ผู้เขียน หัวข้อ: ไหนว่าที่แห่งนี้  (อ่าน 4488 ครั้ง)

Nichakul

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: ไหนว่าที่แห่งนี้
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 12:21:49 PM »
ช่วงนี้สาวๆเดือดร้อนกันมากกว่า.  ส่วนใหญ่เน้นขาย.   ไม่ค่อยยอมมาคุย. ไม่ให้ใครคุยเล่นด้วย.  เวลาทำมาหากินเลยออกแนวดูก้าวร้าวมาก

น้องลองเข้ามาคุยสิครับ.  มาบ่อยๆ. พี่ๆหลายคนก็อยากมาเล่นด้วย. แต่น้องๆไม่มาคุย. มาถึงโยนไลน์โครมๆโน๊ตกำกับไม่คุยเล่น. ก็ไม่มีใครไปตอบแน่นอน.

ในเวปนี้มี คาสโนว่าคนนึง. ชื่อกลางวัน. เห็นสาวไม่ได้.  สาดน้ำมันพรายทันที.      กะลุงขี้ลืมครับ.
**36** น้องๆเค้าคงเดือดร้อนกัน ก็เลยค่อนข้าง หงุดหงิดง่าย เวลามีใครไปคุยเล่นนะคะ
ส่วนหนูมาคุยเล่นกันได้นะคะ  **34** ไม่ซีเรียสค่ะ 555 ออกแนวไม่เดือดร้อน แถมว๊างว่าง  **30** **30**

เออ..ใช่  เห็นด้วย อยากให้เว็บเป็นสี PINK เหมือนเดิม

สังสรรค์  นันทการ หาเพื่อนคุย แลกเปลี่ยนความคิด....อ่า
เมื่อก่อนเว็บน่าอยู่เพราะสาวๆ ก็รับจ้างเที่ยวกันเยอะ แต่ละคนก็น่ารัก พูดจาเพราะ
เว็บเลยเป็นสีชมพู แต่กาลเวลาเปลี่ยนทุกอย่างก็เปลี่ยนแปลงตามไป เราๆก็เลยต้องเข้าใจสถานการณ์ไปด้วย
แต่พูดไปแล้วก็คิดถึงนะคะ เพื่อนๆ พี่ๆ สมัยนั้น พูดแล้วดูแก่เลยค่ะ  **25** **30**

ปล. ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เลยเข้ามาตอบช้าจร้า **36**