมคนนี้

ผมเริ่มรู้จักเธอ

จากข้อความที่เธอลงรับจ้างเที่ยว....ด้วยข้อความแสนจะธรรมดา  ประมาณว่า รับจ้างเที่ยว สูง ขาว หมวย no sex no นัว

ด้วยความที่ผมเป็นคนตัวสูงและชอบผู้หญิงผิวขาวหน่อย ผมแพ้ทางข้อความประเภทนี้ครับ

ก็เลยpm ไป เพื่อนัดเธอ

ในครั้งแรกที่ได้รู้จักกัน เธอได้เขียนการบ้านฉบับแรกของเธอในเวปด้วย ไปลองอ่านกันได้ครับ

แต่ก็นั่นแหละ ตั้งแต่ที่พบกันครั้งแรก ผมรู้ทันทีเลยว่า ถ้าผมอยู่ใกล้เธอบ่อยๆ ผมจะตกหลุมรักเธอได้โดยง่าย

เพราะ เธอสวย ฉลาด การศึกษาดี เป็นผู้หญิงตัวสูงด้วย โดนใจสุดๆ ยกเว้น น้ำหนัก....55555

ดังนั้นผมพยายามจะเลี่ยงครับ

เพราะโดยสถาณะของผมแล้ว  มันไม่เหมาะที่จะไปจีบใครอีก

เพราะผมคิดว่า ถ้าผมชอบเธอแล้วเดินหน้าลุย......ลุยให้ตายยังไงก็ไม่สุดทางอยู่ดี

การจีบ การสร้างสายสันพันธ์ให้มากขึ้นเรื่อยๆกับใครสักคนไม่ใช่เรื่องที่ยาก  ถ้าคนสองคนมีใจตรงกัน

แต่สายสัมพันธ์ ถ้าสร้างขึ้นมาแล้วก็ยากที่ ลดระดับลงไปได้ โดยที่ไม่มีใครเจ็บปวด

ดังนั้น

ผมคิดว่า เราอย่าไปใกล้เค้าเลย ปล่อยให้เค้าไปเจอผุ้ชายดีๆที่ดีพอสำหรับเค้าดีกว่า

ผมจึงได้จ้างเธอ กินข้าวบ้าง นานๆครั้ง ปีที่แล้วทั้งปี ประมาณ2ครั้งมั้ง แต่....

แต่ผมติดตามข่าวสารของเธอตลอดเวลา ห่วงใย ใส่ใจเธออยู่ห่างๆ โดยเฉพาะเรื่องหนุ่มๆ ผมละอยากรู้จริงๆๆใครจะคือ ผู้ชายผู้โชคดีคนนั้น

ด้วยการที่ได้ตามเธออย่างห่างๆผ่านทางไลน์บ้าง โซเชี่ยลบ้าง

มีอย่างนึงที่ผมรู้สึกขัดใจมากคือ

ผมคิดว่า เธอเป็นคนสวยมากนะครับ แต่ว่า น้ำหนักเกินไปนิด  มันเลยดูไม่สุด ในสายตาผม

เธอเคยเอารูปตอนเธอผอมให้ผมดูครั้งนึง โห น่าร๊ากอ่ะ

ผมจึงคิดแผนสร้างแรงจูงใจให้เธอลดน้ำหนัก ด้วยการให้รางวัลพิเศษแก่เธอ ถ้าเธอลดได้ตามที่ตกลงกันไว้ เป็นค่าขนมจำนวนนึงและทริปเที่ยวที่สวยๆกัน1ทริป

เธอตอบ ตกลง พร้อมกับหายไป2-3เดือน พร้อมกับ รูปถ่ายตาชั่งน้ำหนักที่ยืนยันว่า เธอผอมลงถึงตามที่ตกลงกันแล้ว

ผมจึงนัดเธอทานข้าว เธอดุว่า เธอลดได้จริงป่ะ แหมๆๆ เธออุตสาห์ผอมแล้ว ก็ต้องขอเห็นเป็นบุญตาหน่อยเถอะว่า จะสวยแค่ไหน

แต่เนื่องจากว่า นานๆเราเจอกันที  จากที่เธอส่งรูปน้ำหนักในตาชั่งที่ลดได้ตามเป้ามา กว่า เราจะได้ทานข้าวกันก็อีกเดือนนึง

เธอบอกว่า เริ่มหนักเพิ่มขึ้นมาอีกนิดนึงแล้ว   5555

อ่ะๆๆ ไม่เป็นไร เธอก็ยังดูน่ารักเหมือนเดิมแหละในสายตาผม บางทีผมก็แอบคิดนะ

ถ้าเธอน้ำหนักเกิน ก็ดีเหมือนกันนะ เธอจะได้ลดความฮอตลงหน่อย  5555

เกิดเธอมีแฟนแล้ว คงจะเที่ยวกับผมไม่ได้ละ  อิอิ

หลังจากที่เราทานข้าวกันมื้อนั้นเสร็จแล้วและผมก็ให้ค่าขนมรางวัลลดน้ำหนักแก่เธอแล้ว น้องก็บอกผมว่า ต่อไป ไม่ต้องจ้างแล้วนะ

ผมดีใจนะครับ ที่ได้ยินอย่างนั้น อย่างน้อยเราได้เปลี่ยนสถาณะจากผู้จ้าง กับ ผู้รับจ้าง  มาเป็นเพื่อนกันแล้ววว แม้ว่า เพื่อนอย่างผมคนนี้จะคิดไม่ซื่อก็ตาม   55555

แต่การเปลี่ยนสถานะตรงนี้สำคัญมาก เพราะมันทำให้เราสองคน กลับมาเป็นบุคคลต่างเพศกันสองคน ที่เท่าเทียมกัน ต้องใช้ใจแลกใจ

ต้องใช้ความจริงใจ การดูแล เอาใจใส่  สร้างสายสัมพันธ์ขึ้นมา มันเหมือนกับนับแต่นี้ เราต้องทำตัวเหมือนหนุ่มคนนึงที่ต้อง หาทางจีบสาวเอาเอง

สาวจะรับนัดหรือไม่ ก็ต้องทำใจ 5555

ต่อจากนั้นก็เป็นหน้าที่ผม ไปจัดหาทริปมา...

ยังไงดีหว่า ผมชอบไปเที่ยวทะเล เพราะผมชอบบรรยากาศทะเลสวยๆ หายทรายละเอียด น้ำใสๆๆ มีปะการังด้วยก็ดี
และที่สำคัญ ผมว่า ผุ้หญิงใส่ทูพีชในหุ่นสวยงาม มีส่วนเว้าส่วนโค้ง กับ สระน้ำริมทะเลสวยๆมันเข้ากันมากๆ

นี่มันทริปในฝันผมเลยย

ตื่นๆๆๆ ผมตบหน้าตัวเองสักฉาด สองฉาด  5555  ผมคิดว่า น้องเค้าคงไม่ใส่บิกินี่แน่ๆ ง้านจัดทริปเอาตามที่ผมอยากไปเลยดีกว่า

ผมอยากไปเกาะ ด เพราะทุกคนที่เคยไปมา ล้วนกลับมาคอนเฟิร์มกับผมว่า สวยมากๆๆ ต้องไปให้ได้ ,ถ้าชอบธรรมชาติต้องไปนะ,น้ำใสนะ สงบมาก อยากกลับไปอีกครั้ง

งั้นจัดนี่ละ ที่น่าสนใจในเกาะ ด ก็จะมี กัปตันฮุค,ปีเตอร์แพน,ทิงเกอร์เบล ซึ่งทั้งหมดเป็นรีสอร์ทในเครือเดียวกัน

happyman

ผมตัดสินใจ เลือกที่จะไป tingerbel privacy resort เพราะว่า มันดูหรู สวยงาม และที่สำคัญมันมีคำว่า ไพรเวซี่นี่ละ  เพราะผมชอบอะไรที่สงบๆ  และอยากได้ความรู้สึกของการไปพักผ่อนแบบเป็นส่วนตัว โลกนี้มีแต่เราสอง  แต่มันก็ราคาสูงสุดด้วยเช่นกัน เอื้อก

แต่ปัญหาคือว่า กว่า ผมจะเจอนัดน้องให้มีวันว่างตรงกันได้ และกำหนดวันไปแน่นอน  ก็เวลาผ่านไปร่วมอีกหลายเดือนเลย

และแน่นอน สำหรับคำโบราณที่ว่า จากนารี3วันเป็นอื่น 

นี่ผมจากนารีไป3-4เดือน กว่า จะได้เจออีกครั้ง จะเหลือเหรอครับ....    น้องกลายเป็นกลับมาน้ำหนักเท่าเดิมก่อนที่ลดน้ำหนัก ทริปสาวบิกินี่ในฝัน กับทริปพูลวิลล่า บ้านริมหาดสวยๆๆของผมต้องพังครืน 5555

แต่ผมก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรหรอกครับ ผมคิดว่า ผมไปทริปนี้ด้วยจุดประสงค์ที่เรียกว่า ต้องการจะเรียนรู้ และรู้จักน้องให้มากขึ้นเท่านั้น

ปกติ ถ้าผมจะไปเที่ยวอะไรแบบนี้กับน้องจ้างเที่ยวของผม  ผมมักจะนอนไม่หลับในคืนก่อนหน้าที่จะเดินทาง เพราะคิดจินตนาการไปต่างๆนาๆ

เราจะต้องกอดน้องตอนไหน  น้องจะเตรียมบิกินี่แบบไหนมาน๊า...

แต่กับน้องคนนี้ ไม่ต้องครับ ผมเข้านอนและหลับไปทันที เพื่อที่ว่า ตื่นมาจะได้สดชืน ให้พร้อมที่สุดสำหรับการเดินทางไปพักผ่อน ทีสำคัญผมต้องขับรถไปรับน้อง และขับยาวๆจากกรุงเทพไปเกาะด5ชั่วโมง เพื่อขึ้นเรือตอน11.30น.

แม้ผมจะนอนหลับคืนนี้ไปเแบบง่ายดาย  แต่ก่อนหน้านั้นสองเดือนกว่า ผมก็มีหลายคืน ที่แอบนอนไม่หลับเพราะคิดถึง สามวันที่จะเกิดขึ้นในวันพรุ่งนี้ ว่า จะเป็นเช่นไร

ที่จริงผมแอบหวัง และจินตนาการไปเรื่อยให้มันเป็นทริปที่มีอิโรติคบ้าง

และพอดีว่า ในช่วงนั้นมีหนังเรื่อง fifty shades of grey ที่เป็นหนังอีโรติคนิดนึง กำลังดัง ผมเลยได้ฟังเพลงนึงประกอบภาพยนต์เรื่องนั้นแล้วผมชอบมากๆเลย  ฟังทีไรแล้วผมนึกถึงเธอทุกที ผมจึงฟังเพลงนี้ทุกวันเป็นประจำ วันละครั้งสองครั้ง

ไม่รู้นึกถึงเธอเพราะอยากให้มีฉากแบบในหนังบ้าง หรือ อินกับบางท่อนของเพลงก็ไม่รู้เหมือนกัล อิอิ

happyman

https://youtu.be/RphTxux6slM

เพลง Love me like you do ผลงานจาก Ellie Goulding  ซาวแทร็กประกอบภาพยนตร์ 50 shades of grey

[Verse 1]
You're the light, you're the night
You're the colour of my blood
You're the cure, you're the pain
You're the only thing I wanna touch
Never knew that it could mean so much, so much

เธอเป็นทั้งแสงสว่าง ทั้งความมืด
เธอวนเวียนอยู่ในตัวฉัน
เธอทั้งช่วยรักษา พร้อมกับทำให้ฉันเจ็บปวด
แต่ก็ยังเป็นสิ่งเดียวที่ฉันต้องการสัมผัส
ไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าเธอจะมีความหมายต่อฉันเพียงนี้

[Verse 2]
You're the fear, I don't care
Cause I've never been so high
Follow me through the dark
Let me take you past the satellites
You can see the world you brought to life, to life
So

เธอเป็นสิ่งที่ฉันกลัว แต่ฉันก็ไม่แคร์
เพราะฉันไม่เคยรู้สึกดีอย่างนี้มาก่อน
ตามฉันเข้ามาในความมืดมิดนี่สิ
ให้ฉันพาเธอล่องลอยไปบนท้องฟ้า
เธอจะได้เห็นโลกของฉันที่เธอปลุกมันให้มีชีวิตชีวาอีกครั้ง

[Chorus]
Love me like you do, la-la-love me like you do
Love me like you do, la-la-love me like you do
Touch me like you do, ta-ta-touch me like you do
What are you waiting for?

รักฉันอย่างนี้แบบที่เธอทำ ระ ระ รัก ฉันแบบที่เธอรัก
รักฉันอย่างนี้แบบที่เธอทำ ระ ระ รัก ฉันแบบที่เธอรัก
สัมผัสฉันแบบนี้อย่างที่เธอทำ สะ สะ สัมผัสฉันแบบที่เธอทำ
เธอมัวรีรออะไรอยู่ล่ะ

[Verse 3]
Fading in, fading out
On the edge of paradise
Every inch of your skin is a Holy Grail I've got to find
Only you can set my heart on fire, on fire
Yeah

ก้าวเข้าไป ถอยออกมา
จากสวรรค์ที่เธอส่งฉันขึ้นมา
ทุกๆส่วนของร่างกายเธอคือสิ่งของล้ำค่าที่ฉันได้มา
มีเพียงเธอเท่านั้นที่จุดไฟรักขึ้นมาในใจของฉันได้

[Bridge]
I'll let you set the pace
Cause I'm not thinking straight
My head's spinning around, I can't see clear no more
What are you waiting for?

ฉันให้เธอเริ่มก่อนเลยนะ
เพราะใจฉันไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้ว
หัวฉันหมุนไปมา มองอะไรก็พร่าไปหมด
เธอจะรออะไรอยู่ล่ะ

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
ตั้งหน้าตั้งตารอลุ้นดูสาวใสใส่บิกินีเลย
 41

อยากมีทริปแบบนี้บ้างจุง คงใส่บิกินีให้หนำใจ
 **32**

รออ่านต่ออยู่นะคะ
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

happyman

ตั้งหน้าตั้งตารอลุ้นดูสาวใสใส่บิกินีเลย
 41

อยากมีทริปแบบนี้บ้างจุง คงใส่บิกินีให้หนำใจ
 **32**

41

อุ้ย เจ้าแม่อีโรติค20+ มาเม้นท์

แบบคุณจ๋องเนี่ยสุดยอด  พร้อมบิกินี่

ไว้มีโอกาสทำความรู้จักันคร้าบ

แต่การบ้านฉบันนี้ต้องลุ้นครับว่า จะได้เห็นน้องใส่บิกินี่หรือไม่  5555

ส่วนการบ้านฉบับถัดไป  น่าจะมีบิกินี่แน่ๆๆครับ  กะลังหาโลเคชั่น  และ หาน้องที่ไปด้วยอยู่  และแพลนว่า น่าจะเรท18+สำหรับทริปนั้น 5555

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
 41

**32**

41

อุ้ย เจ้าแม่อีโรติค20+ มาเม้นท์

แบบคุณจ๋องเนี่ยสุดยอด  พร้อมบิกินี่

แต่การบ้านฉบันนี้ต้องลุ้นครับว่า จะได้เห็นน้องใส่บิกินี่หรือไม่  5555

ส่วนการบ้านฉบับถัดไป  น่าจะมีบิกินี่แน่ๆๆครับ  กะลังหาโลเคชั่น  และ หาน้องที่ไปด้วยอยู่  และแพลนว่า น่าจะเรท18+สำหรับทริปนั้น 5555

อุ่ย... ให้เกียรติจ๋องขนาดนั้นเลยเหรอคะ แหะๆ เขินจุง
 **02**

จริงๆ หยุดยาวนี้จ๋องก็มีทริปไปกระบี่ ขนบิกินีไปหนึ่งกระเป๋าแยกจากเสื้อผ้าเลยค่ะ
รอบนี้มีบิกินีหนำใจแน่นอน
 41

แหม่.. พูดแบบนี้ก็รู้ซะแล้วว่าทริปนี้ไม่มีบิกินีและ 18+
ว้า... เสียดายเลย
 **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

happyman

41

**32**

41

อุ่ย... ให้เกียรติจ๋องขนาดนั้นเลยเหรอคะ แหะๆ เขินจุง
 **02**

จริงๆ หยุดยาวนี้จ๋องก็มีทริปไปกระบี่ ขนบิกินีไปหนึ่งกระเป๋าแยกจากเสื้อผ้าเลยค่ะ
รอบนี้มีบิกินีหนำใจแน่นอน
 41

แหม่.. พูดแบบนี้ก็รู้ซะแล้วว่าทริปนี้ไม่มีบิกินีและ 18+
ว้า... เสียดายเลย
 **25**

ว๊าว แค่ฟังว่า เอาบิกินี่ไปกระเป๋านึงก็ใจเต้นละ  ขอการบ้านบิกินี่เน้นๆๆด้วย 5555

nice trip kab