ผู้เขียน หัวข้อ: จะเที่ยวระวังกันหน่อยครับ  (อ่าน 3458 ครั้ง)

caelle

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
จะเที่ยวระวังกันหน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 09:05:32 PM »
 วันนี้ตอนบ่ายมีคุย line  น้องคนหนึ่ง ในweb นี้แหละ ตกลงจะไปหา ที่ คอนโด

ไปถึงตอนแรกบอกจะลงมารับแต่ป่าวมันโยน  คียการ์ดมาให้ไปหามันที่ห้อง

พอไปถึงไม่ถูกใจ ตัวจิงดรอปจากรูป 50 %  ท่าทางเหมื่อนกระเทยด้วยดูแล้วไม่ไหว

ขอกลับ แม่งมีโกรธ ด่าผมต่างๆ แต่งตัวกระจอกมั้งไม่มีตังค์มาเที่ยวมั้ง

ซึ่งธรรมดาถ้าไม่ถูกใจยังไงผมก้อให้ค่าเสียเวลานะ แต่นี้ปากเ้ยมากเลยไม่ให้จะกลับ

มันร้อง โว๊ยวาย ว่าขโมยขึ้นห้อง ร้องให้แมงดามาช่วยมันแต่ไม่มีคนออกมานะ

ผมเห็นถ้าจะไม่ดีเดินออกจากห้อง มันยกเก้าอี้ฟาดผมเอามือปัด มันเห็นเก้าอี้พลาติกตัวเล็กๆๆตีผมไม่น่าจะอยู่

เลยวิ่งกลับไปในห้องเอาที่ช๊อตไฟฟ้า วิ่งกลับมาจะช๊อตผมแต่แม่งดันลื่น มันลุกขึ้นมากะจะช๊อตผมอีกเลยบัดไม่ให้โดนตัว

เดินช้าๆๆไปกดลีฟพอ ลีฟมามันพยายามใม่ให้กดลงมีเอาที่ช๊อตจะช๊อตผมในลีฟให้ได้เลยพยามแย่งที่ช๊อตจากมัน

มันกลัวที่ชีอตโดนผมแย่ง เลยไม่กล้าเลยอาศัยจังหว่ะนั้นลงลีฟ ออกจาก  คอนโดไปได้ อันตรายมากจะเที่ยวระวังด้วยนะครับ

line : มัน abcd8998

hour4u

• Full Member
  • People Like This 95
Re: จะเที่ยวระวังกันหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 11:52:39 PM »
เคยอ่านกระทู้เก่าๆนานแล้ว
คนนี้กระเทยครับแต่เอารูปผู้หญิงสวยๆมาหลอก
พฤติกรรมแบบเดิมๆคือจะใช้เครื่องช็อตไฟฟ้าเป็นอาวุธ
เคยมีบางคนจะโดนมีดดาบด้วยซ้ำ จำไอดีไลน์และรูปกันไว้
จะได้ไม่โดนกันอีกครับ

caelle

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 12:21:05 AM »
เคยอ่านกระทู้เก่าๆนานแล้ว
คนนี้กระเทยครับแต่เอารูปผู้หญิงสวยๆมาหลอก
พฤติกรรมแบบเดิมๆคือจะใช้เครื่องช็อตไฟฟ้าเป็นอาวุธ
เคยมีบางคนจะโดนมีดดาบด้วยซ้ำ จำไอดีไลน์และรูปกันไว้
จะได้ไม่โดนกันอีกครับ
ขอบคุณครับ
ตอนแรกไม่มั้นใจนะคับว่ากระเทย  เลยแค่ปัดๆๆป้องกันตัว ไม่อยากทำผู้หญิงถ้ารู้แบบนี้น่าจะสาดด้วยแข้งจิงๆๆ **05** **05** **05**

x2099y

• People Like This 43
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 06:47:32 AM »
ไม่นิยมความรุนแรง
ผ่านมาได้ถือเป็นประสบการณ์

เหตุผลที่ผมไม่ให้ภาพก็เพราะเหตุการณ์ที่มาด่ากันในเว็บแล้วประจาน
และสิ่งหนึ่งที่ผมตั้งเป็นกฏประจำตัวคือ
ไม่ไปพักที่ที่พักของน้องๆ จะจองที่พักในรร.มีชื่อที่มีกล้องและจนท.รักษาความปลอดภัยเพียบ ยอมจ่ายแพงค่าที่พัก ยอมจ่ายค่าเดินทาง ซึ่งอย่างน้อยน้องๆที่มาก็สบายใจในระดับหนึ่ง แม้จะพบปัญหาถูกหลอกนัดให้รอเก้อหรือมีไฟแดง
แต่ส่วนใหญ่การนัดมักราบรื่น
นี่ต้องขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ยอมมาถ่ายทอดประสบการณ์ร้ายๆ

ขอบคุณท่านจขกท.ที่มาแชร์ประสบการณ์และขอให้พบน้องๆที่น่ารักเอาใจในครั้งต่อไปครับ
 **26**

phoixso

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 17
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 08:21:41 AM »
ระวังตัวไม่ไปห้องเลยดีกว่าครับ ยอมไปหาโรงแรมดีกว่า

rt100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 11:34:22 PM »
พวกที่นัดมีห้อง ผมไม่เคยสนใจครับ ต้องนัดเจอนอกสถานที่แล้วไปโรงแรมที่เราเลือกเองเท่านั้นครับ หน้าดรอปกว่ารูปก็ไม่เป็นไรครับ ทำใจๆๆๆๆ

x2099y

• People Like This 43
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 07:24:39 AM »
ถึงปลายทางปุ๊บจะไปตั้งโพสเล่าประสบการณ์ให้ฟังบ้างเจอมามากมายแต่จะนำกรณีล่าสุดที่น่าจะเป็นคดีในมือตำรวจมาเล่าให้ฟังก่อน
ระมัดระวังกันนะสำหรับคนที่ยังไม่เคยมีประสบการณ์ร้ายๆแบบนี้
และขออนุญาตคุณจขกท.ล่วงหน้าอาจlinkโพสนี้ไปร่วมด้วย
ด้วยความปรารถนาดี
 **13**
55555555

caelle

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 08:33:55 PM »
ถึงปลายทางปุ๊บจะไปตั้งโพสเล่าประสบการณ์ให้ฟังบ้างเจอมามากมายแต่จะนำกรณีล่าสุดที่น่าจะเป็นคดีในมือตำรวจมาเล่าให้ฟังก่อน
ระมัดระวังกันนะสำหรับคนที่ยังไม่เคยมีประสบการณ์ร้ายๆแบบนี้
และขออนุญาตคุณจขกท.ล่วงหน้าอาจlinkโพสนี้ไปร่วมด้วย
ด้วยความปรารถนาดี
 **13**
55555555
ตามสบายเลยครับ เอาจริงน้องคนนี้ดูเพี้ยนๆๆด้วยนะครับ

พอผมบอกไม่เอาแล้วมี Show นมให้้วยถ้าไม่ห้ามมีแก้ผ้าให้้วย

ตอนด่ามามีบอกด้วยนะเงินให้บช มีเป็นแสน จบมาจาก  ออสเตรเลีย เพลียๆจริงกะอีนี้

EOs

• Hero Member
  • People Like This 155
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2016, 08:00:56 PM »
ไปโรงแรม .. สบายใจกว่าเยอะครับ

**20**
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

jip_jepp

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2016, 05:31:49 PM »
น่ากลัวจังคะ ขนาดผช ยังมีภัย เห้อคนสมัยนี้