ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณผู้ชายหน่อย ชอบจริงๆเหรอ?นมใหญ่ๆ  (อ่าน 3090 ครั้ง)

Fongdooo

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
เห็นผู้หญิงบางคนลงรูปในfacebook โชว์นม(ยัดซิลิโคน) แล้วมีผู้ชายคอมเม้นท์ว่า สวยๆ ชอบๆ ใหญ่จัง บลาๆๆ
สงสัยจริงๆค่ะ ผู้ชายชอบนมใหญ่ๆเท่าลูกแตงโมแบบนั้นเหรอคะ?
 **25**

OZLO

• Sr. Member
  • People Like This 18
Re: ถามคุณผู้ชายหน่อย ชอบจริงๆเหรอ?นมใหญ่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2016, 06:25:44 PM »
ชอบของแท้มากกว่าครับ ถ้าใหญ่แล้วรู้ว่าปลอมความรู้สึกจะหายไปกว่าครึ่งครับ

EOs

• Hero Member
  • People Like This 155
Re: ถามคุณผู้ชายหน่อย ชอบจริงๆเหรอ?นมใหญ่ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2016, 07:44:02 PM »
โดยส่วนตัวแล้ว ไม่ชอบครับ

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

master99

• Full Member
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2016, 10:06:10 PM »
ม่ายยยยยยยยย จะบนจะล่าง บอกเลยว่าม่ายยยย ชอบเล็กๆพอดีมือ

น้องเป็ด

• People Like This 214
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 01:39:43 AM »
กำลังเก็บตังไปเพิ่มความใหญ่
ทำไมหนูดำเองมองว่าผู้หญิงนมใหญ่สวย
แต่ไม่เอาใหญ่เท่าหัวเด็กนะ ใหญ่แบบเกินมือนิดๆ

เวลาใส่เสื้อผ้าละมีความมั่นใจด้วย
เซะซี่ดีนะ
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 07:38:47 AM »
เท่าที่รู้ ผู้ชายชอบมองค่ะ แต่จะชอบขนาดจีบมั้ย คงไม่ได้ขึ้นอยู่กับหน้าอกอย่างเดียว
 **25**

จ๋องกลับคิดว่า ผู้หญิงหน้าอกเล็กก็เซ็กซี่ได้นะคะ
แค่ต้องรู้จักปรับเสื้อผ้าให้เข้ากับตัวเอง

จ๋องเองยึดเสมอว่า...
"คัพอะไรไม่สำคัญ คับมือพี่ก็พอ"
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 07:49:40 AM »
เล็กหรือใหญ่ มันไม่ใช่ปัจจัยในการเลือกครับ บางคนอกเล็กแต่ดูเหมาะสมกับสรีระร่างกาย แต่งตัวออกมาแล้วี มันก็ทำให้มีเสนห์ไปอีกแบบ ผมชอบหมดแหละไม่ว่าจะเล็กหรือใหญ่ขอแต่ไม่ใช่สิ่งแปลกปลอมก็พอ **30**
A Whiter Shade of Pale

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 09:13:15 AM »
ไม่จริงมั้งครับ. อาจแค่ชอบมอง. แต่แค่แป๊ปเดียว.  คล้ายๆกับมองแก้เซ็ง.   ก็ไม่เข้าใจว่าสาวๆไปลงทุนทำกันทำไม.  นมสวยในสายตาผู้ชายไม่ได้หมายถึงนมใหญ่นะครับ.  แต่หมายถึงสมตัวสมส่วน

หลายคนทำนมใหญ่มา. กลายเป็นไอ้บึ๊กมาเลย. แทนที่จะสวยแบบแนวโฉบเฉี่ยวสปอร์ต. กลายเป็นรถถัง. รถดับเพลิงมาเลย.   ไม่ติดไซเรนซ์บนหัวไปซะเลยล่ะ.
 **02**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 10:51:03 AM »
     ถ้าต้องการความจริง ผู้ชายชอบผู้หญิงนมใหญ่ครับ
หมายถึงโดยเฉลี่ยของผู้ชายทั่วไปนะครับ เหตุผลคือมันเร้าตา เร้าใจกว่า
ไม่งั้นสาวๆ ไม่เก็บตังไปอัพไซด์กันเป็นหมื่น เป็นแสนคนแบบนี้หรอกครับ

และคำว่าใหญ่ มันไม่จำเป็นต้องถึง 400 CC. เอาให้พอดีมือ พอดีตัวครับ
ถ้าน้องๆ ที่ไม่ได้มีขนาดเล็กเหมือนลูกเกดแปะไม้กระดาน แต่ทรงสวย แน่นหรือไม่นิ่มจนเหลว
ก็สวยงามสมตัวได้เช่นกันครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

put58

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 11:02:05 AM »
เล็กหรือใหญ่ ผมเฉยนะคับชอบนิสัยมากกว่า ตัวผมขี้เบื่อง่ายถ้าชอบก็จะไม่เยื่อถ้าไม่ชอบจะเบื่อง่าย